• Hệ thống showroom Havietpro
    CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ CÔNG NGHỆ HÀ VIỆT
    Thời gian mở cửa : 8h - 18h00p
    • Hà Việt Pro Hà Nội(Showroom trưng bày sản phẩm)
      Địa chỉ: Số 26/181 đường Trường Chinh, quận Thanh Xuân, TP Hà Nội.( có chỗ đỗ xe ô tô) [ Bản đồ đường đi ]
      Hotline: 0975 86 85 99
      Email: info@havietpro.vn
    • Hà Việt Pro Hồ Chí Minh(Showroom trưng bày sản phẩm)
      Địa chỉ: Số 61/7 Bình Giã, phường 13, quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh [ Bản đồ đường đi ]
      Hotline: 0975 86 85 99
      Email: info@havietpro.vn
  • Hỗ trợ
    Khách hàng Doanh Nghiệp
    • Showroom Hà Nội
      (Mở cửa 8h00'-19h00'' từ T2-T7)

      Mr.Nguyễn Xuân Hà

      Zalo 0969.393.232

      Email: xuanha@havietpro.vn

      Ms.Trương Ngân Hà

      Zalo 0978.851.059

      Email: nganha@havietpro.vn

      Ms.Bùi Quỳnh Trang

      Zalo 0962.726.399

      Email: quynhtrang@havietpro.vn

      Mr.Bùi Tiến Đạt

      Zalo 0963.694.399

      Email: tiendat@havietpro.vn

      Mr.Vũ Thanh Phong

      Zalo 0981.642.399

      Email: thanhphong@havietpro.vn

      Ms.Đặng Thị Nhiên

      Zalo 0961.591.066

      Email: dangnhien@havietpro.vn

    • Showroom TP Hồ Chí Minh
      (Mở cửa 8h00'-19h00'' từ T2-T7)

      Mr.Trương Thế Tùng

      Zalo 0974.727.205

      Email: thetung@havietpro.vn

      Ms.Ngô Thị Hà

      Zalo 0961794588

      Email: ngoha@havietpro.vn

      Ms.Bùi Kiều Thu

      Zalo 0961650488

      Email: kieuthu@havietpro.vn

      Mr.Vũ Thanh Phong

      Zalo 0981.642.399

      Email: thanhphong@havietpro.vn

      Mr.Nguyễn Trung Hà

      Zalo 0977.045.517

      Email: info@havietpro.vn

    Khách hàng cá nhân
    • Showroom Hà Nội
      (Mở cửa 8h00'-19h00'' từ T2-T7)

      Ms.Trương Ngân Hà

      Zalo 0978.851.059

      Email: nganha@havietpro.vn

      Mr.Vũ Thanh Phong

      Zalo 0981.642.399

      Email: thanhphong@havietpro.vn

      Ms.Trần Thị Mai

      Zalo 0975.642.399

      Email: maitran@havietpro.vn

    • Showroom TP Hồ Chí Minh
      (Mở cửa 8h00'-19h00'' từ T2-T7)

      Mr.Trương Thế Tùng

      Zalo 0974.727.205

      Email: thetung@havietpro.vn

      Ms.Bùi Kiều Thu

      Zalo 0961650488

      Email: kieuthu@havietpro.vn

      Ms.Ngô Thị Hà

      Zalo 0961794588

      Email:ngoha@havietpro.vn

    Khách hàng đại lý
    • Showroom Hà Nội
      (Mở cửa 8h00'-19h00'' từ T2-T7)

      Mr.Nguyễn Trung Hà

      Zalo 0977.045.517

      Email: info@havietpro.vn

      Ms.Trương Ngân Hà

      Zalo 0978.851.059

      Email: nganha@havietpro.vn

      Mr.Bùi Quỳnh Trang

      Zalo 0962.726.399

      Email: quynhtrang@havietpro.vn

    • Showroom TP Hồ Chí Minh
      (Mở cửa 8h00'-19h00'' từ T2-T7)

      Mr.Trương Thế Tùng

      Zalo 0974.727.205

      Email: thetung@havietpro.vn

      Ms.Trương Ngân Hà

      Zalo 0978.851.059

      Email: nganha@havietpro.vn

      Mr.Nguyễn Trung Hà

      Zalo 0977.045.517

      Email: info@havietpro.vn

    Khách hàng dự án
    • Showroom Hà Nội
      (Mở cửa 8h00'-19h00'' từ T2-T7)

      Mr.Nguyễn Trung Hà

      Zalo 0977.045.517

      Email: info@havietpro.vn

      Mr.Nguyễn Xuân Hà

      Zalo 0969.393.232

      Email: xuanha@havietpro.vn

      Mr.Trương Thế Tùng

      Zalo 0974.727.205

      Email: thetung@havietpro.vn

    • Showroom TP Hồ Chí Minh
      (Mở cửa 8h00'-19h00'' từ T2-T7)

