• Hệ thống showroom Havietpro
    CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ CÔNG NGHỆ HÀ VIỆT
    Thời gian mở cửa : 8h - 18h00p
    • Hà Việt Pro Hà Nội(Showroom trưng bày sản phẩm)
      Địa chỉ: B27 Lô 19 khu đô thị Định Công,phường Định Công,quận Hoàng Mai,TP Hà Nội.( có chỗ đỗ xe ô tô) [ Bản đồ đường đi ]
      Hotline: 0975 86 85 99
      Email: info@havietpro.vn
    • Hà Việt Pro Hồ Chí Minh(Showroom trưng bày sản phẩm)
      Địa chỉ: Số 61/7 Bình Giã, phường 13, quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh [ Bản đồ đường đi ]
      Hotline: 0975 86 85 99
      Email: info@havietpro.vn
  • Hỗ trợ
    Khách hàng Doanh Nghiệp
    • Showroom Hà Nội
      (Mở cửa 8h00'-19h00'' từ T2-T7)

      Mr.Nguyễn Xuân Hà

      Zalo 0969.393.232

      Email: xuanha@havietpro.vn

      Ms.Phạm Thị Kim Duyên

      Zalo 0865647988

      Email: kimduyen@havietpro.vn

      Ms.Bùi Quỳnh Trang

      Zalo 0962.726.399

      Email: quynhtrang@havietpro.vn

      Mr.Nguyễn Tuấn Anh

      Zalo 0963.694.399

      Email: anhtuan@havietpro.vn

      Mr.Phạm Văn Huy

      Zalo 0981.642.399

      Email: vanhuy@havietpro.vn

      Ms.Nguyễn Thị Thu Hà

      Zalo 0867709588

      Email:thuha@havietpro.vn

      Ms.Đặng Thị Nhiên

      Zalo 0961.591.066

      Email: dangnhien@havietpro.vn

      Ms.Trương Ngân Hà

      Zalo 0978.851.059

      Email: nganha@havietpro.vn

    • Showroom TP Hồ Chí Minh
      (Mở cửa 8h00'-19h00'' từ T2-T7)

      Mr.Trương Thế Tùng

      Zalo 0974.727.205

      Email: thetung@havietpro.vn

      Ms.Ngô Thị Hà

      Zalo 0961794588

      Email: ngoha@havietpro.vn

      Ms.Bùi Kiều Thu

      Zalo 0961650488

      Email: kieuthu@havietpro.vn

      Mr.Trần Quốc Bình

      Zalo 0975.642.399

      Email:quocbinh@havietpro.vn

      Ms Lê Thị Nguyên

      Zalo 0867759788

      Email: info@havietpro.vn

    Khách hàng cá nhân
    • Showroom Hà Nội
      (Mở cửa 8h00'-19h00'' từ T2-T7)

      Ms.Bùi Quỳnh Trang

      Zalo0962726399

      Email:quynhtrang@havietpro.vn

      Mr.Phạm Văn Huy

      Zalo 0981.642.399

      Email: vanhuy@havietpro.vn

      Ms.Nguyễn Thị Thu Hà

      Zalo 0867709588

      Email: thuha@havietpro.vn

    • Showroom TP Hồ Chí Minh
      (Mở cửa 8h00'-19h00'' từ T2-T7)

      Mr.Trương Thế Tùng

      Zalo 0974.727.205

      Email: thetung@havietpro.vn

      Ms.Bùi Kiều Thu

      Zalo 0961650488

      Email: kieuthu@havietpro.vn

      Ms.Ngô Thị Hà

      Zalo 0961794588

      Email:ngoha@havietpro.vn

    Khách hàng đại lý
    • Showroom Hà Nội
      (Mở cửa 8h00'-19h00'' từ T2-T7)

      Mr.Nguyễn Trung Hà

      Zalo 0977.045.517

      Email: info@havietpro.vn

      Ms.Trương Ngân Hà

      Zalo 0978.851.059

      Email: nganha@havietpro.vn

      Mr.Bùi Quỳnh Trang

      Zalo 0962.726.399

      Email: quynhtrang@havietpro.vn

    • Showroom TP Hồ Chí Minh
      (Mở cửa 8h00'-19h00'' từ T2-T7)

      Mr.Trương Thế Tùng

      Zalo 0974.727.205

      Email: thetung@havietpro.vn

      Ms.Trương Ngân Hà

      Zalo 0978.851.059

      Email: nganha@havietpro.vn

      Mr.Nguyễn Trung Hà

      Zalo 0977.045.517

      Email: info@havietpro.vn

    Khách hàng dự án
    • Showroom Hà Nội
      (Mở cửa 8h00'-19h00'' từ T2-T7)

      Mr.Nguyễn Trung Hà

      Zalo 0977.045.517

      Email: info@havietpro.vn

      Mr.Nguyễn Xuân Hà

      Zalo 0969.393.232

      Email: xuanha@havietpro.vn

      Mr.Trương Thế Tùng

      Zalo 0974.727.205

      Email: thetung@havietpro.vn

    • Showroom TP Hồ Chí Minh
      (Mở cửa 8h00'-19h00'' từ T2-T7)

