• Hệ thống showroom Havietpro
    CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ CÔNG NGHỆ HÀ VIỆT
    Thời gian mở cửa : 8h - 18h00p
    • Hà Việt Pro Hà Nội(Showroom trưng bày sản phẩm)
      Địa chỉ: Số 26/181 đường Trường Chinh, quận Thanh Xuân, TP Hà Nội.( có chỗ đỗ xe ô tô) [ Bản đồ đường đi ]
      Hotline: 0975 86 85 99
      Email: info@havietpro.vn
    • Hà Việt Pro Hồ Chí Minh(Showroom trưng bày sản phẩm)
      Địa chỉ: Số 61/7 Bình Giã, phường 13, quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh [ Bản đồ đường đi ]
      Hotline: 0975 86 85 99
      Email: info@havietpro.vn
  • Hỗ trợ
    Khách hàng Doanh Nghiệp
    • Showroom Hà Nội
      (Mở cửa 8h00'-19h00'' từ T2-T7)

      Mr.Nguyễn Xuân Hà

      Zalo 0969.393.232

      Email: xuanha@havietpro.vn

      Ms.Trương Ngân Hà

      Zalo 0978.851.059

      Email: nganha@havietpro.vn

      Ms.Bùi Quỳnh Trang

      Zalo 0962.726.399

      Email: quynhtrang@havietpro.vn

      Mr.Bùi Tiến Đạt

      Zalo 0963.694.399

      Email: tiendat@havietpro.vn

      Mr.Vũ Thanh Phong

      Zalo 0981.642.399

      Email: thanhphong@havietpro.vn

      Ms.Đặng Thị Nhiên

      Zalo 0961.591.066

      Email: dangnhien@havietpro.vn

    • Showroom TP Hồ Chí Minh
      (Mở cửa 8h00'-19h00'' từ T2-T7)

      Mr.Trương Thế Tùng

      Zalo 0974.727.205

      Email: thetung@havietpro.vn

      Ms.Ngô Thị Hà

      Zalo 0961794588

      Email: ngoha@havietpro.vn

      Ms.Bùi Kiều Thu

      Zalo 0961650488

      Email: kieuthu@havietpro.vn

      Mr.Vũ Thanh Phong

      Zalo 0981.642.399

      Email: thanhphong@havietpro.vn

      Mr.Nguyễn Trung Hà

      Zalo 0977.045.517

      Email: info@havietpro.vn

    Khách hàng cá nhân
    • Showroom Hà Nội
      (Mở cửa 8h00'-19h00'' từ T2-T7)

      Ms.Trương Ngân Hà

      Zalo 0978.851.059

      Email: nganha@havietpro.vn

      Mr.Vũ Thanh Phong

      Zalo 0981.642.399

      Email: thanhphong@havietpro.vn

      Ms.Trần Thị Mai

      Zalo 0975.642.399

      Email: maitran@havietpro.vn

    • Showroom TP Hồ Chí Minh
      (Mở cửa 8h00'-19h00'' từ T2-T7)

      Mr.Trương Thế Tùng

      Zalo 0974.727.205

      Email: thetung@havietpro.vn

      Ms.Bùi Kiều Thu

      Zalo 0961650488

      Email: kieuthu@havietpro.vn

      Ms.Ngô Thị Hà

      Zalo 0961794588

      Email:ngoha@havietpro.vn

    Khách hàng đại lý
    • Showroom Hà Nội
      (Mở cửa 8h00'-19h00'' từ T2-T7)

      Mr.Nguyễn Trung Hà

      Zalo 0977.045.517

      Email: info@havietpro.vn

      Ms.Trương Ngân Hà

      Zalo 0978.851.059

      Email: nganha@havietpro.vn

      Mr.Bùi Quỳnh Trang

      Zalo 0962.726.399

      Email: quynhtrang@havietpro.vn

    • Showroom TP Hồ Chí Minh
      (Mở cửa 8h00'-19h00'' từ T2-T7)

      Mr.Trương Thế Tùng

      Zalo 0974.727.205

      Email: thetung@havietpro.vn

      Ms.Trương Ngân Hà

      Zalo 0978.851.059

      Email: nganha@havietpro.vn

      Mr.Nguyễn Trung Hà

      Zalo 0977.045.517

      Email: info@havietpro.vn

    Khách hàng dự án
    • Showroom Hà Nội
      (Mở cửa 8h00'-19h00'' từ T2-T7)

      Mr.Nguyễn Trung Hà

      Zalo 0977.045.517

      Email: info@havietpro.vn

      Mr.Nguyễn Xuân Hà

      Zalo 0969.393.232

      Email: xuanha@havietpro.vn

      Mr.Trương Thế Tùng

      Zalo 0974.727.205

      Email: thetung@havietpro.vn

    • Showroom TP Hồ Chí Minh
      (Mở cửa 8h00'-19h00'' từ T2-T7)