      Mr.Nguyễn Trung Hà

      Zalo 0977.045.517

      Email: info@havietpro.vn

      Mr.Nguyễn Xuân Hà

      Zalo 0969.393.232

      Email: xuanha@havietpro.vn

      Mr.Trương Thế Tùng

      Zalo 0974.727.205

      Email: thetung@havietpro.vn

    Chăm sóc khách hàng
    • Showroom Hà Nội
      (Mở cửa 8h00'-19h00'' từ T2-T7)

      Ms.Mai Hương

      Zalo 0388146994

      Email: info@havietpro.vn

    • Showroom TP Hồ Chí Minh
      (Mở cửa 8h00'-19h00'' từ T2-T7)

      Ms.Ngọc Trân

      Zalo 0786687714

      Email: info@havietpro.vn

    Bảo hành - dịch vụ: 0975 91 99 55
    • Showroom Hà Nội
      (Mở cửa 8h00'-19h00'' từ T2-T7)

      Mr.Trương Tuấn Anh

      Zalo 0975.919.955

      Email:baohanh_dichvu@havietpro.vn

    • Showroom TP Hồ Chí Minh
      (Mở cửa 8h00'-19h00'' từ T2-T7)

      Mr.Tạ Mạnh Hùng

      Zalo 0964.365.399

      Email: baohanh_dichvu@havietpro.vn

  • Khuyến mại
  • In hóa đơn điện tử
  • Tra cứu bảo hành
Dây nhảy quang
Sắp xếp theo
Dây nhảy quang single-mode FC-ST

Dây nhảy quang single-mode FC-ST

Liên hệ
Còn hàng
Dây nhảy quang single-mode FC-ST Giá bán: Liên hệ Bảo hành:
Kho Hàng: Còn hàng
Dây nhảy quang Single-mode FC-FC

Dây nhảy quang Single-mode FC-FC

Liên hệ
Còn hàng
Dây nhảy quang Single-mode FC-FC Giá bán: Liên hệ Bảo hành:
Kho Hàng: Còn hàng
Dây nhảy quang Single-mode FC-SC

Dây nhảy quang Single-mode FC-SC

Liên hệ
Còn hàng
Dây nhảy quang Single-mode FC-SC Giá bán: Liên hệ Bảo hành:
Kho Hàng: Còn hàng
Dây nhảy quang SingleMode ST-ST

Dây nhảy quang SingleMode ST-ST

Liên hệ
Còn hàng
Dây nhảy quang SingleMode ST-ST Giá bán: Liên hệ Bảo hành:
Kho Hàng: Còn hàng
Dây nhảy quang Multimode LC-LC

Dây nhảy quang Multimode LC-LC

Liên hệ
Còn hàng
Dây nhảy quang Multimode LC-LC Giá bán: Liên hệ Bảo hành:
Kho Hàng: Còn hàng
Mô tả tóm tắt:
VTX chuyên cung cấp dây nhảy quang Multimode LC-LC; single mode, multimode, dây nhảy quang OM3, dây nhảy quang OM4 giá rẻ chiều dài tùy chọn, đặt hàng nhanh trong ngày…
Dây nhảy quang Multimode ST-ST

Dây nhảy quang Multimode ST-ST

Liên hệ
Còn hàng
Dây nhảy quang Multimode ST-ST Giá bán: Liên hệ Bảo hành:
Kho Hàng: Còn hàng
Dây nhảy quang Multimode FC-ST

Dây nhảy quang Multimode FC-ST

Liên hệ
Còn hàng
Dây nhảy quang Multimode FC-ST Giá bán: Liên hệ Bảo hành:
Kho Hàng: Còn hàng
Dây nhảy quang OM3 Multi-Mode LC-SC

Dây nhảy quang OM3 Multi-Mode LC-SC

Liên hệ
Còn hàng
Dây nhảy quang OM3 Multi-Mode LC-SC Giá bán: Liên hệ Bảo hành:
Kho Hàng: Còn hàng
Mô tả tóm tắt:
Dây nhảy quang OM3 Multi-Mode LC-SC sử dụng làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối giữa các ODF quang, các thiết bị truyền dẫn quang với nhau
Dây nhảy quang OM3 Multi-Mode SC-SC

Dây nhảy quang OM3 Multi-Mode SC-SC

Liên hệ
Còn hàng
Dây nhảy quang OM3 Multi-Mode SC-SC Giá bán: Liên hệ Bảo hành:
Kho Hàng: Còn hàng
Mô tả tóm tắt:
Dây nhảy quang OM3 Multi-Mode SC-SC sử dụng làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối giữa các ODF quang, các thiết bị truyền dẫn quang với nhau
Dây nhảy quang OM3 Multi-Mode SC-ST

Dây nhảy quang OM3 Multi-Mode SC-ST

Liên hệ
Còn hàng
Dây nhảy quang OM3 Multi-Mode SC-ST Giá bán: Liên hệ Bảo hành:
Kho Hàng: Còn hàng
Mô tả tóm tắt:
Dây nhảy quang OM3 Multi-Mode SC-ST sử dụng làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối giữa các ODF quang, các thiết bị truyền dẫn quang với nhau