      Mr.Nguyễn Trung Hà

      Zalo 0977.045.517

      Email: info@havietpro.vn

      Mr.Nguyễn Xuân Hà

      Zalo 0969.393.232

      Email: xuanha@havietpro.vn

      Mr.Trương Thế Tùng

      Zalo 0974.727.205

      Email: thetung@havietpro.vn

    Chăm sóc khách hàng
    • Showroom Hà Nội
      (Mở cửa 8h00'-19h00'' từ T2-T7)

      Ms.Linh

      Zalo 0347695502

      Email: info@havietpro.vn

    • Showroom TP Hồ Chí Minh
      (Mở cửa 8h00'-19h00'' từ T2-T7)

      Ms.Ngọc Trân

      Zalo 0786687714

      Email: info@havietpro.vn

    Bảo hành - dịch vụ: 0975 91 99 55
    • Showroom Hà Nội
      (Mở cửa 8h00'-19h00'' từ T2-T7)

      Mr.Trương Tuấn Anh

      Zalo 0975.919.955

      Email:tuananh@havietpro.vn

      Mr.Tạ Mạnh Hùng

      Zalo 0964.365.399

      Email:kythuathn.havietpro@gmail.com

    • Showroom TP Hồ Chí Minh
      (Mở cửa 8h00'-19h00'' từ T2-T7)

      Mr.Hoàng Quốc Hưng

      Zalo 0961810788

      Email:kythuathcm.havietpro@gmail.com

  • Khuyến mại
  • In hóa đơn điện tử
  • Tra cứu bảo hành
Thiết bị quang
Sắp xếp theo
Converter quang TP-Link MC110CS Loại 2 sợi, 10/100Mbps

Converter quang TP-Link MC110CS Loại 2 sợi, 10/100Mbps

Liên hệ
Còn hàng
Converter quang TP-Link MC110CS Loại 2 sợi, 10/100Mbps Giá bán: Liên hệ Bảo hành: 12 tháng
Kho Hàng: Còn hàng
Bộ chuyển đổi quang điện TP-Link MC100CM

Bộ chuyển đổi quang điện TP-Link MC100CM

Liên hệ
Còn hàng
Bộ chuyển đổi quang điện TP-Link MC100CM Giá bán: Liên hệ Bảo hành: 12 tháng
Kho Hàng: Còn hàng
Mô tả tóm tắt:
1 converter
Sách hướng dẫn sử dụng
Nguồn 6V – 0,6A


Bộ chuyển đổi quang điện TP-LINK MC210CS

Bộ chuyển đổi quang điện TP-LINK MC210CS

Liên hệ
Còn hàng
Bộ chuyển đổi quang điện TP-LINK MC210CS Giá bán: Liên hệ Bảo hành: 12 tháng
Kho Hàng: Còn hàng
Mô tả tóm tắt:
Tương thích với các chuẩn IEEE 802.3ab và IEEE 802z
Cung cấp cấu hình chuyển mạch Force/Auto cho cổng FX
Mở rộng khoảng cách cáp quang lên tới 15km
Bộ chuyển đổi quang điện TP- Link MC111CS

Bộ chuyển đổi quang điện TP- Link MC111CS

Liên hệ
Còn hàng
Bộ chuyển đổi quang điện TP- Link MC111CS Giá bán: Liên hệ Bảo hành: 12 tháng
Kho Hàng: Còn hàng
Mô tả tóm tắt:
Phù hợp với chuẩn 802.3u 10 / 100Base-TX, 100Base-FX.
Cung cấp một đầu nối cáp quang SC và một đầu nối RJ-45.
Tự động đàm phán chế độ song công trên cổng TX.
Bộ chuyển đổi quang điện TP-Link MC200CM Multimode

Bộ chuyển đổi quang điện TP-Link MC200CM Multimode

Liên hệ
Còn hàng
Bộ chuyển đổi quang điện TP-Link MC200CM Multimode Giá bán: Liên hệ Bảo hành: 12 tháng
Kho Hàng: Còn hàng
Bộ chuyển đổi quang điện TP-Link MC112CS

Bộ chuyển đổi quang điện TP-Link MC112CS

Liên hệ
Còn hàng
Bộ chuyển đổi quang điện TP-Link MC112CS Giá bán: Liên hệ Bảo hành: 12 tháng
Kho Hàng: Còn hàng
Mô tả tóm tắt:
Tương thích với các chuẩn 802.3u 10/100Base-TX, 100Base-FX
Tính năng Link Fault Passthrough và Far End Fault giảm thiểu sự mất mát gây ra bởi các liên kết lỗi rất kịp thời
Được thông qua công nghệ WDM, truyền và nhận dữ liệu trên một sợi quang

