Bộ lưu điện Online APC Smart SRT2200RMXLI (2200VA/ 1980W)
+ Di chuột để phóng to
APC
Mã hàng: | Đánh giá: | Lượt xem: 970
Giá bán: Liên hệ
Kho hàng: Còn hàng
Bảo hành: 36 Tháng
Mô tả sản phẩm:
  • Công nghệ: Double Conversion Online.
  • Công suất: 1.98 KWatts / 2.2 kVA.
  • Nguồn điện ngõ ra: 230VAC.
  • Tần số ngõ ra: 50/60Hz +/- 3Hz.
  • Dạng sóng: Sóng sine.
  • Thời gian sạc: 3 giờ.
  • Ắc quy (Battery Volt-Amp-Hour Capacity): 367VAh.
  • Cổng kết nối: RJ-45 Serial, Smart-Slot, USB.
  • Rack Height: 2U.
1 đổi 1 trong vòng 03 ngày
Giao hàng miễn phí(xem chi tiết chính sách vận chuyển)
Nhiều khuyến mãi,quà hấp dẫn
Xin quý khách lưu ý:
* Sản phẩm chính hãng,mới 100%.
* Giá bán trên website là giá chưa bao gồm thuế giá trị gia tăng (VAT10%).
* Thông tin sản phẩm và hình ảnh được cập nhật theo thông tin của nhà sản xuất cung cấp.
Sản phẩm APC Smart - UPS Online SRT được nâng cấp nhằm đáp ứng nhu cầu ngày càng tăng của những khách hàng có không gian IT hạn chế, các phòng máy chủ và tủ thiết bị mạng có mật độ nguồn cao. Với công suất từ 2.2 - 10KVA 230V, thế hệ APC Smart - UPS Online SRT mới được trang bị chế độ "tiết kiệm năng lượng", màn hình LCD tương tác với người dùng, chức năng dự báo ngày thay ắc quy, các nhóm ngõ ra có công tắc riêng biệt,...
Nguồn điện ngõ ra: 230VAC.
Dạng sóng: Sóng sine.
Thời gian sạc: 3 giờ.
Rack Height: 2U.
Kích thước: 85 x 432 x 584mm.
Trọng lượng: 25kg.
Thông số kỹ thuật
NGÕ RA
Công suất 2200VA / 1980W
Điện áp danh định 230V
Méo điện áp ngõ ra < 2%
Điện áp ngõ ra khác 220V, 240V
Hệ số đỉnh tải 3:1
Công nghệ Online chuyển đổi kép
Dạng sóng Sóng sin
Kết nối ngõ ra
2 cổng IEC 320 C19 (Ắc quy dự phòng)
8 cổng IEC 320 C13 (Ắc quy dự phòng)
Bypass Build-in Bypass
NGÕ VÀO
Điện áp danh định 230V
Tần số ngõ vào 40 - 70Hz (auto sensing)
Kết nối ngõ vào British BS1363A, IEC-320 C20, Schuko CEE 7/EU1-16P
Chiều dài dây 2.44m
Dãi điện áp vào ở chế độ hoạt động điện lưới 160V - 275V
Dãi điện áp vào có thể điều chỉnh ở chế độ hoạt động điện lưới 10V - 275V (nửa tải)
Số lượng dây nguồn 1
Điện áp vào khác 220V, 240V
ẮC QUY VÀ THỜI GIAN HOẠT ĐỘNG
Loại Ắc quy Ắc quy axit chì kín khí, không cần bảo dưỡng
Số khối Ắc quy đi kèm 1
Thời gian nạp sạc thông thường 3 giờ
Ắc quy thay thế RBC141
ts_battlife 3 - 5
Số lượng RBC 1
Thời gian chạy mở rộng 1
Dung lượng Ắc quy (VAh) 367
ƯỚC LƯỢNG THỜI GIAN
200 W 1 giờ 11 phút
500 W 27 phút
700 W 18 phút
900 W 13 phút
1000 W 11 phút
1300 W 8 phút
1600 W 6 phút
Nửa tải 12 phút
Full tải 4 phút
GIAO TIẾP VÀ QUẢN LÝ
Cổng giao tiếp Serial (RJ45), khe cắm thông minh SmartSlot, USB
Bảng điều khiển Trạng thái LCD đa chức năng và console điều khiển
Cảnh báo âm thanh Các cảnh báo âm thanh và hiển thị được ưu tiên bởi mức độ nghiêm trọng
Cắt nguồn khẩn cấp (EPO)
Số lượng giao tiếp SmartSlot có sẵn 1
VẬT LÝ
Kích thước (mm) 85 x 432 x 584
Trọng lượng (kg) 25
Chiều cao rack 2U
Video
Đang cập nhật...
Sản phẩm cùng loại
Sản phẩm liên quan
Bình luận
img cmt
x
Sản phẩm khuyến mãi
Sản phẩm đã xem