Dây nhảy quang OM3 Multi-Mode ST-ST

Dây nhảy quang OM3 Multi-Mode ST-ST

Liên hệ
Còn hàng
Dây nhảy quang OM3 Multi-Mode ST-ST Giá bán: Liên hệ Bảo hành:
Kho Hàng: Còn hàng
Mô tả tóm tắt:
Dây nhảy quang OM3 Multi-Mode ST-ST sử dụng làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối giữa các ODF quang, các thiết bị truyền dẫn quang với nhau
Dây nhảy quang OM3 Multi-Mode LC-ST

Dây nhảy quang OM3 Multi-Mode LC-ST

Liên hệ
Còn hàng
Dây nhảy quang OM3 Multi-Mode LC-ST Giá bán: Liên hệ Bảo hành:
Kho Hàng: Còn hàng
Mô tả tóm tắt:
Dây nhảy quang OM3 Multi-Mode LC-ST sử dụng làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối giữa các ODF quang, các thiết bị truyền dẫn quang với nhau
Dây nhảy quang OM3 Multi-Mode FC-ST

Dây nhảy quang OM3 Multi-Mode FC-ST

Liên hệ
Còn hàng
Dây nhảy quang OM3 Multi-Mode FC-ST Giá bán: Liên hệ Bảo hành:
Kho Hàng: Còn hàng
Mô tả tóm tắt:
Dây nhảy quang OM3 Multi-Mode FC-ST sử dụng làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối giữa các ODF quang, các thiết bị truyền dẫn quang với nhau
Dây nhảy quang OM3 MultiMode FC-FC

Dây nhảy quang OM3 MultiMode FC-FC

Liên hệ
Còn hàng
Dây nhảy quang OM3 MultiMode FC-FC Giá bán: Liên hệ Bảo hành:
Kho Hàng: Còn hàng
Mô tả tóm tắt:
Dây nhảy quang OM3 Multi-Mode FC-FC sử dụng làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối giữa các ODF quang, các thiết bị truyền dẫn quang với nhau
Dây nhảy quang OM3 Multi-Mode LC-FC

Dây nhảy quang OM3 Multi-Mode LC-FC

Liên hệ
Còn hàng
Dây nhảy quang OM3 Multi-Mode LC-FC Giá bán: Liên hệ Bảo hành:
Kho Hàng: Còn hàng
Mô tả tóm tắt:
Dây nhảy quang OM3 Multi-Mode LC-FC sử dụng làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối giữa các ODF quang, các thiết bị truyền dẫn quang với nhau
Dây nhảy quang OM3 Multi-Mode SC-FC

Dây nhảy quang OM3 Multi-Mode SC-FC

Liên hệ
Còn hàng
Dây nhảy quang OM3 Multi-Mode SC-FC Giá bán: Liên hệ Bảo hành:
Kho Hàng: Còn hàng
Mô tả tóm tắt:
Dây nhảy quang OM3 Multi-Mode SC-FC sử dụng làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối giữa các ODF quang, các thiết bị truyền dẫn quang với nhau

Dây nhảy quang LS OM3 Multi-Mode SC-SC

Dây nhảy quang LS OM3 Multi-Mode SC-SC

Liên hệ
Còn hàng
Dây nhảy quang LS OM3 Multi-Mode SC-SC Giá bán: Liên hệ Bảo hành:
Kho Hàng: Còn hàng
Mô tả tóm tắt:
Dây nhảy quang sử dụng làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối giữa các ODF quang, tủ phối quang, các thiết bị truyền dẫn quang với nhau. Mang lại sự linh hoạt và thuận thiện cho người sử dụng hệ thống mạng quang
Dây nhảy quang LS OM3 Multi-Mode SC-LC

Dây nhảy quang LS OM3 Multi-Mode SC-LC

Liên hệ
Còn hàng
Dây nhảy quang LS OM3 Multi-Mode SC-LC Giá bán: Liên hệ Bảo hành:
Kho Hàng: Còn hàng
Mô tả tóm tắt:
Dây nhảy quang LS OM3 MM LC-SC 3m 5m 10m 15m 20m 25m 30m … có vỏ màu xanh. Khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng – plug and play Tuân theo các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326 Tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O
Dây nhảy quang LS OM3 Multimode LC-LC

Dây nhảy quang LS OM3 Multimode LC-LC

Liên hệ
Còn hàng
Dây nhảy quang LS OM3 Multimode LC-LC Giá bán: Liên hệ Bảo hành:
Kho Hàng: Còn hàng
Mô tả tóm tắt:
Dây nhảy quang được ứng dụng rộng rãi trong CATV; Fiber Optic Telecommunication System; Fiber Optic Access Network; LAN; Fiber Optic Transducer; Fiber 0ptic Data Transmission; Test Equipment; Metro; Active Device Termination, FTTx, FTTH
Dây nhảy quang đa mốt LS Multi-mode LC-LC