Bộ chuyển đổi quang điện khe cắm SFP TP-LINK MC220L

Bộ chuyển đổi quang điện khe cắm SFP TP-LINK MC220L

Liên hệ
Còn hàng
Bộ chuyển đổi quang điện khe cắm SFP TP-LINK MC220L Giá bán: Liên hệ Bảo hành: 12 tháng
Kho Hàng: Còn hàng
Chuyển đổi quang điện WINTOP YT-8110GSA-11-20-AS

Chuyển đổi quang điện WINTOP YT-8110GSA-11-20-AS

Liên hệ
Còn hàng
Chuyển đổi quang điện WINTOP YT-8110GSA-11-20-AS Giá bán: Liên hệ Bảo hành: 12 tháng
Kho Hàng: Còn hàng
Mô tả tóm tắt:
Bộ chuyển đổi quang điện 1 cổng 10/100/1000Mbps Gigabit Ethernet
– Khoảng cách truyền cáp quang: 20 km
– Sử dụng 2 lõi quang để truyền tín hiệu
– Kết nối cổng mạng: RJ45
– Cổng kết nối quang: SC
Bộ chuyển đổi quang điện 2 sợi Netlink HTB-GS-03

Bộ chuyển đổi quang điện 2 sợi Netlink HTB-GS-03

Liên hệ
Còn hàng
Bộ chuyển đổi quang điện 2 sợi Netlink HTB-GS-03 Giá bán: Liên hệ Bảo hành: 12 tháng
Kho Hàng: Còn hàng
Mô tả tóm tắt:
Bộ chuyển đổi quang Netlink HTB-GS-03 công việc: full / half duplex
Bước sóng: 1310nm, 1550nm
Kết nối: một RJ-45 cổng, hai SC Interface
Bộ nguồn tập trung converter TP-Link TL-MC1400 chính hãng

Bộ nguồn tập trung converter TP-Link TL-MC1400 chính hãng

Liên hệ
Còn hàng
Bộ nguồn tập trung converter TP-Link TL-MC1400 chính hãng Giá khuyến mại: Liên hệ Bảo hành: 12 tháng
Kho Hàng: Còn hàng
Mô tả tóm tắt:
14 khe cắm cho khả năng chứa lên đến 14 media converter
Kích thước tiêu chuẩn 9 inch phù hợp với mọi tủ rack, chiều cao 2U
Có thể tùy chọn nguồn điện dự phòng để đảm bảo thiết bị hoạt động liên tục
Module quang Single mode SFP RUIJIE XG-SFP-ER-SM1550

Module quang Single mode SFP RUIJIE XG-SFP-ER-SM1550

Liên hệ
Còn hàng
Module quang Single mode SFP RUIJIE XG-SFP-ER-SM1550 Giá bán: Liên hệ Bảo hành: 36 Tháng
Kho Hàng: Còn hàng
Mô tả tóm tắt:
Form Factor: SFP+
Wavelength: 1550nm
Connector: LC
Cable Type: Single mode

Module quang Single mode QSFP+ RUIJIE 40G-QSFP-LR4-SM1310

Module quang Single mode QSFP+ RUIJIE 40G-QSFP-LR4-SM1310

Liên hệ
Còn hàng
Module quang Single mode QSFP+ RUIJIE 40G-QSFP-LR4-SM1310 Giá bán: Liên hệ Bảo hành: 36 Tháng
Kho Hàng: Còn hàng
Mô tả tóm tắt:
40G LR Single-mode Fiber Module, QSFP+ Transceiver, LC (1310nm).
Form Factor: QSFP+
Wavelength: 1310nm
Connector: LC

Module quang SFP TP-Link TX432

Module quang SFP TP-Link TX432

Liên hệ
Còn hàng
Module quang SFP TP-Link TX432 Giá bán: Liên hệ Bảo hành: 12 tháng
Kho Hàng: Còn hàng
Mô tả tóm tắt:
Module SFP+ Tplink TX432: 2 cổng 10-Gigabit + Module, Tùy chọn Module cho T3700G-28TQ, 2 cổng SFP+ 10G, Tương thích với cáp SF
Module quang SFP TP-Link TXM431-LR

Module quang SFP TP-Link TXM431-LR

Liên hệ
Còn hàng
Module quang SFP TP-Link TXM431-LR Giá bán: Liên hệ Bảo hành: 12 tháng
Kho Hàng: Còn hàng
Mô tả tóm tắt:
Module quang SFP TP-Link TXM431-LR là dòng sản phẩm thuộc thương hiệu TP-Link-China. Với thiết kế cấu trúc gồm bộ thu phát SFP+LC đơn chế độ, hot-pluggable với chế độ tối đa.
Module quang SFP TP-Link TXM431-SR

