• Hệ thống showroom Havietpro
    CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ CÔNG NGHỆ HÀ VIỆT
    Thời gian mở cửa : 8h - 18h00p
    • Hà Việt Pro Hà Nội(Showroom trưng bày sản phẩm)
      Địa chỉ: Số 26/181 đường Trường Chinh, quận Thanh Xuân, TP Hà Nội.( có chỗ đỗ xe ô tô) [ Bản đồ đường đi ]
      Hotline: 0975 86 85 99
      Email: info@havietpro.vn
    • Hà Việt Pro Hồ Chí Minh(Showroom trưng bày sản phẩm)
      Địa chỉ: Số 61/7 Bình Giã, phường 13, quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh [ Bản đồ đường đi ]
      Hotline: 0975 86 85 99
      Email: info@havietpro.vn
  • Hỗ trợ
    Khách hàng Doanh Nghiệp
    • Showroom Hà Nội
      (Mở cửa 8h00'-19h00'' từ T2-T7)

      Mr.Nguyễn Xuân Hà

      Zalo 0969.393.232

      Email: xuanha@havietpro.vn

      Ms.Trương Ngân Hà

      Zalo 0978.851.059

      Email: nganha@havietpro.vn

      Ms.Bùi Quỳnh Trang

      Zalo 0962.726.399

      Email: quynhtrang@havietpro.vn

      Mr.Bùi Tiến Đạt

      Zalo 0963.694.399

      Email: tiendat@havietpro.vn

      Mr.Vũ Thanh Phong

      Zalo 0981.642.399

      Email: thanhphong@havietpro.vn

      Ms.Đặng Thị Nhiên

      Zalo 0961.591.066

      Email: dangnhien@havietpro.vn

    • Showroom TP Hồ Chí Minh
      (Mở cửa 8h00'-19h00'' từ T2-T7)

      Mr.Trương Thế Tùng

      Zalo 0974.727.205

      Email: thetung@havietpro.vn

      Ms.Ngô Thị Hà

      Zalo 0961794588

      Email: ngoha@havietpro.vn

      Ms.Bùi Kiều Thu

      Zalo 0961650488

      Email: kieuthu@havietpro.vn

      Mr.Vũ Thanh Phong

      Zalo 0981.642.399

      Email: thanhphong@havietpro.vn

      Mr.Nguyễn Trung Hà

      Zalo 0977.045.517

      Email: info@havietpro.vn

    Khách hàng cá nhân
    • Showroom Hà Nội
      (Mở cửa 8h00'-19h00'' từ T2-T7)

      Ms.Trương Ngân Hà

      Zalo 0978.851.059

      Email: nganha@havietpro.vn

      Mr.Vũ Thanh Phong

      Zalo 0981.642.399

      Email: thanhphong@havietpro.vn

      Ms.Trần Thị Mai

      Zalo 0975.642.399

      Email: maitran@havietpro.vn

    • Showroom TP Hồ Chí Minh
      (Mở cửa 8h00'-19h00'' từ T2-T7)

      Mr.Trương Thế Tùng

      Zalo 0974.727.205

      Email: thetung@havietpro.vn

      Ms.Bùi Kiều Thu

      Zalo 0961650488

      Email: kieuthu@havietpro.vn

      Ms.Ngô Thị Hà

      Zalo 0961794588

      Email:ngoha@havietpro.vn

    Khách hàng đại lý
    • Showroom Hà Nội
      (Mở cửa 8h00'-19h00'' từ T2-T7)

      Mr.Nguyễn Trung Hà

      Zalo 0977.045.517

      Email: info@havietpro.vn

      Ms.Trương Ngân Hà

      Zalo 0978.851.059

      Email: nganha@havietpro.vn

      Mr.Bùi Quỳnh Trang

      Zalo 0962.726.399

      Email: quynhtrang@havietpro.vn

    • Showroom TP Hồ Chí Minh
      (Mở cửa 8h00'-19h00'' từ T2-T7)

      Mr.Trương Thế Tùng

      Zalo 0974.727.205

      Email: thetung@havietpro.vn

      Ms.Trương Ngân Hà

      Zalo 0978.851.059

      Email: nganha@havietpro.vn

      Mr.Nguyễn Trung Hà

      Zalo 0977.045.517

      Email: info@havietpro.vn

    Khách hàng dự án
    • Showroom Hà Nội
      (Mở cửa 8h00'-19h00'' từ T2-T7)

      Mr.Nguyễn Trung Hà

      Zalo 0977.045.517

      Email: info@havietpro.vn

      Mr.Nguyễn Xuân Hà

      Zalo 0969.393.232

      Email: xuanha@havietpro.vn

      Mr.Trương Thế Tùng

      Zalo 0974.727.205

      Email: thetung@havietpro.vn

    • Showroom TP Hồ Chí Minh
      (Mở cửa 8h00'-19h00'' từ T2-T7)

      Mr.Nguyễn Trung Hà

      Zalo 0977.045.517

      Email: info@havietpro.vn

      Mr.Nguyễn Xuân Hà

      Zalo 0969.393.232

      Email: xuanha@havietpro.vn

      Mr.Trương Thế Tùng

      Zalo 0974.727.205

      Email: thetung@havietpro.vn

    Chăm sóc khách hàng
    • Showroom Hà Nội
      (Mở cửa 8h00'-19h00'' từ T2-T7)

      Ms.Mai Hương

      Zalo 0388146994

      Email: info@havietpro.vn

    • Showroom TP Hồ Chí Minh
      (Mở cửa 8h00'-19h00'' từ T2-T7)

      Ms.Ngọc Trân

      Zalo 0786687714

      Email: info@havietpro.vn

    Bảo hành - dịch vụ: 0975 91 99 55
    • Showroom Hà Nội
      (Mở cửa 8h00'-19h00'' từ T2-T7)

      Mr.Trương Tuấn Anh

      Zalo 0975.919.955

      Email:baohanh_dichvu@havietpro.vn

    • Showroom TP Hồ Chí Minh
      (Mở cửa 8h00'-19h00'' từ T2-T7)

      Mr.Tạ Mạnh Hùng

      Zalo 0964.365.399

      Email: baohanh_dichvu@havietpro.vn

  • Khuyến mại
  • In hóa đơn điện tử
  • Tra cứu bảo hành
Bộ chia mạng-Switch
Sắp xếp theo
Router Mikrotik RB2011UiAS-RM