Dây nhảy quang đa mốt LS Multi-mode LC-LC

Liên hệ
Còn hàng
Dây nhảy quang đa mốt LS Multi-mode LC-LC Giá bán: Liên hệ Bảo hành:
Kho Hàng: Còn hàng
Mô tả tóm tắt:
Dây nhảy quang được sử dụng làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối giữa các ODF quang, tủ phối quang, các thiết bị truyền dẫn quang với nhau, mang lại sự linh hoạt và thuận thiện cho người sử dụng hệ thống mạng quang

Dây nhảy quang LS Multi-mode SC-SC

Dây nhảy quang LS Multi-mode SC-SC

Liên hệ
Còn hàng
Dây nhảy quang LS Multi-mode SC-SC Giá bán: Liên hệ Bảo hành:
Kho Hàng: Còn hàng
Mô tả tóm tắt:
Dây nhảy quang LS Multimode SC-SC được ứng dụng rộng rãi trong CATV; Fiber Optic Telecommunication System; Fiber Optic Access Network; LAN; Fiber Optic Transducer; Fiber 0ptic Data Transmission.
Dây nhảy quang LS Multi-mode LC-SC

Dây nhảy quang LS Multi-mode LC-SC

Liên hệ
Còn hàng
Dây nhảy quang LS Multi-mode LC-SC Giá bán: Liên hệ Bảo hành:
Kho Hàng: Còn hàng
Mô tả tóm tắt:
Dây nhảy quang LC-SC MM LS chiều dài 3 mét, 5 mét, 10 mét, 20 mét, 30 mét…dùng cho các thiết bị chuyển đổi Quang-Điện, thiết bị mạng và các thiết bị quang viễn thông khác
Dây nhảy quang LS Single-mode LC-LC

Dây nhảy quang LS Single-mode LC-LC

Liên hệ
Còn hàng
Dây nhảy quang LS Single-mode LC-LC Giá bán: Liên hệ Bảo hành:
Kho Hàng: Còn hàng
Mô tả tóm tắt:
Patch cord LS single-mode là sản phẩm của hãng LS Vina , được sản xuất tại Việt Nam trên dây truyền công nghệ của Hàn Quốc, đặc biệt được ưa chuộng tại các nhà máy của Hàn Quốc tại Việt Nam
Dây nhảy quang LS Single-mode LC-SC

Dây nhảy quang LS Single-mode LC-SC

Liên hệ
Còn hàng
Dây nhảy quang LS Single-mode LC-SC Giá bán: Liên hệ Bảo hành:
Kho Hàng: Còn hàng
Mô tả tóm tắt:
Dây nhảy quang được sử dụng kết nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối giữa các ODF quang, tủ phối quang, các thiết bị truyền dẫn quang với nhau
Dây nhảy quang LS Single-mode SC-SC

Dây nhảy quang LS Single-mode SC-SC

Liên hệ
Còn hàng
Dây nhảy quang LS Single-mode SC-SC Giá bán: Liên hệ Bảo hành:
Kho Hàng: Còn hàng
Mô tả tóm tắt:
Patch cord LS single-mode sợi đơn – simplex hoặc sợi đôi – Duplex, 2 đầu có gắn sẵn đầu kết nối quang LC, SC đáp ứng tốt nhu cầu truyền dẫn cao của bạn
Dây nhảy quang Multimode OM2 SC-ST

Dây nhảy quang Multimode OM2 SC-ST

Liên hệ
Còn hàng
Dây nhảy quang Multimode OM2 SC-ST Giá bán: Liên hệ Bảo hành:
Kho Hàng: Còn hàng
Mô tả tóm tắt:
Dây nhảy quang MM 50/125 chuẩn SC-ST thường được dùng cho các thiết bị công nghiệp, sản phẩm được gia công chắc chắn, độ bền cao, bảo hành lên đến 12 tháng, quý khách có thể lựa chọn có kẹp đầu hoặc không kẹp đầu
Dây nhảy quang Multi Core Single mode 4 FO

Dây nhảy quang Multi Core Single mode 4 FO

Liên hệ
Còn hàng
Dây nhảy quang Multi Core Single mode 4 FO Giá bán: Liên hệ Bảo hành:
Kho Hàng: Còn hàng
Mô tả tóm tắt:
Dây nhảy quang Multi core hay Patch core Multi core là khái niệm không còn xa lạ với các anh em kỹ thuật, về cơ bản, dây nhảy Multi core theo đúng như tên gọi của nó dịch sang tiếng Việt là Dây nhảy quang nhiều lõi, nhiều sợi.