Module quang SFP TP-Link TXM431-SR

Liên hệ
Còn hàng
Module quang SFP TP-Link TXM431-SR Giá bán: Liên hệ Bảo hành: 12 tháng
Kho Hàng: Còn hàng
Mô tả tóm tắt:
Module quang SFP TP-Link TXM431-SR là sản phẩm thuộc hãng TP-Link với cấu tạo gồm bộ thu phát sóng SFP + LC đa chế độ, hoạt động ở nhiệt độ từ 0℃ đến 70℃
Module quang Linksys LACGLX SFP Singlemode 10km

Module quang Linksys LACGLX SFP Singlemode 10km

Liên hệ
Còn hàng
Module quang Linksys LACGLX SFP Singlemode 10km Giá bán: Liên hệ Bảo hành: 12 tháng
Kho Hàng: Còn hàng
Mô tả tóm tắt:
Cổng kết nối: Dual LC, 1000BASE-LX
Bước sóng: 1310nm, Single Mode
Khoảng cách truyền dẫn tối đa: 10km
Kích thước: 2.71(d) x 0.54(w) x 0.55(h) in. (6.88 x 1.37 x 1.4 cm)
Module quang Linksys LACGSX SFP Multimode

Module quang Linksys LACGSX SFP Multimode

Liên hệ
Còn hàng
Module quang Linksys LACGSX SFP Multimode Giá bán: Liên hệ Bảo hành: 12 tháng
Kho Hàng: Còn hàng
Mô tả tóm tắt:
Cổng kết nối: Dual LC, 1000BASE-SX
Bước sóng: 850nm, Multimode
Khoảng cách truyền dẫn tối đa: 550m
Nhiệt độ hoạt động: 0°C đến 70°C
Kích thước: 2.71(d) x 0.54(w) x 0.55(h) in. (6.88 x 1.37 x 1.4 cm)
Module cổng đồng RJ45 Wintop | PN: WT-9110G/T

Module cổng đồng RJ45 Wintop | PN: WT-9110G/T

Liên hệ
Còn hàng
Module cổng đồng RJ45 Wintop | PN: WT-9110G/T Giá bán: Liên hệ Bảo hành: 12 tháng
Kho Hàng: Còn hàng
Mô tả tóm tắt:
Module cổng đồng RJ45 Wintop | PN: WT-9110G/T
10/100/1000M SFT-T copper 100m
Giao diện kết : RJ45
Tốc độ truyền dữ liệu : 1G
Module quang C9200-NM-4G=

Module quang C9200-NM-4G=

Liên hệ
Còn hàng
Module quang C9200-NM-4G= Giá bán: Liên hệ Bảo hành: 12 tháng
Kho Hàng: Còn hàng
Mô tả tóm tắt:
Catalyst 9200 4 x 1G Network Module

Module quang OPTONE SFP-WDM-SM-0120BD

Module quang OPTONE SFP-WDM-SM-0120BD

Liên hệ
Còn hàng
Module quang OPTONE SFP-WDM-SM-0120BD Giá bán: Liên hệ Bảo hành: 12 tháng
Kho Hàng: Còn hàng
Mô tả tóm tắt:
1. Tốc độ dữ liệu điều khiển có thể lên tới 155M
2. Bộ chuyển tải 1310/1550 nm DFB LD
3. Truyền xa lên tới 20km
Module quang Optone SFP-LX-SM-0240 1.25Gbps 40Km

Module quang Optone SFP-LX-SM-0240 1.25Gbps 40Km

Liên hệ
Còn hàng
Module quang Optone SFP-LX-SM-0240 1.25Gbps 40Km Giá bán: Liên hệ Bảo hành: 12 tháng
Kho Hàng: Còn hàng
Mô tả tóm tắt:
Dual data-rate of 1.25Gbps/1.063Gbps operation
1310nm DFB laser and PIN photodetector for 40km transmission
Compliant with SFP MSA and SFF-8472 with duplex LC receptacle
Module quang PLANET 1000Base-SX SFP Transceiver MGB-LX

Module quang PLANET 1000Base-SX SFP Transceiver MGB-LX

Liên hệ
Còn hàng
Module quang PLANET 1000Base-SX SFP Transceiver MGB-LX Giá bán: Liên hệ Bảo hành: 12 tháng
Kho Hàng: Còn hàng
Mô tả tóm tắt:
1. Các Router và Switches Gigabit Ethernet
2. Cơ sở hạ tầng Fiber Channel Switch
3. Các ứng dụng XDSL
4. Metro Edge Switching
Module quang PLANET 1000Base-SX SFP Transceiver MGB-SX

Module quang PLANET 1000Base-SX SFP Transceiver MGB-SX

Liên hệ
Còn hàng
Module quang PLANET 1000Base-SX SFP Transceiver MGB-SX Giá bán: Liên hệ Bảo hành: 12 tháng
Kho Hàng: Còn hàng
Mô tả tóm tắt:
1. Các Router và Switches Gigabit Ethernet
2. Cơ sở hạ tầng Fiber Channel Switch
3. Các ứng dụng XDSL
4. Metro Edge Switching
Module quang PLANET 1000Base-SX SFP Transceiver MGB-SX2