Router Mikrotik RB2011UiAS-RM

Liên hệ
Còn hàng
Router Mikrotik RB2011UiAS-RM Giá bán: Liên hệ Bảo hành: 12 Tháng
Kho Hàng: Còn hàng
Mô tả tóm tắt:
Ethernet: 5 x 10/100 Ethernet ports
5 x 10/100/1000 Ethernet ports
SFP Port: 1
SFP DDMI: Yes
CPU: AR9344
Dual WAN Enterprise VPN Router DRAYTEK Vigor2927

Dual WAN Enterprise VPN Router DRAYTEK Vigor2927

Liên hệ
Còn hàng
Dual WAN Enterprise VPN Router DRAYTEK Vigor2927 Giá bán: Liên hệ Bảo hành: 24 Tháng
Kho Hàng: Còn hàng
Mô tả tóm tắt:
Hỗ trợ 2 cổng WAN Gigabit RJ45 (WAN 2 chuyển đổi từ port LAN 6).
Hỗ trợ 5 cổng LAN Gigabit.
Hỗ trợ VLAN tag 802.1q chia 16 VLAN (8 Subnet).
Hỗ trợ 2 cổng USB kết nối USB 3G/4G, Printer,...

2.5G Security VPN Router DrayTek Vigor2962

2.5G Security VPN Router DrayTek Vigor2962

Liên hệ
Còn hàng
2.5G Security VPN Router DrayTek Vigor2962 Giá bán: Liên hệ Bảo hành: 24 Tháng
Kho Hàng: Còn hàng
Mô tả tóm tắt:
4 LAN/WAN configurable ports (1 x 2.5GbE & 1 x SFP/GbE combo & 2 x GbE).
2 Gigabit Ethernet LAN ports.
2 USB for 3G/4G USB mode, printer, network storage or temperature sensor.

Dual-WAN Load Balancing VPN Router DrayTek Vigor2926

Dual-WAN Load Balancing VPN Router DrayTek Vigor2926

Liên hệ
Hết hàng
Dual-WAN Load Balancing VPN Router DrayTek Vigor2926 Giá bán: Liên hệ Bảo hành: 24 Tháng
Kho Hàng: Hết hàng
Mô tả tóm tắt:
Vigor2926 là bộ định tuyến Dual WAN tích hợp tường lửa bảo mật giúp đảm bảo kết nối Internet ổn định, chuyên nghiệp cho Doanh Nghiệp vừa và nhỏ/phòng Internet-Game.


SẢN PHẨM NGỪNG SẢN XUẤT KD, THAY THẾ SANG DRAKEY Vigor2927

BỘ CHUYỂN ĐỔI RS232-RS422-RS485 QUA CÁP QUANG 20KM DTECH DT-9077

BỘ CHUYỂN ĐỔI RS232-RS422-RS485 QUA CÁP QUANG 20KM DTECH DT-9077

Liên hệ
Còn hàng
BỘ CHUYỂN ĐỔI RS232-RS422-RS485 QUA CÁP QUANG 20KM DTECH DT-9077 Giá bán: Liên hệ Bảo hành: 12 tháng
Kho Hàng: Còn hàng
Mô tả tóm tắt:
Khuếch đại và mở rộng tín hiệu điều khiển RS232/RS422/RS485 qua cáp quang học, khoảng cách kết nối lên tới 20Km
BỘ CHUYỂN ĐỔI RS232 TO RS422 RS485 MOXA TCC-80

BỘ CHUYỂN ĐỔI RS232 TO RS422 RS485 MOXA TCC-80

Liên hệ
Còn hàng
BỘ CHUYỂN ĐỔI RS232 TO RS422 RS485 MOXA TCC-80 Giá bán: Liên hệ Bảo hành: 12 tháng
Kho Hàng: Còn hàng
Mô tả tóm tắt:
Thiết bị sử dụng trong các lĩnh vực điều khiển tự động hoá, điều khiển robot, các nhà máy công nghiệp, cho phép hoạt động ổn định liên tục với cường độ cao 24/24h
BỘ CHUYỂN ĐỔI ETHERNET TCP/IP TO RS-232/422/485 ATC-1000

BỘ CHUYỂN ĐỔI ETHERNET TCP/IP TO RS-232/422/485 ATC-1000

Liên hệ
Còn hàng
BỘ CHUYỂN ĐỔI ETHERNET TCP/IP TO RS-232/422/485 ATC-1000 Giá bán: Liên hệ Bảo hành: 12 Tháng
Kho Hàng: Còn hàng
Mô tả tóm tắt:
Ethernet to RS232 | TCP IP to RS232 RS422 RS485 | RS232 RS422 RS485 to LAN
HP X120 1G SFP LC LX Transceiver JD119B

HP X120 1G SFP LC LX Transceiver JD119B

Liên hệ
Còn hàng
HP X120 1G SFP LC LX Transceiver JD119B Giá bán: Liên hệ Bảo hành: 36 Tháng
Kho Hàng: Còn hàng
Mô tả tóm tắt:
A small form-factor pluggable (SFP) LX transceiver that provides a full duplex Gigabit solution up to 550m on MMF or 10 km on SMF.
HP X121 1G SFP LC SX Transceiver J4858C

HP X121 1G SFP LC SX Transceiver J4858C

Liên hệ
Còn hàng
HP X121 1G SFP LC SX Transceiver J4858C Giá bán: Liên hệ Bảo hành: 36 Tháng
Kho Hàng: Còn hàng
Mô tả tóm tắt:
HP X121 1G SFP LC SX Transceiver J4858C

A small form-factor pluggable (SFP) Gigabit SX transceiver that provides a full-duplex Gigabit solution up to 550m on multimode fiber.v
HP X121 1G SFP RJ45 T Transceiver J8177C

HP X121 1G SFP RJ45 T Transceiver J8177C

Liên hệ
Còn hàng
HP X121 1G SFP RJ45 T Transceiver J8177C Giá bán: Liên hệ Bảo hành: 36 Tháng
Kho Hàng: Còn hàng
Mô tả tóm tắt:
Functionally identical to HP J8177C.
RJ45 port designed for use with Category Copper cabling.
Gigabit Ethernet communication.
Supports up to 100 meters of cabling.
HP X120 1G SFP LC SX Transceiver JD118B

HP X120 1G SFP LC SX Transceiver JD118B

Liên hệ
Còn hàng
HP X120 1G SFP LC SX Transceiver JD118B Giá bán: Liên hệ Bảo hành: 36 tháng
Kho Hàng: Còn hàng
Mô tả tóm tắt:
HP X120 1G SFP LC SX Transceiver JD118B

