• Hệ thống showroom Havietpro
    CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ CÔNG NGHỆ HÀ VIỆT
    Thời gian mở cửa : 8h - 18h00p
    • Hà Việt Pro Hà Nội(Showroom trưng bày sản phẩm)
      Địa chỉ: Số 26/181 đường Trường Chinh, quận Thanh Xuân, TP Hà Nội.( có chỗ đỗ xe ô tô) [ Bản đồ đường đi ]
      Hotline: 0975 86 85 99
      Email: info@havietpro.vn
    • Hà Việt Pro Hồ Chí Minh(Showroom trưng bày sản phẩm)
      Địa chỉ: Số 61/7 Bình Giã, phường 13, quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh [ Bản đồ đường đi ]
      Hotline: 0975 86 85 99
      Email: info@havietpro.vn
  • Hỗ trợ
    Khách hàng Doanh Nghiệp
    • Showroom Hà Nội
      (Mở cửa 8h00'-19h00'' từ T2-T7)

      Mr.Nguyễn Xuân Hà

      Zalo 0969.393.232

      Email: xuanha@havietpro.vn

      Ms.Trương Ngân Hà

      Zalo 0978.851.059

      Email: nganha@havietpro.vn

      Ms.Bùi Quỳnh Trang

      Zalo 0962.726.399

      Email: quynhtrang@havietpro.vn

      Mr.Bùi Tiến Đạt

      Zalo 0963.694.399

      Email: tiendat@havietpro.vn

      Mr.Vũ Thanh Phong

      Zalo 0981.642.399

      Email: thanhphong@havietpro.vn

      Ms.Đặng Thị Nhiên

      Zalo 0961.591.066

      Email: dangnhien@havietpro.vn

    • Showroom TP Hồ Chí Minh
      (Mở cửa 8h00'-19h00'' từ T2-T7)

      Mr.Trương Thế Tùng

      Zalo 0974.727.205

      Email: thetung@havietpro.vn

      Ms.Ngô Thị Hà

      Zalo 0961794588

      Email: ngoha@havietpro.vn

      Ms.Bùi Kiều Thu

      Zalo 0961650488

      Email: kieuthu@havietpro.vn

      Mr.Vũ Thanh Phong

      Zalo 0981.642.399

      Email: thanhphong@havietpro.vn

      Mr.Nguyễn Trung Hà

      Zalo 0977.045.517

      Email: info@havietpro.vn

    Khách hàng cá nhân
    • Showroom Hà Nội
      (Mở cửa 8h00'-19h00'' từ T2-T7)

      Ms.Trương Ngân Hà

      Zalo 0978.851.059

      Email: nganha@havietpro.vn

      Mr.Vũ Thanh Phong

      Zalo 0981.642.399

      Email: thanhphong@havietpro.vn

      Ms.Trần Thị Mai

      Zalo 0975.642.399

      Email: maitran@havietpro.vn

    • Showroom TP Hồ Chí Minh
      (Mở cửa 8h00'-19h00'' từ T2-T7)

      Mr.Trương Thế Tùng

      Zalo 0974.727.205

      Email: thetung@havietpro.vn

      Ms.Bùi Kiều Thu

      Zalo 0961650488

      Email: kieuthu@havietpro.vn

      Ms.Ngô Thị Hà

      Zalo 0961794588

      Email:ngoha@havietpro.vn

    Khách hàng đại lý
    • Showroom Hà Nội
      (Mở cửa 8h00'-19h00'' từ T2-T7)

      Mr.Nguyễn Trung Hà

      Zalo 0977.045.517

      Email: info@havietpro.vn

      Ms.Trương Ngân Hà

      Zalo 0978.851.059

      Email: nganha@havietpro.vn

      Mr.Bùi Quỳnh Trang

      Zalo 0962.726.399

      Email: quynhtrang@havietpro.vn

    • Showroom TP Hồ Chí Minh
      (Mở cửa 8h00'-19h00'' từ T2-T7)