Module quang PLANET 1000Base-SX SFP Transceiver MGB-SX2

Liên hệ
Còn hàng
Module quang PLANET 1000Base-SX SFP Transceiver MGB-SX2 Giá bán: Liên hệ Bảo hành: 12 tháng
Kho Hàng: Còn hàng
Mô tả tóm tắt:
1. Các Router và Switches Gigabit Ethernet
2. Cơ sở hạ tầng Fiber Channel Switch
3. Các ứng dụng XDSL
4. Metro Edge Switching
Module quang Wintop SFP 1 sợi Single mode | PN: YTPS-G35-20L

Module quang Wintop SFP 1 sợi Single mode | PN: YTPS-G35-20L

Liên hệ
Còn hàng
Module quang Wintop SFP 1 sợi Single mode | PN: YTPS-G35-20L Giá bán: Liên hệ Bảo hành: 12 tháng
Kho Hàng: Còn hàng
Mô tả tóm tắt:
1.25G SFP SM WDM Tx1310/Rx1550 FP 20KM SC
Khoảng cách truyền cáp quang: 20 km SC
Cổng kết nối quang: LC
Module quang PLANET 1000Mbps Gigabit Ethernet SFP MGB-L30

Module quang PLANET 1000Mbps Gigabit Ethernet SFP MGB-L30

Liên hệ
Còn hàng
Module quang PLANET 1000Mbps Gigabit Ethernet SFP MGB-L30 Giá bán: Liên hệ Bảo hành: 12 tháng
Kho Hàng: Còn hàng
Mô tả tóm tắt:
1. Các Router và Switches Gigabit Ethernet
2. Cơ sở hạ tầng Fiber Channel Switch
3. Các ứng dụng XDSL
4. Metro Edge Switching
Module quang PLANET 1000Mbps Gigabit Ethernet SFP MGB-L50

Module quang PLANET 1000Mbps Gigabit Ethernet SFP MGB-L50

Liên hệ
Còn hàng
Module quang PLANET 1000Mbps Gigabit Ethernet SFP MGB-L50 Giá bán: Liên hệ Bảo hành: 12 tháng
Kho Hàng: Còn hàng
Mô tả tóm tắt:
1. Các Router và Switches Gigabit Ethernet
2. Cơ sở hạ tầng Fiber Channel Switch
3. Các ứng dụng XDSL
4. Metro Edge Switching
Module quang Zyxel SFP-100LX-20 – SFP (mini-GBIC) 100Mb LAN

Module quang Zyxel SFP-100LX-20 – SFP (mini-GBIC) 100Mb LAN

Liên hệ
Còn hàng
Module quang Zyxel SFP-100LX-20 – SFP (mini-GBIC) 100Mb LAN Giá bán: Liên hệ Bảo hành: 12 tháng
Kho Hàng: Còn hàng
Mô tả tóm tắt:
Module quang Zyxel SFP-100LX-20 loại 2 sợi quang, tốc độ 100Mb Lan
Khoảng cách truyền 20km trên cáp quang single mode trên bước sóng hoạt động 1310nm
Module quang Cisco GLC-LH-SMD chính hãng

Module quang Cisco GLC-LH-SMD chính hãng

Liên hệ
Còn hàng
Module quang Cisco GLC-LH-SMD chính hãng Giá bán: Liên hệ Bảo hành: 12 tháng
Kho Hàng: Còn hàng
Mô tả tóm tắt:
Hàng chính hãng Cisco ( USA )
Tốc độ 1G
Khoảng cách truyền cho phép : 10km
Module cổng quang Acorid IGSFP-LX20/13 1310nm, 1.25Gbps, 20Km

Module cổng quang Acorid IGSFP-LX20/13 1310nm, 1.25Gbps, 20Km

Liên hệ
Hết hàng
Module cổng quang Acorid IGSFP-LX20/13 1310nm, 1.25Gbps, 20Km Giá bán: Liên hệ Bảo hành:
Kho Hàng: Hết hàng
Mô tả tóm tắt:
Single Fiber, Single mode.
1.25Gbps, 20Km, 1310nm
Module quang C9200-NM-4X

Module quang C9200-NM-4X

Liên hệ
Còn hàng
Module quang C9200-NM-4X Giá bán: Liên hệ Bảo hành: 12 tháng
Kho Hàng: Còn hàng
Mô tả tóm tắt:
Catalyst 9200 4 x 10G Network Module

Module quang multi mode GNC-SFP-1GM GNETCOM 2 sợi 1000Mbps

Module quang multi mode GNC-SFP-1GM GNETCOM 2 sợi 1000Mbps

Liên hệ
Còn hàng
Module quang multi mode GNC-SFP-1GM GNETCOM 2 sợi 1000Mbps Giá bán: Liên hệ Bảo hành: 12 tháng
Kho Hàng: Còn hàng
Mô tả tóm tắt:
Bước sóng 850nm
Cổng kết nối LC duplex
Băng thông 1000Mbps
Khoảng cách kết nối: 500m
Loại cáp: multi mode
Module quang 2 sợi GNETCOM GNC-SFP-1G20 1,25Gb