A small form-factor pluggable (SFP) Gigabit SX transceiver that provides a full-duplex Gigabit solution up to 550m on a Multimode fiber.
HP Aruba Instant On 1930 24G 4SFP/SFP+ Switch JL682A

HP Aruba Instant On 1930 24G 4SFP/SFP+ Switch JL682A

Liên hệ
Còn hàng
HP Aruba Instant On 1930 24G 4SFP/SFP+ Switch JL682A Giá bán: Liên hệ Bảo hành: 36 Tháng
Kho Hàng: Còn hàng
Mô tả tóm tắt:
Support 24 RJ-45 autosensing 10/100/1000 ports; 4 SFP/SFP+ 1000/10000 Mbps ports.
CPU: ARM Cortex-A9 @ 800 MHz.
Memory And Flash: 512MB SDRAM, 256MB flash.
Packet buffer: 1.5MB.
Dimensions (W x D x H): 44.25 x 22.15 x 4.39 cm (1U height).
HP Aruba Instant On 1930 8G 2SFP Switch JL680A

HP Aruba Instant On 1930 8G 2SFP Switch JL680A

Liên hệ
Còn hàng
HP Aruba Instant On 1930 8G 2SFP Switch JL680A Giá bán: Liên hệ Bảo hành: 36 Tháng
Kho Hàng: Còn hàng
Mô tả tóm tắt:
Support 8 RJ-45 autosensing 10/100/1000 ports; 2 SFP 1GbE ports.
CPU: ARM Cortex-A9 @ 800 MHz.
Memory And Flash: 512MB SDRAM, 256MB flash.
Packet buffer: 1.5MB.
Dimensions (W x D x H): 25.4 x 15.95 x 4.39 cm (1U height)
HP FlexNetwork 5510 48G PoE+ 4SFP+ HI 1-slot Switch JH148A

HP FlexNetwork 5510 48G PoE+ 4SFP+ HI 1-slot Switch JH148A

Liên hệ
Còn hàng
HP FlexNetwork 5510 48G PoE+ 4SFP+ HI 1-slot Switch JH148A Giá bán: Liên hệ Bảo hành: 36 Tháng
Kho Hàng: Còn hàng
Mô tả tóm tắt:
The HPE FlexNetwork 5510 HI Switch Series delivers outstanding resiliency, security, and multiservice support for medium and large enterprise networks. JH148A supports 48 10/100/1000Base-T autosensing Ethernet PoE ports and 4 SFP+ ports.
Thiết bị mạng Switch Zyxel GS1005-HP

Thiết bị mạng Switch Zyxel GS1005-HP

Liên hệ
Hết hàng
Thiết bị mạng Switch Zyxel GS1005-HP Giá bán: Liên hệ Bảo hành: 36 tháng
Kho Hàng: Hết hàng
Mô tả tóm tắt:
Total port count: 5
1000BASE-T: 1
1000BASE-T PoE: 4
Switching capacity: 10 Gbps
Memory buffer: 128 KB
Switch Cisco Catalyst WS-C3850-48P-L 48-Port 10/100/1000 Ethernet PoE+

Switch Cisco Catalyst WS-C3850-48P-L 48-Port 10/100/1000 Ethernet PoE+

144.700.000 VNĐ
Còn hàng
Switch Cisco Catalyst WS-C3850-48P-L 48-Port 10/100/1000 Ethernet PoE+ Giá bán: 144.700.000 VNĐ Bảo hành: 12 Tháng
Kho Hàng: Còn hàng
Mô tả tóm tắt:
Cisco Catalyst 3850 48 Port PoE LAN Base.
Stackable 48 10/100/1000 Ethernet PoE+ ports, with 715WAC power supply 1 RU, LAN Base feature set (StackPower cables need to be purchased separately).
Ports 48 x 10/100/1000 (POE+)
Network management Interface Ethernet management port: RJ-45 connectors, 4-pair Cat-5 UTP cabling
Switch Cisco WS-C3850-48T-L 48-Port 10/100/1000 Ethernet LAN Base

Switch Cisco WS-C3850-48T-L 48-Port 10/100/1000 Ethernet LAN Base

123.890.000 VNĐ
Còn hàng
Switch Cisco WS-C3850-48T-L 48-Port 10/100/1000 Ethernet LAN Base Giá bán: 123.890.000 VNĐ Bảo hành: 12 Tháng
Kho Hàng: Còn hàng
Mô tả tóm tắt:
Cisco Catalyst WS-C3850-48T-L is 48 Ethernet ports stackable switch with LAN base IOS image. It is designed for access layer with upgradable IOS which offers the flexibility for the network infrastructure.
Ports 48 x 10/100/1000 Ethernet ports
Max. stacking number 9
Stack bandwidth 480 Gbps
Switch Cisco Catalyst WS-C3850-24P-E 24-Port 10/100/1000 Ethernet PoE+

Switch Cisco Catalyst WS-C3850-24P-E 24-Port 10/100/1000 Ethernet PoE+

103.600.000 VNĐ
Còn hàng
Switch Cisco Catalyst WS-C3850-24P-E 24-Port 10/100/1000 Ethernet PoE+ Giá bán: 103.600.000 VNĐ Bảo hành: 12 Tháng
Kho Hàng: Còn hàng
Mô tả tóm tắt:
Cisco Catalyst 3850 24 Port PoE IP Services.
Cisco next generation Catalyst WS-C3850-24P-E is stackable enterprise level switch and integrated with 24 Ethernet POE+ ports in IP service feature set.
WS-C3850-24P-E enables sophisticated layer 2-4 switching capability by providing the optimal solution for access layer and aggregation layer.
Switch Cisco WS-C3850-24T-E 24-Port 10/100/1000 Ethernet IP Service

Switch Cisco WS-C3850-24T-E 24-Port 10/100/1000 Ethernet IP Service

142.500.000 VNĐ
Còn hàng
Switch Cisco WS-C3850-24T-E 24-Port 10/100/1000 Ethernet IP Service Giá bán: 142.500.000 VNĐ Bảo hành: 12 Tháng
Kho Hàng: Còn hàng
Mô tả tóm tắt:
Feature Set IP Service
Enclosure Type 1 RU
Ports 24 x 10/100/1000 Ethernet ports
Max. stacking number 9
Stack bandwidth 480 Gbps
Switch Cisco Catalyst WS-C3850-24PW-S 24-Port Ethernet POE