Dây nhảy quang OM4 Multi-Mode

Dây nhảy quang OM4 Multi-Mode

Liên hệ
Còn hàng
Dây nhảy quang OM4 Multi-Mode Giá bán: Liên hệ Bảo hành:
Kho Hàng: Còn hàng
Mô tả tóm tắt:
Dây nhảy quang OM4 Multi-Mode sử dụng làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối giữa các ODF quang, các thiết bị truyền dẫn quang với nhau
Dây nhảy quang OM3 Multi-Mode LC-LC

Dây nhảy quang OM3 Multi-Mode LC-LC

Liên hệ
Còn hàng
Dây nhảy quang OM3 Multi-Mode LC-LC Giá bán: Liên hệ Bảo hành:
Kho Hàng: Còn hàng
Dây nhảy quang Multi-mode SC-LC

Dây nhảy quang Multi-mode SC-LC

Liên hệ
Còn hàng
Dây nhảy quang Multi-mode SC-LC Giá bán: Liên hệ Bảo hành:
Kho Hàng: Còn hàng
Dây nhảy quang Multimode SC-SC

Dây nhảy quang Multimode SC-SC

Liên hệ
Còn hàng
Dây nhảy quang Multimode SC-SC Giá bán: Liên hệ Bảo hành:
Kho Hàng: Còn hàng
Dây nhảy quang Multi Core 12FO Single mode

Dây nhảy quang Multi Core 12FO Single mode

Liên hệ
Còn hàng
Dây nhảy quang Multi Core 12FO Single mode Giá bán: Liên hệ Bảo hành:
Kho Hàng: Còn hàng
Mô tả tóm tắt:
Dây nhảy quang Multi Core 12FO Single mode nhiều sợi là giải pháp tốt nhất để bảo vệ cả bó sợi dây nhảy cũng như tốt nhất để có một hệ thống dây dợ gọn gàng, đẹp mắt.
Dây nhảy quang Singlemode LC-LC

Dây nhảy quang Singlemode LC-LC

Liên hệ
Còn hàng
Dây nhảy quang Singlemode LC-LC Giá bán: Liên hệ Bảo hành:
Kho Hàng: Còn hàng
Mô tả tóm tắt:
Dây nhảy quang single mode LC-LC được sử dụng kết nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối giữa các ODF quang, tủ phối quang, các thiết bị truyền dẫn quang với nhau, mang lại sự linh hoạt và thuận thiện cho người sử dụng

Dây nhảy quang Single mode LC-SC

Dây nhảy quang Single mode LC-SC

Liên hệ
Còn hàng
Dây nhảy quang Single mode LC-SC Giá bán: Liên hệ Bảo hành:
Kho Hàng: Còn hàng
Dây nhảy quang Single Mode SC-SC

Dây nhảy quang Single Mode SC-SC

Liên hệ
Còn hàng
Dây nhảy quang Single Mode SC-SC Giá bán: Liên hệ Bảo hành:
Kho Hàng: Còn hàng
Dây nhảy quang Multimode OM3 chuẩn MPO-MPO

Dây nhảy quang Multimode OM3 chuẩn MPO-MPO

Liên hệ
Còn hàng
Dây nhảy quang Multimode OM3 chuẩn MPO-MPO Giá bán: Liên hệ Bảo hành:
Kho Hàng: Còn hàng
Mô tả tóm tắt:
Dây nhảy quang loại Multimode OM3 chuẩn đầu nối MPO là loại dây nhảy chuyên dụng cho các thiết bị yêu cầu kết nối tín hiệu với tốc độ cao, Dây nhảy quang MPO được sử dụng rộng rãi trong các hệ thống: Mạng viễn thông, truyền thông dữ liệu...
Fiber optic patch cord Commscope OM3 SC-SC PN: 2105091-3

Fiber optic patch cord Commscope OM3 SC-SC PN: 2105091-3

Liên hệ
Còn hàng
Fiber optic patch cord Commscope OM3 SC-SC PN: 2105091-3 Giá bán: Liên hệ Bảo hành:
Kho Hàng: Còn hàng
Mô tả tóm tắt:
Dây nhảy quang – Fiber optic patch cord Commscope có các đầu phổ thông như SC-LC-FC-ST tùy chọn, quý khách hàng có nhu cầu đặt hàng loại đầu nối khác, chiều dài khác vui lòng liên hệ VTX để được hỗ trợ
Dây nhảy quang OM4 LC-LC Commscope PN: 2105061-5

Dây nhảy quang OM4 LC-LC Commscope PN: 2105061-5

Liên hệ
Còn hàng
Dây nhảy quang OM4 LC-LC Commscope PN: 2105061-5 Giá bán: Liên hệ Bảo hành:
Kho Hàng: Còn hàng
Mô tả tóm tắt:
Dây nhảy quang LC-LC OM4, với thương hiệu của Commscope, mã PN: 2105061-5, Commscope là hãng đang làm mưa làm gió trên thị trường Việt Nam. Đây là loại dây nhảy quang được sử dụng nhiều nhất hiện nay
Dây nhảy quang Alantek Multimode SC-SC 3m | PN: 306-52322M-0030

Dây nhảy quang Alantek Multimode SC-SC 3m | PN: 306-52322M-0030

Liên hệ
Còn hàng
Dây nhảy quang Alantek Multimode SC-SC 3m | PN: 306-52322M-0030 Giá bán: Liên hệ Bảo hành:
Kho Hàng: Còn hàng
Mô tả tóm tắt:
Dây nhảy quang Alantek MM SC-SC 306-52322M-0030 chính hãng tại Hà Nội. Chuyên phân phối các sản phẩm Alantek chính hãng trên toàn quốc