Module quang 2 sợi GNETCOM GNC-SFP-1G20 1,25Gb

Liên hệ
Còn hàng
Module quang 2 sợi GNETCOM GNC-SFP-1G20 1,25Gb Giá bán: Liên hệ Bảo hành: 12 tháng
Kho Hàng: Còn hàng
Mô tả tóm tắt:
Module quang 2 sợi 1.25Gb GNC-SFP-1G20 ,module dùng cho các loại thiết bị như Switch hay Converver, DSLAM có khe SDP,có tốc độ truyền và phát nhanh, khoảng cách truyền dẫn có thể lên đến 20Km.
GNETCOM thương hiệu nổi tiếng về sản xuất các thiết bị quang chuyên dụng được quý khách hàng biết đến là đơn vị chuyên sản xuất và phân phối thiết bị quang chất lượng cao, giá thành cạnh tranh kèm theo là chế độ bảo hành chính hãng
Module quang 1 sợi 1,25Gb GNC-SFP-SM-20AD

Module quang 1 sợi 1,25Gb GNC-SFP-SM-20AD

Liên hệ
Còn hàng
Module quang 1 sợi 1,25Gb GNC-SFP-SM-20AD Giá bán: Liên hệ Bảo hành: 12 tháng
Kho Hàng: Còn hàng
Mô tả tóm tắt:
"Module quang 1 sợi 1,25G (10/100/1000Mbps) Chuẩn A
- Cổng quang: 1xLC /bước sóng quang: Tx 1310nm/Rx 1550nm
- Model: GNC-SFP-SM-20AD - Hãng: Gnetcom/china.


Module quang 1 sợi 1,25Gb Gnetcom | PN: GNC-SFP-SM-20BD

Module quang 1 sợi 1,25Gb Gnetcom | PN: GNC-SFP-SM-20BD

Liên hệ
Còn hàng
Module quang 1 sợi 1,25Gb Gnetcom | PN: GNC-SFP-SM-20BD Giá bán: Liên hệ Bảo hành: 12 tháng
Kho Hàng: Còn hàng
Mô tả tóm tắt:
Module quang 1 sợi 1,25Gb GNC-SFP-SM-20BD là module thương hiệu Gnetcom chuẩn B. Module quang SFP sử dụng 1 sợi quang trên cáp quang single mode để truyền tín hiệu. Module quang 1 sợi 1,25G tương thích với hầu hết các thiết bị quang đang phổ biến trên thị trường như HP, Cisco
Module quang 2 sợi HO-LINK HL-S3112-20LCD

Module quang 2 sợi HO-LINK HL-S3112-20LCD

Liên hệ
Còn hàng
Module quang 2 sợi HO-LINK HL-S3112-20LCD Giá bán: Liên hệ Bảo hành: 12 tháng
Kho Hàng: Còn hàng
Mô tả tóm tắt:
Module quang HOLINK HL-S3112-20LCD là module quang 2 sợi tốc độ 1.25Gbps . Module quang Holink sử dụng 2 sợi quang loại single mode để truyền tín hiệu với khoảng cách tối đa 20km. Module SFP tương thích với hầu hết các thiết bị quang đang phổ biến trên thị trường hiện này như Cisco, 3onedata.
Module quang 1 sợi HO-LINK HL-SB3512-20LCD

Module quang 1 sợi HO-LINK HL-SB3512-20LCD

Liên hệ
Còn hàng
Module quang 1 sợi HO-LINK HL-SB3512-20LCD Giá bán: Liên hệ Bảo hành: 12 tháng
Kho Hàng: Còn hàng
Mô tả tóm tắt:
Module quang HOLINK HL-SB3512-20LCD là module quang 1 sợi tốc độ 1.25Gbps . Module quang Holink sử dụng 1 sợi quang loại single mode để truyền tín hiệu với khoảng cách tối đa 20km. Module SFP tương thích với hầu hết các thiết bị quang đang phổ biến trên thị trường hiện này như Cisco, 3onedata …
P/N: HL-SB3512-20LCD
Băng thông 1.25Gbps
Bước sóng: TX1310nm/RX1550nm
Khoảng cách truyền tối đa: 20km
Module quang 1 sợi SFP HO-LINK HL-SB5312-20LCD

Module quang 1 sợi SFP HO-LINK HL-SB5312-20LCD

Liên hệ
Còn hàng
Module quang 1 sợi SFP HO-LINK HL-SB5312-20LCD Giá bán: Liên hệ Bảo hành: 12 tháng
Kho Hàng: Còn hàng
Mô tả tóm tắt:
P/N: HL-SB5312-20LCD
Băng thông 1.25Gbps
Bước sóng: TX1550nm/RX1310nm
Khoảng cách truyền tối đa: 20km
Cổng quang: LC simplex
Module quang SFP 1 sợi 10G HO-LINK HL-SPB2310-20LCD