Switch Cisco Catalyst WS-C3850-24PW-S 24-Port Ethernet POE

108.500.000 VNĐ
Còn hàng
Switch Cisco Catalyst WS-C3850-24PW-S 24-Port Ethernet POE Giá bán: 108.500.000 VNĐ Bảo hành: 12 Tháng
Kho Hàng: Còn hàng
Mô tả tóm tắt:
Cisco Catalyst 3850 24 Port PoE with 5 AP license IP Base.
Cisco next generation Catalyst WS-C3850-24PW-S is integrated with 24 Ethernet POE ports stackable enterprise level switch with IP base IOS image which delivers full layer 2 and limited layer 3 capabilities in order to offer the feasible solution for distribution layer.
Switch Cisco Catalyst WS-C3850-24U-S 24-Port 10/100/1000BaseT Ethernet

Switch Cisco Catalyst WS-C3850-24U-S 24-Port 10/100/1000BaseT Ethernet

110.600.000 VNĐ
Còn hàng
Switch Cisco Catalyst WS-C3850-24U-S 24-Port 10/100/1000BaseT Ethernet Giá bán: 110.600.000 VNĐ Bảo hành: 12 Tháng
Kho Hàng: Còn hàng
Mô tả tóm tắt:
Cisco Catalyst 3850 24 Port UPOE IP Base.
24 10/100/1000BaseT Ethernet ports.
Cisco Universal PoE support from a budget of 1100W.
Modular GbE or 10GbE uplink options.
Onboard WiFi controller hosting 50 Access Points and 2,000 users.
Switch Cisco Catalyst WS-C3850-24P-S 24-Port Ethernet PoE

Switch Cisco Catalyst WS-C3850-24P-S 24-Port Ethernet PoE

101.500.000 VNĐ
Còn hàng
Switch Cisco Catalyst WS-C3850-24P-S 24-Port Ethernet PoE Giá bán: 101.500.000 VNĐ Bảo hành: 12 Tháng
Kho Hàng: Còn hàng
Mô tả tóm tắt:
Cisco Catalyst 3850 24 Port PoE IP Base.
Cisco Catalyst WS-C3850-24P-S is next generation stackable enterprise level switch and integrated with 24 Ethernet POE + ports with upgradeable IP base IOS image.
Cisco Catalyst WS-C3850-24P-S is designed for access layer with 255 VLANs and IEEE802.3at POE+ standard supporting.
Switch Cisco Catalyst WS-C3850-24U-L 24-Port Ethernet UPoE

Switch Cisco Catalyst WS-C3850-24U-L 24-Port Ethernet UPoE

90.000.000 VNĐ
Còn hàng
Switch Cisco Catalyst WS-C3850-24U-L 24-Port Ethernet UPoE Giá bán: 90.000.000 VNĐ Bảo hành: 12 Tháng
Kho Hàng: Còn hàng
Mô tả tóm tắt:
Cisco Catalyst 3850 24 Port UPOE LAN Base.
Cisco next generation Catalyst WS-C3850-24U-L is stackable enterprise level switch and integrated with 24 Ethernet UPOE ports in LAN Base feature set.
Supports up to 800W UPOE per switch and 60W per port.
Switch Cisco Catalyst WS-C3750X-48PF-E 48-Port 10/100/1000 Ethernet PoE

Switch Cisco Catalyst WS-C3750X-48PF-E 48-Port 10/100/1000 Ethernet PoE

299.000.000 VNĐ
Còn hàng
Switch Cisco Catalyst WS-C3750X-48PF-E 48-Port 10/100/1000 Ethernet PoE Giá bán: 299.000.000 VNĐ Bảo hành: 12 Tháng
Kho Hàng: Còn hàng
Mô tả tóm tắt:
Stackable 48 x 10/100/1000 Ethernet Full PoE ports.
Four optional uplink network modules with GE or 10GE ports.
Industry first PoE+ with 30W /port with total 800W budget.
StackWise Plus, StackPower, EnergyWise, MACsec, investment protection.
Dual redundant, modular power supplies and fans.
Switch Cisco Catalyst WS-C3750X-48P-E 48-Port 10/100/1000 Ethernet PoE

Switch Cisco Catalyst WS-C3750X-48P-E 48-Port 10/100/1000 Ethernet PoE

285.000.000 VNĐ
Còn hàng
Switch Cisco Catalyst WS-C3750X-48P-E 48-Port 10/100/1000 Ethernet PoE Giá bán: 285.000.000 VNĐ Bảo hành: 12 Tháng
Kho Hàng: Còn hàng
Mô tả tóm tắt:
Stackable 48 x 10/100/1000 EthernetPoE ports.
Four optional uplink network modules with GE or 10GE ports.
Industry first PoE+ with 30W /port with total 435W budget.
StackWise Plus, StackPower, EnergyWise, MACsec, investment protection.
Dual redundant, modular power supplies and fans.
Switch CISCO Catalyst 3750 WS-C3750X-48T-E

Switch CISCO Catalyst 3750 WS-C3750X-48T-E

264.000.000 VNĐ
Còn hàng
Switch CISCO Catalyst 3750 WS-C3750X-48T-E Giá bán: 264.000.000 VNĐ Bảo hành: 12 Tháng
Kho Hàng: Còn hàng
Mô tả tóm tắt:
Cisco is pleased to introduce the new Cisco Catalyst 3750-X and 3560-X Series Switches. The Cisco Catalyst 3750-X and 3560-X Series Switches are an enterprise-class lines of stackable and standalone switches, respectively.
Switch Cisco Catalyst WS-C3750X-48PF-S 48-Port 10/100/1000 Ethernet PoE

Switch Cisco Catalyst WS-C3750X-48PF-S 48-Port 10/100/1000 Ethernet PoE

194.800.000 VNĐ
Còn hàng
Switch Cisco Catalyst WS-C3750X-48PF-S 48-Port 10/100/1000 Ethernet PoE Giá bán: 194.800.000 VNĐ Bảo hành: 12 Tháng
Kho Hàng: Còn hàng
Mô tả tóm tắt:
Catalyst 3750X 48 Port Full PoE IP Base.
dStackable 48 10/100/1000 Ethernet Full PoE ports.
Four optional uplink network modules with GE or 10GE ports.
Industry first PoE+ with 30W power on all ports in 1 rack unit (RU) form factor.
Dual redundant, modular power supplies and fans.
Switch Cisco Catalyst WS-C3750X-48P-S 48-Port 10/100/1000 Ethernet PoE