Dây nhảy quang Alantek MM SC-SC 2m | PN: 306-52322M-0020

Dây nhảy quang Alantek MM SC-SC 2m | PN: 306-52322M-0020

Liên hệ
Còn hàng
Dây nhảy quang Alantek MM SC-SC 2m | PN: 306-52322M-0020 Giá bán: Liên hệ Bảo hành:
Kho Hàng: Còn hàng
Mô tả tóm tắt:
Dây nhảy quang Alantek MM SC-SC 306-52322M-0020 chính hãng. Đại lý phân phối các sản phẩm Alantek nhập khẩu trực tiếp, đầy đủ giấy tờ CO, CQ.
Dây nhảy quang Alantek Multimode SC-LC 3m | PN: 306-52327M-0030

Dây nhảy quang Alantek Multimode SC-LC 3m | PN: 306-52327M-0030

Liên hệ
Còn hàng
Dây nhảy quang Alantek Multimode SC-LC 3m | PN: 306-52327M-0030 Giá bán: Liên hệ Bảo hành:
Kho Hàng: Còn hàng
Mô tả tóm tắt:
Dây nhảy quang Alantek Multimode SC-LC 306-52327M-0030 chính hãng tại Hà Nội. Chuyên phân phối các sản phẩm Alantek chính hãng với đầy đủ CO, CQ
Dây nhảy quang Multi Core MM OM4 50/125μm LC-LC

Dây nhảy quang Multi Core MM OM4 50/125μm LC-LC

Liên hệ
Còn hàng
Dây nhảy quang Multi Core MM OM4 50/125μm LC-LC Giá bán: Liên hệ Bảo hành:
Kho Hàng: Còn hàng
Mô tả tóm tắt:
Dây nhảy quang Multi Core MM OM4 50/125μm LC-LC ít bị suy giảm khi bị uốn cong hoặc xoắn so với cáp quang truyền thống và điều này sẽ giúp việc lắp đặt và bảo trì cáp quang hiệu quả hơn
Dây nhảy quang Single Mode MTP-MTP 12 sợi đầu đực

Dây nhảy quang Single Mode MTP-MTP 12 sợi đầu đực

Liên hệ
Còn hàng
Dây nhảy quang Single Mode MTP-MTP 12 sợi đầu đực Giá bán: Liên hệ Bảo hành:
Kho Hàng: Còn hàng
Mô tả tóm tắt:
Dây nhảy quang loại Single mode 12 sợi đầu Female MTP (Female) – MTP (Female) được sử dụng trong các hệ thống 40G/100G trong các trung tâm dữ liệu, với suy hao cực thấp đảm bảo tín hiệu đường truyền thông suốt và ổn định
Dây nhảy quang MM OM4 MTP-MTP 12 sợi đầu Female

Dây nhảy quang MM OM4 MTP-MTP 12 sợi đầu Female

Liên hệ
Còn hàng
Dây nhảy quang MM OM4 MTP-MTP 12 sợi đầu Female Giá bán: Liên hệ Bảo hành:
Kho Hàng: Còn hàng
Mô tả tóm tắt:
Đầu nối Conector MTP của Mỹ & Sợi quang Corning ClearCurve
Suy hao tối ưu 0,15dB Typ. Bán kính uốn cong tối thiểu 10mm.
Kết nối mật độ cao cho 40G / 100G / 200G / 400G
Tuân theo các tiêu chuẩn IEC-61754-7 và TIA-604-5 (FOCIS-5)

Dây nhảy quang CommScope OM3 Multi-Mode SC-LC |PN: 2105031-3

Dây nhảy quang CommScope OM3 Multi-Mode SC-LC |PN: 2105031-3

Liên hệ
Còn hàng
Dây nhảy quang CommScope OM3 Multi-Mode SC-LC |PN: 2105031-3 Giá bán: Liên hệ Bảo hành:
Kho Hàng: Còn hàng
Mô tả tóm tắt:
Dây nhảy cáp quang được ứng dụng rộng rãi trong CATV; Fiber Optic Telecommunication System; Fiber Optic Access Network; LAN; Fiber Optic Transducer; Fiber 0ptic Data Transmission; Test Equipment; Metro; Active Device Termination, FTTx, FTTH…
Dây nhảy quang CommScope OM3 Multi-Mode LC-LC |PN: 2105027-3

Dây nhảy quang CommScope OM3 Multi-Mode LC-LC |PN: 2105027-3

Liên hệ
Còn hàng
Dây nhảy quang CommScope OM3 Multi-Mode LC-LC |PN: 2105027-3 Giá bán: Liên hệ Bảo hành:
Kho Hàng: Còn hàng
Mô tả tóm tắt:
Dây nhảy cáp quang được ứng dụng rộng rãi trong CATV; Fiber Optic Telecommunication System; Fiber Optic Access Network; LAN; Fiber Optic Transducer; Fiber 0ptic Data Transmission; Test Equipment; Metro; Active Device Termination, FTTx, FTTH…
Dây nhảy quang CommScope Single Mode SC-SC PN: 2105092-3