Module quang SFP 1 sợi 10G HO-LINK HL-SPB2310-20LCD

Liên hệ
Còn hàng
Module quang SFP 1 sợi 10G HO-LINK HL-SPB2310-20LCD Giá bán: Liên hệ Bảo hành: 12 tháng
Kho Hàng: Còn hàng
Mô tả tóm tắt:
Module quang HOLINK HL-SPB2310-20LCD là module SFP 1 sợi tốc độ 10Gbps. Module quang Holink sử dụng 1 sợi quang loại single mode để truyền tín hiệu với khoảng cách tối đa 20km. Sản phẩm tương thích với hầu hết các thiết bị quang đang phổ biến trên thị trường hiện này như Cisco, 3onedata
Module quang SFP 1 sợi 10G HO-LINK HL-SPB3210-20LCD

Module quang SFP 1 sợi 10G HO-LINK HL-SPB3210-20LCD

Liên hệ
Còn hàng
Module quang SFP 1 sợi 10G HO-LINK HL-SPB3210-20LCD Giá bán: Liên hệ Bảo hành: 12 tháng
Kho Hàng: Còn hàng
Mô tả tóm tắt:
Module SFP+ 10G HOLINK sử dụng cho hệ thống quang tốc độ cao, các ứng dụng cho hệ thống trạm gốc vô tuyến. Giao diện điện tuân thủ các thông số kĩ thuật SFI của SFF-8431. Module quang HOLINK hỗ trợ truyền tín hiệu 10G với khoảng cách lên tới 20km qua cáp quang single mode.
Module quang C9200-NM-4G

Module quang C9200-NM-4G

Liên hệ
Còn hàng
Module quang C9200-NM-4G Giá bán: Liên hệ Bảo hành: 12 tháng
Kho Hàng: Còn hàng
Mô tả tóm tắt:
Catalyst 9200 4 x 1G Network Module

Module quang SFP TP-Link TL-SM321A

Module quang SFP TP-Link TL-SM321A

Liên hệ
Hết hàng
Module quang SFP TP-Link TL-SM321A Giá bán: Liên hệ Bảo hành: 36 tháng
Kho Hàng: Hết hàng
Mô tả tóm tắt:
1000Base-BX WDM Bi-Directional SFP Module, LC connector, TX: 1550nm / RX: 1310nm, In pairs with TL-SM321B
C9200-NM-2Y= Module quang  9200

C9200-NM-2Y= Module quang 9200

Liên hệ
Còn hàng
C9200-NM-2Y= Module quang 9200 Giá bán: Liên hệ Bảo hành: 12 tháng
Kho Hàng: Còn hàng
Mô tả tóm tắt:
Catalyst 9200 2 x 25G Network Module

 C9200-NM-2Q=  Catalyst 9200 2 x 40G Network Module

C9200-NM-2Q= Catalyst 9200 2 x 40G Network Module

Liên hệ
Còn hàng
C9200-NM-2Q= Catalyst 9200 2 x 40G Network Module Giá bán: Liên hệ Bảo hành: 12 tháng
Kho Hàng: Còn hàng
Mô tả tóm tắt:
Catalyst 9200 2 x 40G Network Module

Module quang MiniGBIC TL-SM311LM TP-Link

Module quang MiniGBIC TL-SM311LM TP-Link

Liên hệ
Hết hàng
Module quang MiniGBIC TL-SM311LM TP-Link Giá bán: Liên hệ Bảo hành: 12 tháng
Kho Hàng: Hết hàng
Mô tả tóm tắt:
TP-LINK TL-SM311LM Module SFP Gigabit, Multi-mode, MiniGBIC, Giao diện LC, Khoảng cách lên đến 550/275m
Module quang SFP TP-Link TL-SM321B

Module quang SFP TP-Link TL-SM321B

Liên hệ
Hết hàng
Module quang SFP TP-Link TL-SM321B Giá bán: Liên hệ Bảo hành: 36 tháng
Kho Hàng: Hết hàng
Mô tả tóm tắt:
1000Base-BX WDM Bi-Directional SFP Module, LC connector, TX: 1550nm / RX: 1310nm, In pairs with TL-SM321B
Module quang MiniGBIC TL-SM311LS TP-Link

Module quang MiniGBIC TL-SM311LS TP-Link

Liên hệ
Còn hàng
Module quang MiniGBIC TL-SM311LS TP-Link Giá bán: Liên hệ Bảo hành: 36 tháng
Kho Hàng: Còn hàng
Mô tả tóm tắt:
Gigabit SFP module, Single-mode, MiniGBIC, LC interface, Up to 10km distance
Module quang SFP Cisco GLC-GE-100FX