Switch Cisco Catalyst WS-C3750X-48P-S 48-Port 10/100/1000 Ethernet PoE

180.000.000 VNĐ
Còn hàng
Switch Cisco Catalyst WS-C3750X-48P-S 48-Port 10/100/1000 Ethernet PoE Giá bán: 180.000.000 VNĐ Bảo hành: 12 Tháng
Kho Hàng: Còn hàng
Mô tả tóm tắt:
Catalyst 3750X 48 Port PoE IP Base.
Stackable 48 10/100/1000 Ethernet PoE+ ports.
Four optional uplink network modules with GE or 10GE ports.
Dual redundant, modular power supplies and fans.
Media Access Control Security (MACsec) hardware-based encryption.
Switch Cisco Catalyst WS-C3750X-48T-S 48-Port 10/100/1000 Ethernet

Switch Cisco Catalyst WS-C3750X-48T-S 48-Port 10/100/1000 Ethernet

155.500.000 VNĐ
Còn hàng
Switch Cisco Catalyst WS-C3750X-48T-S 48-Port 10/100/1000 Ethernet Giá bán: 155.500.000 VNĐ Bảo hành: 12 Tháng
Kho Hàng: Còn hàng
Mô tả tóm tắt:
Catalyst 3750X 48 Port Data IP Base.
Stackable 48-10/100/1000 Ethernet ports.
Four optional uplink network modules with GE or 10GE ports.
Dual redundant, modular power supplies and fans.
Media Access Control Security (MACsec) hardware-based encryption.
Switch Cisco Catalyst WS-C3750X-48PF-L 48-Port 10/100/1000 Ethernet PoE

Switch Cisco Catalyst WS-C3750X-48PF-L 48-Port 10/100/1000 Ethernet PoE

158.000.000 VNĐ
Còn hàng
Switch Cisco Catalyst WS-C3750X-48PF-L 48-Port 10/100/1000 Ethernet PoE Giá bán: 158.000.000 VNĐ Bảo hành: 12 Tháng
Kho Hàng: Còn hàng
Mô tả tóm tắt:
Catalyst 3750X 48 Port Full PoE LAN Base.
Stackable 48 10/100/1000 Ethernet Full PoE ports.
Four optional uplink network modules with GE or 10GE ports.
Industry first PoE+ with 30W power on all ports in 1 rack unit (RU) form factor.
Dual redundant, modular power supplies and fans.
HP FlexNetwork 5510 48G 4SFP+ HI 1-slot Switch JH146A

HP FlexNetwork 5510 48G 4SFP+ HI 1-slot Switch JH146A

Liên hệ
Còn hàng
HP FlexNetwork 5510 48G 4SFP+ HI 1-slot Switch JH146A Giá bán: Liên hệ Bảo hành: 36 Tháng
Kho Hàng: Còn hàng
Mô tả tóm tắt:
The HPE FlexNetwork 5510 HI Switch Series delivers outstanding resiliency, security, and multiservice support for medium and large enterprise networks. JH146A supports 48 10/100/1000Base-T autosensing Ethernet ports and 4 SFP+ ports.
HP FlexNetwork 5510 24G SFP 4SFP+ HI 1-slot Switch JH149A

HP FlexNetwork 5510 24G SFP 4SFP+ HI 1-slot Switch JH149A

Liên hệ
Còn hàng
HP FlexNetwork 5510 24G SFP 4SFP+ HI 1-slot Switch JH149A Giá bán: Liên hệ Bảo hành: 36 Tháng
Kho Hàng: Còn hàng
Mô tả tóm tắt:
The HPE FlexNetwork 5510 HI Switch Series delivers outstanding resiliency, security, and multiservice support for medium and large enterprise networks. JH149A supports 24 x SFP+ Gigabit ports, 4x 10GbE SFP+ ports, and one expansion slot.
HP FlexNetwork 5510 24G PoE+ 4SFP+ HI 1-slot Switch JH147A

HP FlexNetwork 5510 24G PoE+ 4SFP+ HI 1-slot Switch JH147A

Liên hệ
Còn hàng
HP FlexNetwork 5510 24G PoE+ 4SFP+ HI 1-slot Switch JH147A Giá bán: Liên hệ Bảo hành: 36 Tháng
Kho Hàng: Còn hàng
Mô tả tóm tắt:
The HPE FlexNetwork 5510 HI Switch Series delivers outstanding resiliency, security, and multiservice support for medium and large enterprise networks. JH147A supports 24 10/100/1000Base-T autosensing Ethernet PoE ports and 4 SFP+ ports.
HP FlexNetwork 5510 24G 4SFP+ HI 1-slot Switch JH145A

HP FlexNetwork 5510 24G 4SFP+ HI 1-slot Switch JH145A

Liên hệ
Còn hàng
HP FlexNetwork 5510 24G 4SFP+ HI 1-slot Switch JH145A Giá bán: Liên hệ Bảo hành: 36 Tháng
Kho Hàng: Còn hàng
Mô tả tóm tắt:
The HPE FlexNetwork 5510 HI Switch Series delivers outstanding resiliency, security, and multiservice support for medium and large enterprise networks. JH145A supports 24 10/100/1000Base-T autosensing Ethernet ports and 4 SFP+ ports.
HP FlexNetwork 5130 48G PoE+ 4SFP+ 1-slot HI Switch JH326A

HP FlexNetwork 5130 48G PoE+ 4SFP+ 1-slot HI Switch JH326A

Liên hệ
Còn hàng
HP FlexNetwork 5130 48G PoE+ 4SFP+ 1-slot HI Switch JH326A Giá bán: Liên hệ Bảo hành: 36 Tháng
Kho Hàng: Còn hàng
Mô tả tóm tắt:
HPE FlexNetwork 5130 HI Series switches deliver scalability and resiliency at the access layer of medium and large enterprise campus networks.
This JH326A has 48 x 10/100/1000 PoE+ ports and 4x GbE SFP slots and 2 x 10GbE SFP+ slots. At the back of the unit, is an empty module slot supporting two choices of expansion module, either 2 port 1/10GBASE T module or 2 port SFP+ ports.
HP FlexNetwork 5130 48G 4SFP+ 1-slot HI Switch JH324A