Dây nhảy quang CommScope Single Mode SC-SC PN: 2105092-3

Liên hệ
Còn hàng
Dây nhảy quang CommScope Single Mode SC-SC PN: 2105092-3 Giá bán: Liên hệ Bảo hành:
Kho Hàng: Còn hàng
Mô tả tóm tắt:
Dây nhảy quang Commscope OM4 MM LC-LC 3m 5m 10m 15m 20m 25m 30m … có vỏ màu xanh. Khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng – plug and play Tuân theo các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326 Tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O
Dây nhảy quang CommScope OM4 Multi-Mode LC-LC |PN: 2105061-3

Dây nhảy quang CommScope OM4 Multi-Mode LC-LC |PN: 2105061-3

Liên hệ
Còn hàng
Dây nhảy quang CommScope OM4 Multi-Mode LC-LC |PN: 2105061-3 Giá bán: Liên hệ Bảo hành:
Kho Hàng: Còn hàng
Mô tả tóm tắt:
Dây nhảy quang Commscope OM4 MM LC-LC 3m 5m 10m 15m 20m 25m 30m … có vỏ màu xanh. Khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng – plug and play Tuân theo các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326 Tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O
Lọc sản phẩm
Thương hiệu
Alantek (3)
Commscope (6)
MTP(2)

Dây nhảy quang là thiết bị kết nối kỳ diệu giữa hộp phối quang ODF với bộ chuyển đổi quang để tạo nên một sản phẩm công nghệ trong lĩnh vực viễn thông hoàn hảo đến từng chi tiết. Mỗi thông số kỹ thuật cũng như hiệu quả thực tiễn chứng minh cũng đủ khiến trái tim khách hàng rung rinh và mong muốn sở hữu chúng ngay lập tức.
Thấu hiểu được tâm lý muốn tìm hiểu sản phẩm đến gốc rễ nên Hợp Nhất đã chia sẻ bài viết này như một lời tri ân sâu sắc đến sự tin cậy của khách hàng đối với chúng tôi và đồng thời giúp quý vị có thể lựa chọn được những sản phẩm với chất lượng tốt nhất, giá thành rẻ nhất trên thị trường xáo trộn hiện nay.
Dây nhảy quang là gì?
Thực chất dây nhảy quang là một đoạn chứa sợi quang có đường kính thông dụng là 0.9, 2.0,3.0 mm với hai đầu được gắn sẵn đầu nối cáp quang. Các đầu nối cáp quang này có thể thuộc dạng PC, UPC, APC, thuộc chuẩn: SC, ST, FC, LC, MU, E2000,...
Dây nhảy quang là một đoạn dây có khoảng cách kết nối từ 3m, 5m, 10m, 15m, 20m, 30m và chúng đã được máy bấm sẵn hai đầu Connecter.
Dây nhảy quang xuất hiện mang đến sự linh hoạt, thuận tiện cho người sử dụng hệ thống mạng quang. Sở dĩ đánh giá ưu điểm của chúng như vậy bởi vì công dụng của các loại dây nhảy quang là dùng để kết nối giữa các thiết bị như từ hộp ODF đến thiết bị chuyển đổi quang điện hoặc giữa hai ODF với nhau nên quá trình truyền tải dữ liệu trực tiếp, nhanh chóng và gọn nhẹ hơn rất nhiều lần. Không những thế, nhờ có dây nhảy quang mà người dùng tiết kiệm được nhiều khoản chi phí phát sinh trong quá trình sử dụng và truyền tải hình ảnh, audio, video,... thậm chí là chương trình truyền hình cáp đòi hỏi một cách kỹ lưỡng, nhanh chóng, sắc nét.

Các loại dây nhảy quang thông dụng hiện nay
Sự đa dạng về chủng loại dây nhảy quang cũng đủ khiến người dùng phải đau đầu khi có dự định sử dụng thiết bị này mà không biết chọn loại nào? Các loại dây nhảy quang có những ưu điểm gì? Chúng có chất lượng như thế nào? Hoạt động có hiệu quả hay không? Mọi thắc mắc của khách hàng sẽ được chúng tôi giải đáp ngay dưới đây.
Phân loại dây nhảy quang:
Có thể phân các loại dây nhảy quang theo nhiều tiêu chuẩn, cách đánh giá khác nhau. Tùy theo chủng loại cáp quang, chúng ta có một số loại dây nhảy quang phổ biến là dây nhảy quang singlemode hoặc dây nhảy quang multimode, multimode OM3 theo 2 chuẩn chính hiện đang sử dụng rộng rãi trên thị trường đó là chuẩn UPC (màu xanh dương) và chuẩn APC (màu xanh lá).
Các loại dây này bao gồm sợi dây đơn mode (còn gọi là dây Simplex) và dây đa mode (dây nhảy Duplex).Ngoài ra, các trung tâm dữ liệu ( data center) hay các trung tâm truyền dẫn của nhà cung cấp dịch vụ còn dùng các loại dây nhảy quang 12 sợi, 24 sợi, 48 sợi,...
Tùy theo đầu kết nối quang ( Connector), các thiết bị đầu cuối mà dây nhảy quang có các loại thông dụng mà chúng ta sẽ tìm hiểu rõ hơn ở phía dưới như sau: dây nhảy quang SC – SC (1 đầu SC – 1 đầu SC), dây nhảy quang SC -LC, dây nhảy quang LC – LC ( 2 đầu LC), dây nhảy quang ST (ST – ST Multimode), dây nhảy quang FC ( 1 đầu FC)…