      Mr.Trương Thế Tùng

      Zalo 0974.727.205

      Email: thetung@havietpro.vn

      Ms.Trương Ngân Hà

      Zalo 0978.851.059

      Email: nganha@havietpro.vn

      Mr.Nguyễn Trung Hà

      Zalo 0977.045.517

      Email: info@havietpro.vn

    Khách hàng dự án
    • Showroom Hà Nội
      (Mở cửa 8h00'-19h00'' từ T2-T7)

      Mr.Nguyễn Trung Hà

      Zalo 0977.045.517

      Email: info@havietpro.vn

      Mr.Nguyễn Xuân Hà

      Zalo 0969.393.232

      Email: xuanha@havietpro.vn

      Mr.Trương Thế Tùng

      Zalo 0974.727.205

      Email: thetung@havietpro.vn

    • Showroom TP Hồ Chí Minh
      (Mở cửa 8h00'-19h00'' từ T2-T7)

      Mr.Nguyễn Trung Hà

      Zalo 0977.045.517

      Email: info@havietpro.vn

      Mr.Nguyễn Xuân Hà

      Zalo 0969.393.232

      Email: xuanha@havietpro.vn

      Mr.Trương Thế Tùng

      Zalo 0974.727.205

      Email: thetung@havietpro.vn

    Chăm sóc khách hàng
    • Showroom Hà Nội
      (Mở cửa 8h00'-19h00'' từ T2-T7)

      Ms.Mai Hương

      Zalo 0388146994

      Email: info@havietpro.vn

    • Showroom TP Hồ Chí Minh
      (Mở cửa 8h00'-19h00'' từ T2-T7)

      Ms.Ngọc Trân

      Zalo 0786687714

      Email: info@havietpro.vn

    Bảo hành - dịch vụ: 0975 91 99 55
    • Showroom Hà Nội
      (Mở cửa 8h00'-19h00'' từ T2-T7)

      Mr.Trương Tuấn Anh

      Zalo 0975.919.955

      Email:baohanh_dichvu@havietpro.vn

    • Showroom TP Hồ Chí Minh
      (Mở cửa 8h00'-19h00'' từ T2-T7)

      Mr.Tạ Mạnh Hùng

      Zalo 0964.365.399

      Email: baohanh_dichvu@havietpro.vn

  • Khuyến mại
  • In hóa đơn điện tử
  • Tra cứu bảo hành
Dây nhảy quang OM4
Sắp xếp theo
Dây nhảy quang OM4 Multi-Mode

Dây nhảy quang OM4 Multi-Mode

Liên hệ
Còn hàng
Dây nhảy quang OM4 Multi-Mode Giá bán: Liên hệ Bảo hành:
Kho Hàng: Còn hàng
Mô tả tóm tắt:
Dây nhảy quang OM4 Multi-Mode sử dụng làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối giữa các ODF quang, các thiết bị truyền dẫn quang với nhau
Dây nhảy quang OM4 LC-LC Commscope PN: 2105061-5

Dây nhảy quang OM4 LC-LC Commscope PN: 2105061-5

Liên hệ
Còn hàng
Dây nhảy quang OM4 LC-LC Commscope PN: 2105061-5 Giá bán: Liên hệ Bảo hành:
Kho Hàng: Còn hàng
Mô tả tóm tắt:
Dây nhảy quang LC-LC OM4, với thương hiệu của Commscope, mã PN: 2105061-5, Commscope là hãng đang làm mưa làm gió trên thị trường Việt Nam. Đây là loại dây nhảy quang được sử dụng nhiều nhất hiện nay
Dây nhảy quang MM OM4 MTP-MTP 12 sợi đầu Female