HP FlexNetwork 5130 48G 4SFP+ 1-slot HI Switch JH324A

Liên hệ
Còn hàng
HP FlexNetwork 5130 48G 4SFP+ 1-slot HI Switch JH324A Giá bán: Liên hệ Bảo hành: 36 Tháng
Kho Hàng: Còn hàng
Mô tả tóm tắt:
HPE FlexNetwork 5130 HI Series switches deliver scalability and resiliency at the access layer of medium and large enterprise campus networks.
This JH324A has 48 x 10/100/1000 ports and 4 x GbE SFP slots and 2x 10GbE SFP+ slots. At the back of the unit, is an empty module slot supporting two choices of expansion module, either 2 port 1/10GBASE T module or 2 port SFP+ ports.
HP 5130-48G-PoE+-4SFP+ (370W) EI Switch JG937A

HP 5130-48G-PoE+-4SFP+ (370W) EI Switch JG937A

Liên hệ
Còn hàng
HP 5130-48G-PoE+-4SFP+ (370W) EI Switch JG937A Giá bán: Liên hệ Bảo hành: 36 Tháng
Kho Hàng: Còn hàng
Mô tả tóm tắt:
HPE FlexNetwork 5130 EI Series switches are fully managed enterprise class Gigabit switches supporting Layer 3 static routing and RIP routing, IRF stacking up to nine units high, with four built in 10 Gigabit links.
This JG937A has 48 x 10/100/1000 PoE+ enabled ports and 4 x 1GbE / 10GbE SFP+ ports for high speed 10 Gigabit or Gigabit fiber connections using optional transceivers.
HP 5130-48G-4SFP+EI Switch JG934A

HP 5130-48G-4SFP+EI Switch JG934A

Liên hệ
Còn hàng
HP 5130-48G-4SFP+EI Switch JG934A Giá bán: Liên hệ Bảo hành: 36 Tháng
Kho Hàng: Còn hàng
Mô tả tóm tắt:
The HP 5130 EI Switch Series delivers flexibility, scalability and low TCO at the access layer of medium and large enterprise campus networks. The series offers enterprise class QoS and security, HP Intelligent Resilient Framework (IRF) stacking, static layer 3 routing and RIP, convenient fixed 10GbE uplink ports, PoE+, ACLs, IPv6 and delivers energy savings with Energy Efficient Ethernet.
The HP 5130 EI Switch Series can be managed with HP Intelligent Management Center (IMC) for a single view of your entire network.
HP FlexNetwork 5130 24G PoE+ 4SFP+ 1-slot HI Switch JH325A

HP FlexNetwork 5130 24G PoE+ 4SFP+ 1-slot HI Switch JH325A

Liên hệ
Còn hàng
HP FlexNetwork 5130 24G PoE+ 4SFP+ 1-slot HI Switch JH325A Giá bán: Liên hệ Bảo hành: 36 Tháng
Kho Hàng: Còn hàng
Mô tả tóm tắt:
HPE FlexNetwork 5130 HI Series switches deliver scalability and resiliency at the access layer of medium and large enterprise campus networks.
This JH325A has 24x 10/100/1000 PoE+ ports and 4x GbE SFP slots and 2x 10GbE SFP+ slots. At the back of the unit, is an empty module slot supporting two choices of expansion module, either 2 port 1/10GBASE T module or 2 port SFP+ ports.
HP 5130-24G-PoE+-4SFP+ EI Switch JG936A

HP 5130-24G-PoE+-4SFP+ EI Switch JG936A

Liên hệ
Còn hàng
HP 5130-24G-PoE+-4SFP+ EI Switch JG936A Giá bán: Liên hệ Bảo hành: 36 Tháng
Kho Hàng: Còn hàng
Mô tả tóm tắt:
HPE FlexNetwork 5130 EI Series switches are fully managed enterprise class Gigabit switches supporting Layer 3 static routing and RIP routing, IRF stacking up to nine units high, with four built in 10 Gigabit links.
This JG936A has 24 x 10/100/1000 PoE+ enabled ports plus four SFP+ ports for high speed 10 Gigabit or Gigabit fiber connections using optional transceivers.
HP FlexNetwork 5130 24G 4SFP+ 1-slot HI Switch JH323A

HP FlexNetwork 5130 24G 4SFP+ 1-slot HI Switch JH323A

Liên hệ
Còn hàng
HP FlexNetwork 5130 24G 4SFP+ 1-slot HI Switch JH323A Giá bán: Liên hệ Bảo hành: 36 Tháng
Kho Hàng: Còn hàng
Mô tả tóm tắt:
HPE FlexNetwork 5130 HI Series switches deliver scalability and resiliency at the access layer of medium and large enterprise campus networks.
This JH323A has 24 x 10/100/1000 ports and 4 x GbE SFP slots and 2x 10GbE SFP+ slots. At the back of the unit, is an empty module slot supporting two choices of expansion module, either 2 port 1/10GBASE T module or 2 port SFP+ ports.
HP 5130-24G-SFP-4SFP+EI Switch JG933A

HP 5130-24G-SFP-4SFP+EI Switch JG933A

Liên hệ
Còn hàng
HP 5130-24G-SFP-4SFP+EI Switch JG933A Giá bán: Liên hệ Bảo hành: 36 Tháng
Kho Hàng: Còn hàng
Mô tả tóm tắt:
The HP 5130 EI Switch Series delivers flexibility, scalability and low TCO at the access layer of medium and large enterprise campus networks. The series offers enterprise class QoS and security, HP Intelligent Resilient Framework (IRF) stacking, static layer 3 routing and RIP, convenient fixed 10GbE uplink ports, PoE+, ACLs, IPv6 and delivers energy savings with Energy Efficient Ethernet.
The HP 5130 EI Switch Series can be managed with HP Intelligent Management Center (IMC) for a single view of your entire network.
HP 5130-24G-4SFP+EI Switch JG932A

HP 5130-24G-4SFP+EI Switch JG932A

Liên hệ
Còn hàng
HP 5130-24G-4SFP+EI Switch JG932A Giá bán: Liên hệ Bảo hành: 36 Tháng
Kho Hàng: Còn hàng
Mô tả tóm tắt:
The HP 5130 EI Switch Series delivers flexibility, scalability and low TCO at the access layer of medium and large enterprise campus networks. The series offers enterprise class QoS and security, HP Intelligent Resilient Framework (IRF) stacking, static layer 3 routing and RIP, convenient fixed 10GbE uplink ports, PoE+, ACLs, IPv6 and delivers energy savings with Energy Efficient Ethernet.
The HP 5130 EI Switch Series can be managed with HP Intelligent Management Center (IMC) for a single view of your entire network.
HP 3810M 16SFP+ 2-slot Switch JL075A