Module quang SFP Cisco GLC-GE-100FX

Liên hệ
Hết hàng
Module quang SFP Cisco GLC-GE-100FX Giá bán: Liên hệ Bảo hành: 12 tháng
Kho Hàng: Hết hàng
Mô tả tóm tắt:
– Tốc độ truyền dữ liệu của module quang lên tới 155 Mbps
– Bước sóng quang 850nm / 1310nm
– Khoảng cách quang lên tới 5Km – MMF 50/125 μm
Lọc sản phẩm
Thương hiệu
3Onedata(36)
Alantek (10)
AUA(2)
BTON(12)
Cisco(16)
Commscope (5)
COMWAY(5)
DEVISER(1)
Fiber Range(5)
Fibrlok(1)
Fujikura(8)
G-Net (9)
HDTEC(38)
Hichiko(1)
Ho-Link(3)
Ilsintech(5)
Inno View(4)
Komshine(1)
Legrand(4)
Linksys(2)
Media(1)
Netlink(7)
Noyafa(2)
OPGW (1)
Optone(15)
Pigtail(6)
Planet (8)
Rubicon (1)
RUIJIE(15)
Skycom(6)
Splitter (8)
Sumitomo (6)
Teraherhz(1)
Tp-link(18)
Tribrer(2)
Ugreen(1)
Upcom(18)
VnLink(3)
Wintop(14)
Yokogawa(1)
Zyxel(1)

Thiết bị quang chính hãng
Chúng tôi chuyên cung cấp phân phối các loại thiết bị quang như cáp quang multimode, cáp quang singlemode, dây nhảy quang, hộp phối quang odf, converter quang, module quang, bộ chuyển đổi video sang quang, bộ chia quang…
Cáp quang amp
Cáp quang amp là một trong những cáp ưa chuộng được sử dụng rộng rãi trong ngành công nghệ IT. Không chỉ là loại cáp đơn thuần, cáp amp đóng vai trò như cầu nối giúp liên kết các ứng dụng mạng nội bộ tại đơn vị doanh nghiệp nhà máy, cơ quan, xí nghiệp trường học.
Dây nhảy quang
Để đấu nối hệ thống mạng cáp quang được kéo dẫn vào tủ đựng hộp quang hoặc vào các cổng vào và ra như (module quang, converter quang, switch quang) trên các thiết bị truyền dẫn quang, người ta thường sử dụng một đoạn cáp quang cả hai đầu cáp đúc sẵn gọi là dây nhảy quang.
Hộp phối quang odf lắp đầy phụ kiện quang
Hộp phối quang ODF hay còn thường gọi ODF quang là một trong những thiết bị quan trọng và phổ biến được ứng dụng trong quá trình bảo vệ mối hàn cáp, đồng thời phân phối kết nối quang đến module quang và converter quang. Hộp phối quang ODF thường được lắp ở cả trong nhà lẫn ngoài trời, tùy theo nhu cầu cũng như mục đích của người dùng.

Converter quang
Thiết bị converter quang hay bộ chuyển đổi quang điện là cách gọi ngắn gọn của Ethernet media Converter một trong những bộ chuyển đổi quang đang được dùng rất phổ biến.
Bộ chia quang plc
Bộ chia quang tiếng anh gọi là PLC splitter hay còn gọi là bộ chia cáp quang, đây là một trong những thiết bị quan trong trong ngành công nghệ viễn thông, đặc biệt hay được dùng cho phát triển mạng FTTH
Module quang
Các module quang thu phát chay tương thích 100% với nhiều thương hiệu thiết bị mạng như Cisco, Juniper, HP, Brocade… với mức giảm giá đáng kinh ngạc có thể là sự lựa chọn tốt cho doanh nghiệp bạn.
Thiết bị quang được vận chuyển, giao hàng nhanh chuyên nghiệp uy tín 15 năm phân phối với giá luôn rẻ hơn đơn vị khác từ 3-5% ở các thành phố trên toàn quốc.

Mọi chi tiết xin liên hệ:
CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ CÔNG NGHỆ HÀ VIỆT
Trụ sở: Số 11, ngách 4, ngõ 362 ,Giải Phóng, P. Thịnh Liệt, Q. Hoàng Mai , TP Hà Nội.
Cơ sở HN: số 26 , ngõ 181 Trường Chinh, P. Khương Mai, Q. Thanh Xuân, Hà Nội.
Điện thoại: 024.36 878 666 Fax:024.322 168 55 Hotline: 0975 86 85 99
Cơ sở HCM: số 61/7 Bình Giã, phường 13, quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh.
Điện thoại: 028 38 130 866 Fax: 024.322 168 55 Hotline: 0975 86 85 99
Email: info@havietpro.vn - Website: www.havietpro.vn Fanpage: www.facebook.com/havietpro

Xem đầy đủ thông tin

Copyright © 2020 All Rights Reserved by HaVietPro. Phiên bản Mobile

Giỏ hàng của bạn
0 sản phẩm

Chọn khu vực mua hàng

Hãy chọn tỉnh thành của bạn, bạn có thể thay đổi lại ở đầu trang