Dây nhay quang SC – SC các loại Multimode hoặc Singlemode , dây nhảy SC/UPC – SC/UPC và dây nhảy SC/APC – SC/APC có chiều dài tùy theo yêu cầu của khách hàng, không hạn định nhưng thông thường các loại dây có sẵn thường là các loại 3m, 5m, 10m, 20m, 30m... Loại dây nhảy SC – SC dùng được cho các thiết bị converter quang điện, thiết bị mạng và các thiết bị viễn thông khác. Số lần kết nối của loại dây này lên đến 1000 lần, con số cụ thể này chứng tỏ thời gian sử dụng của chúng rất lâu, lâu bền với thời gian, với mọi điều kiện thời tiết. Hơn nữa, độ bền còn được thể hiện ở việc chúng có thể kéo dãn tải trọng 100 N, thời gian kiểm tra ít nhất 5h, kết quả là độ suy hao < 0,3 Db. Độ suy hao chèn không chỉ đạt tiêu chuẩn quốc tế mà còn vượt quá tiêu chuẩn < 0,2 Db. Giá thành của loại dây dài 3 mét khá rẻ vì chúng tôi thường nhập về kho hàng một số lượng khổng lồ nên bớt được một số chi phí phát sinh, với dây dài chỉ cần thêm 5000 đồng/1 mét.
Dây nhảy quang LC – LC cũng tương tự như dây SC- SC cũng có đầy đủ các loại Singlemode, Multimode, Multimode OM3 hai loại dây Simplex và Duplex là sản phẩm thiết kế cho nhảy giữa hai Switches quang sử dụng module SFP với đường kính sợi 3mm. Loại dây này có các màu cam, vàng chanh và xanh dương chuẩn kết nối 2 đầu: LC và LC, thường được sử dụng để đấu nối giữa ODF với các thiết bị converter. Sản phẩm này được sản xuất trên dây chuyền công nghệ hiện đại, đảm bảo độ bền chắc. Nhất là chúng được đội ngũ kỹ thuật viên lành nghề kiểm tra kỹ càng, tỉ mỉ mới cho xuất xưởng. Đây được đánh giá là một sản phẩm có chất lượng tốt giúp cho việc kết nối trở nên thuận tiện và dễ dàng hơn bao giờ hết.
Dây nhảy quang FC là sản phẩm được sử dụng trong hệ thống truyền dẫn truyền hình cáp. Đây là thiết bị tiếp nối giữa hộp nối và thiết bị. Với đặc trưng UPC, thiết bị dây nhảy quang sẽ tăng độ suy hao cần thiết tiếp cận khoảng nhạy, đặc trưng của công nghiệp truyền hình. Cũng tương tự với dây nhảy quang SC – LC có chiều dài phụ thuộc vào yêu cầu và nhu cầu sử dụng của khách hàng, có thể là 3m, 5m, 10m, 15m, 20m, 30m,... Nhờ độ bền kéo dãn: tải trọng 100N, thời gian kiểm tra ít nhất 5h, kết quả độ suy hao < 0,5 dB, loại dây nhảy quang này được cho các thiết bị chuyển đổi quang điện, thiết bị mạng và các thiết bị quang viễn thông khác hiện nay.

Mọi chi tiết xin liên hệ:
CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ CÔNG NGHỆ HÀ VIỆT
Trụ sở: Số 11, ngách 4, ngõ 362 ,Giải Phóng, P. Thịnh Liệt, Q. Hoàng Mai , TP Hà Nội.
Cơ sở HN: số 26 , ngõ 181 Trường Chinh, P. Khương Mai, Q. Thanh Xuân, Hà Nội.
Điện thoại: 024.36 878 666 Fax:024.322 168 55 Hotline: 0975 86 85 99
Cơ sở HCM: số 61/7 Bình Giã, phường 13, quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh.
Điện thoại: 028 38 130 866 Fax: 024.322 168 55 Hotline: 0975 86 85 99
Email: info@havietpro.vn - Website: www.havietpro.vn Fanpage: www.facebook.com/havietpro

Xem đầy đủ thông tin

Copyright © 2020 All Rights Reserved by HaVietPro. Phiên bản Mobile

Giỏ hàng của bạn
0 sản phẩm

Chọn khu vực mua hàng

Hãy chọn tỉnh thành của bạn, bạn có thể thay đổi lại ở đầu trang