HP 3810M 16SFP+ 2-slot Switch JL075A

Liên hệ
Còn hàng
HP 3810M 16SFP+ 2-slot Switch JL075A Giá bán: Liên hệ Bảo hành: 36 Tháng
Kho Hàng: Còn hàng
Mô tả tóm tắt:
Layer 2 switching

- IEEE 802.1ad QinQ increases the scalability of an Ethernet network by providing a hierarchical structure; connects multiple LANs on a high-speed campus or metro network.
VLAN support and tagging supports the IEEE 802.1Q standard and 4096 VLANs simultaneously.
MAC-based VLAN provides granular control and security; uses RADIUS to map a MAC address/user to specific VLANs.
24-Port 100Mbps Long-Range Unmanaged PoE Switch HILOOK NS-0326P-230 (B)

24-Port 100Mbps Long-Range Unmanaged PoE Switch HILOOK NS-0326P-230 (B)

Liên hệ
Còn hàng
24-Port 100Mbps Long-Range Unmanaged PoE Switch HILOOK NS-0326P-230 (B) Giá bán: Liên hệ Bảo hành: 24 Tháng
Kho Hàng: Còn hàng
Mô tả tóm tắt:
24 × 100Mbps PoE ports, 1 × 1000Mbps RJ45 port, and 1 × 1000Mbps SFP fiber optical port.
IEEE 802.3at/af standard.
IEEE 802.3, IEEE 802.3u, and IEEE 802.3x standard.
High priority ports.

24-Port 100M PoE + 1-Port SFP 1000M Switch HILOOK NS-0326P-225

24-Port 100M PoE + 1-Port SFP 1000M Switch HILOOK NS-0326P-225

Liên hệ
Còn hàng
24-Port 100M PoE + 1-Port SFP 1000M Switch HILOOK NS-0326P-225 Giá bán: Liên hệ Bảo hành: 24 Tháng
Kho Hàng: Còn hàng
Mô tả tóm tắt:
L2, Unmanaged, 24-Port PoE 100M, 1-port RJ45 1000M, 1-port SFP 1000M, 802.3af/at.
Ports 1 to 24 support IEEE 802.3af/IEEE 802.3at standard.
When the switch is in Priority mode, it optimizes the cache capability of the ports. Ports 1 - 8 are high-priority ports, and all ports can communicate with each other.

16-Port 100Mbps Long-Range Unmanaged PoE Switch HILOOK NS-0318P-130 (B)

16-Port 100Mbps Long-Range Unmanaged PoE Switch HILOOK NS-0318P-130 (B)

Liên hệ
Còn hàng
16-Port 100Mbps Long-Range Unmanaged PoE Switch HILOOK NS-0318P-130 (B) Giá bán: Liên hệ Bảo hành: 24 Tháng
Kho Hàng: Còn hàng
Mô tả tóm tắt:
16 × 100Mbps PoE ports, 1 × 1000Mbps RJ45 port, and 1 × 1000Mbps SFP fiber optical port.
IEEE 802.3at/af standard.
IEEE 802.3, IEEE 802.3u, and IEEE 802.3x standard.
High priority ports.

16-Port 100M PoE + 1-Port SFP 1000M Switch HILOOK NS-0318P-135

16-Port 100M PoE + 1-Port SFP 1000M Switch HILOOK NS-0318P-135

Liên hệ
Còn hàng
16-Port 100M PoE + 1-Port SFP 1000M Switch HILOOK NS-0318P-135 Giá bán: Liên hệ Bảo hành: 24 Tháng
Kho Hàng: Còn hàng
Mô tả tóm tắt:
L2, Unmanaged, 16-Port PoE 100M, 1-port RJ45 1000M, 1-port SFP 1000M, 802.3af/at.
Ports 1 to 16 support IEEE 802.3af/IEEE 802.3at standard.
When the switch is in Priority mode, it optimizes the cache capability of the ports. Ports 1 - 8 are high-priority ports, and all ports can communicate with each other.

Lọc sản phẩm
Thương hiệu
APTEK(13)
Cisco(159)
CNET(3)
D-Link(12)
Dahua(18)
Dell(10)
DrayTek(22)
EDIMAX(23)
HASIVO(16)
HIKVISION(14)
HILOOK (9)
HP(76)
IP-COM(14)
JUNIPER (8)
Linksys(14)
Mercusys(4)
Mikrotik (34)
NETGEAR(61)
Planet (43)
RUIJIE(81)
SMC(9)
Tenda(12)
TotoLink(14)
Tp-link(28)
UBIQUITI(35)
Vivotek (33)
WITEK (13)
Khoảng giá
100 ngàn - 500 ngàn(10)
500 ngàn - 1 triệu(6)
1 triệu - 2.5 triệu(16)
2.5 triệu - 7 triệu(9)
7 triệu - 15 triệu(11)
15 triệu - 25 triệu(3)
25 triệu - 45 triệu(6)
45 triệu - 100 triệu(18)
Trên 100 triệu(57)
Chủng loại
Switch Ethernet 10/100(55)
Switch Ethernet Gigabit 10/100/1000(307)
Switch Ethernet POE(116)
Xuất xứ
Trung Quốc(638)
Taiwan(23)
Xuất Xứ : Trung Quốc(27)
Sản xuất tại Trung Quốc(60)
Chính Hãng(94)
Số cổng Lan
5 cổng(15)
48 cổng(126)
9 cổng(1)
8 cổng(94)
khác(4)
4 cổng(6)
12 cổng(5)
52 cổng(4)
7 cổng(3)
16 cổng(55)
28 cổng(11)
6 cổng(1)
24 cổng(164)
10 cổng(2)