Dây nhảy quang MM OM4 MTP-MTP 12 sợi đầu Female

Liên hệ
Còn hàng
Dây nhảy quang MM OM4 MTP-MTP 12 sợi đầu Female Giá bán: Liên hệ Bảo hành:
Kho Hàng: Còn hàng
Mô tả tóm tắt:
Đầu nối Conector MTP của Mỹ & Sợi quang Corning ClearCurve
Suy hao tối ưu 0,15dB Typ. Bán kính uốn cong tối thiểu 10mm.
Kết nối mật độ cao cho 40G / 100G / 200G / 400G
Tuân theo các tiêu chuẩn IEC-61754-7 và TIA-604-5 (FOCIS-5)

Dây nhảy quang CommScope OM4 Multi-Mode LC-LC |PN: 2105061-3

Dây nhảy quang CommScope OM4 Multi-Mode LC-LC |PN: 2105061-3

Liên hệ
Còn hàng
Dây nhảy quang CommScope OM4 Multi-Mode LC-LC |PN: 2105061-3 Giá bán: Liên hệ Bảo hành:
Kho Hàng: Còn hàng
Mô tả tóm tắt:
Dây nhảy quang Commscope OM4 MM LC-LC 3m 5m 10m 15m 20m 25m 30m … có vỏ màu xanh. Khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng – plug and play Tuân theo các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326 Tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O
Lọc sản phẩm

Dây nhảy quang OM4 chính hãng có CO, CQ giao hàng tận nơi
Dây nhảy quang OM4 Multimode là thiết bị được sử dụng làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, giúp kết nối giữa các ODF quang hay các thiết bị truyền dẫn quang với nhau.
Đặc điểm của dây nhảy quang Multimode OM4:
Chiều dài dây nhảy OM4: 1m, 3m, 5m, 10m, 15m... hoặc tùy vào yêu cầu của khách hàng.
Các đầu kết nối SL – SC, LC/ UPC SC/ UPC
Màu vỏ: PVC màu xanh
Khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng – plug and play
Loại sợi: Sợi đôi – Duplex hoặc sợi đơn – Simplex
Độ suy giảm tín hiệu thấp: ≤0.2 dB
Tốc độ kết nối của dây: 40GB, 10GB, 1GB
Tốc độ kết nối FCcủa dây: 16GB, 8GB, 4GB

Ứng dụng của dây nhảy quang Multimode OM4:
Sử dụng làm cầu nối giữa các liên kết mạng
Kết nối giữa ODF quang, tủ phối quang, các thiết bị truyền dẫn quang với nhau.
Sử dụng rộng rãi trong CATV
Hệ thống mạng LAN tốc độ cao
Hệ thống viễn thông sợi quang
Bộ truyền dẫn dữ liệu quang
Kết nối 10G Multimode giữa các thiết bị lưu trữ như NAS, SAN với Switch...

Mọi chi tiết xin liên hệ:
CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ CÔNG NGHỆ HÀ VIỆT
Trụ sở: Số 11, ngách 4, ngõ 362 ,Giải Phóng, P. Thịnh Liệt, Q. Hoàng Mai , TP Hà Nội.
Cơ sở HN: số 26 , ngõ 181 Trường Chinh, P. Khương Mai, Q. Thanh Xuân, Hà Nội.
Điện thoại: 024.36 878 666 Fax:024.322 168 55 Hotline: 0975 86 85 99
Cơ sở HCM: số 61/7 Bình Giã, phường 13, quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh.
Điện thoại: 028 38 130 866 Fax: 024.322 168 55 Hotline: 0975 86 85 99
Email: info@havietpro.vn - Website: www.havietpro.vn Fanpage: www.facebook.com/havietpro

Xem đầy đủ thông tin

Copyright © 2020 All Rights Reserved by HaVietPro. Phiên bản Mobile

Giỏ hàng của bạn
0 sản phẩm

[x]

banner popup quảng cáo

Chọn khu vực mua hàng

Hãy chọn tỉnh thành của bạn, bạn có thể thay đổi lại ở đầu trang