Switch là gì?
Switch là một thiết bị chuyển mạch tối quan trọng trong mạng, dùng để kết nối các đoạn mạng với nhau theo mô hình hình sao (Star). Trong mô hình này, switch đóng vai trò trung tâm và tất cả các thiết bị vệ tinh khác kể cả máy tính đều được kết nối về đây, từ đó định tuyến tạo đường nối tạm trung chuyển dữ liệu đi. Ngoài ra, Switch được hỗ trợ công nghệ Full Duplex dùng để mở rộng băng thông của đường truyền, điều mà các thiết bị khác không làm được.
Có thể hiểu đơn giản thiết bị chuyển mạch Switch giống như cảnh sát giao thông phân luồng dữ liệu của một mạng cục bộ. Nó có khả năng chọn đường dẫn để quyết định chuyển frame (đơn vị của tầng liên kết dữ liệu) nên mạng LAN hoạt động hiệu quả hơn. Switch có khả năng nhận dạng máy được kết nối với nó nhờ cách đọc địa chỉ MAC nguồn trong frame nó nhận được. Khi hai máy trong mạng liên lạc với nhau, chính Switch sẽ tạo mạch ảo giữa hai cổng tương ứng mà không làm ảnh hưởng đến lưu thông trên các cổng khác.
Tầm quan trọng của Switch là gì?
Hiểu được tầm quan trọng của thiết bị chuyển mạch là gì sẽ giải thích được tại sao Switch lại cần thiết phải có trong cơ sở mạng đến vậy. Mạng LAN hoạt động ổn định, hiệu suất cao là nhờ Switch có khả năng tạo đường dẫn kết nối ảo giữa hai thiết bị với nhau mà không làm ảnh hưởng đến những kết nối khác.
Tương tự như Switch, một thiết bị khác khá phổ biến là Hub. Về cơ bản thì cả hai thiết bị chuyển mạch này có vai trò tương đương nhau, giúp kết nối nhiều máy tính và thiết bị với 1 mạng và chúng đóng vai trò là trung tâm. Tuy nhiên, thay vì tạo ra mạng ảo kết nối giữa hai thiết bị thì Hub sẽ chia sẻ bang thông trên cùng một đường truyền. Khi có hai máy trạm giao tiếp với nhau thì chúng sẽ chiếm dung lượng băng thông đáng kể, khi đó hoạt động của các thiết bị khác kết nối vào Hub sẽ bị giảm xuống. Nói như vậy để biết được thiết bị chuyển mạch Switch thông minh và ưu việt hơn hẳn nhờ khả năng tạo đường truyền ảo để kết nối riêng biệt giữa hai thiết bị, đảm bảo cung cấp trọn băng thông.

Ích lợi của bộ chuyển mạch Switch
Có thể các bạn đã hình dung ra được phần nào lợi ích của thiết bị chuyển mạch là gì, nó cần thiết như thế nào đối với tổ chức hay doanh nghiệp. Switch giúp cho các hoạt động diễn ra một cách song công (có thể đọc – ghi, nghe – nói) cùng lúc trên cùng một thiết bị. Ưu việt hơn khi không phải chia sẻ băng thông giống như các thiết bị tương tự khác, không ảnh hưởng đến kênh truyền khác cũng như không bị ảnh hưởng bởi chúng. Hơn nữa với cơ chế tự kiểm tra lỗi Frame nên sẽ giảm tỉ lệ lỗi trong frame, các gói tin tốt khi được nhận sẽ được lưu lại trước khi chuyển đi (công nghệ store-and-forward).
Switch hoạt động chủ yếu ở tầng liên kết dữ liệu Layer 2 hay còn gọi là Switch Layer 2 trong mô hình tham chiếu OSI (mô hình lý giải một cách trừu tượng kỹ thuật kết nối truyền thông giữa các máy vi tính và thiết kế giao thức mạng giữa chúng). Nó có thể giới hạn lưu lượng truyền đi ở mức ngưỡng nào đó. Một Switch Layer 2 đi kèm với các loại giao diện khác nhau như 10Mbps, 100Mbps, 1Gbps, 10Gbps… Tất nhiên là nó cũng hỗ trợ giao tiếp Full-duplex trên mỗi cổng của nó.
Không chỉ có thế, mỗi Switch đều tạo điều kiện để mở rộng mạng và kết nối với phần còn lại của mạng thông qua các cổng Uplink tốc độ cao, ở đây có thể kết nối với các thiết bị chuyển mạch Switch Layer 2 khác hay các Switch Layer 3 định tuyến. Tóm lại, một Switch hoạt động như một bộ điều khiển trung tâm, cho phép tất cả các thiết bị kết nối đến nó giao tiếp hiệu quả. Thông qua việc chia sẻ thông tin và phân bổ nguồn lực giúp tăng năng suất làm việc của nhân viên và tiết kiệm tiền bạc cho doanh nghiệp.

Đặc điểm chính của Switch là gì?
Có trường hợp người dùng internet bình thường hỏi rằng thiết bị chuyển mạch là gì? Nó có tác dụng như thế nào? Đặc điểm ra sao? Tôi có cần phải trang bị cho mạng gia đình không? Xin trả lời luôn với các bạn là “Không”, chỉ các tổ chức hay doanh nghiệp phải xây dựng cơ sở mạng tốt, phục vụ cho nhiều người mới cần phải quan tâm tới Switch.
Nhìn chung Switch có đặc điểm giống như các thiết bị tương tự khác như Hub hay Router. Tuy nhiên Switch có hai đặc điểm riêng biệt:
Phân chia kết nối riêng biệt trên mỗi đoạn mạng: Switch chia nhỏ hệ thống mạng thành những đơn vị cực nhỏ gọi là microsegment. Chính điều này cho phép nhiều người dùng trên nhiều segment khác nhau có thể giao tiếp và gửi dữ liệu cùng lúc mà không làm ảnh hưởng đến ai.
Cung cấp băng thông lớn hơn cho mỗi người dùng bằng cách tạo ra các miền đụng độ nhỏ hơn. Switch chia nhỏ mạng LAN thành nhiều đoạn mạng nhỏ, tương ứng là một kết nối riêng giống như một làn đường riêng.

Mọi chi tiết xin liên hệ:
CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ CÔNG NGHỆ HÀ VIỆT
Trụ sở: Số 11, ngách 4, ngõ 362 ,Giải Phóng, P. Thịnh Liệt, Q. Hoàng Mai , TP Hà Nội.
Cơ sở HN: số 26 , ngõ 181 Trường Chinh, P. Khương Mai, Q. Thanh Xuân, Hà Nội.
Điện thoại: 024.36 878 666 Fax:024.322 168 55 Hotline: 0975 86 85 99
Cơ sở HCM: số 61/7 Bình Giã, phường 13, quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh.
Điện thoại: 028 38 130 866 Fax: 024.322 168 55 Hotline: 0975 86 85 99
Email: info@havietpro.vn - Website: www.havietpro.vn Fanpage: www.facebook.com/havietpro

Xem đầy đủ thông tin

Copyright © 2020 All Rights Reserved by HaVietPro. Phiên bản Mobile

Giỏ hàng của bạn
0 sản phẩm

Chọn khu vực mua hàng

Hãy chọn tỉnh thành của bạn, bạn có thể thay đổi lại ở đầu trang