      Mr.Nguyễn Trung Hà

      Zalo 0977.045.517

      Email: info@havietpro.vn

      Mr.Nguyễn Xuân Hà

      Zalo 0969.393.232

      Email: xuanha@havietpro.vn

      Mr.Trương Thế Tùng

      Zalo 0974.727.205

      Email: thetung@havietpro.vn

    Chăm sóc khách hàng
    • Showroom Hà Nội
      (Mở cửa 8h00'-19h00'' từ T2-T7)

      Ms.Thu Trang

      Zalo 0982.335.234

      Email: info@havietpro.vn

    • Showroom TP Hồ Chí Minh
      (Mở cửa 8h00'-19h00'' từ T2-T7)

      Ms.Thu Trang

      Zalo 0982.335.234

      Email: info@havietpro.vn

    Bảo hành - dịch vụ: 0975 91 99 55
    • Showroom Hà Nội
      (Mở cửa 8h00'-19h00'' từ T2-T7)

      Mr.Trương Tuấn Anh

      Zalo 0975.919.955

      Email:baohanh_dichvu@havietpro.vn

    • Showroom TP Hồ Chí Minh
      (Mở cửa 8h00'-19h00'' từ T2-T7)

      Mr.Tạ Mạnh Hùng

      Zalo 0964.365.399

      Email: baohanh_dichvu@havietpro.vn

  • Khuyến mại
  • In hóa đơn điện tử
  • Tra cứu bảo hành
Dây nhảy quang SM
Sắp xếp theo
Dây nhảy quang LS Multi-mode SC-SC

Dây nhảy quang LS Multi-mode SC-SC

Liên hệ
Còn hàng
Dây nhảy quang LS Multi-mode SC-SC Giá bán: Liên hệ Bảo hành:
Kho Hàng: Còn hàng
Mô tả tóm tắt:
Dây nhảy quang LS Multimode SC-SC được ứng dụng rộng rãi trong CATV; Fiber Optic Telecommunication System; Fiber Optic Access Network; LAN; Fiber Optic Transducer; Fiber 0ptic Data Transmission.
Dây nhảy quang LS Multi-mode LC-SC

Dây nhảy quang LS Multi-mode LC-SC

Liên hệ
Còn hàng
Dây nhảy quang LS Multi-mode LC-SC Giá bán: Liên hệ Bảo hành:
Kho Hàng: Còn hàng
Mô tả tóm tắt:
Dây nhảy quang LC-SC MM LS chiều dài 3 mét, 5 mét, 10 mét, 20 mét, 30 mét…dùng cho các thiết bị chuyển đổi Quang-Điện, thiết bị mạng và các thiết bị quang viễn thông khác
Dây nhảy quang LS Single-mode LC-LC

Dây nhảy quang LS Single-mode LC-LC

Liên hệ
Còn hàng
Dây nhảy quang LS Single-mode LC-LC Giá bán: Liên hệ Bảo hành:
Kho Hàng: Còn hàng
Mô tả tóm tắt:
Patch cord LS single-mode là sản phẩm của hãng LS Vina , được sản xuất tại Việt Nam trên dây truyền công nghệ của Hàn Quốc, đặc biệt được ưa chuộng tại các nhà máy của Hàn Quốc tại Việt Nam
Dây nhảy quang LS Single-mode LC-SC

Dây nhảy quang LS Single-mode LC-SC

Liên hệ
Còn hàng
Dây nhảy quang LS Single-mode LC-SC Giá bán: Liên hệ Bảo hành:
Kho Hàng: Còn hàng
Mô tả tóm tắt:
Dây nhảy quang được sử dụng kết nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối giữa các ODF quang, tủ phối quang, các thiết bị truyền dẫn quang với nhau
Dây nhảy quang LS Single-mode SC-SC

Dây nhảy quang LS Single-mode SC-SC

Liên hệ
Còn hàng
Dây nhảy quang LS Single-mode SC-SC Giá bán: Liên hệ Bảo hành:
Kho Hàng: Còn hàng
Mô tả tóm tắt:
Patch cord LS single-mode sợi đơn – simplex hoặc sợi đôi – Duplex, 2 đầu có gắn sẵn đầu kết nối quang LC, SC đáp ứng tốt nhu cầu truyền dẫn cao của bạn
Dây nhảy quang Single Mode MTP-MTP 12 sợi đầu đực

Dây nhảy quang Single Mode MTP-MTP 12 sợi đầu đực

Liên hệ
Còn hàng
Dây nhảy quang Single Mode MTP-MTP 12 sợi đầu đực Giá bán: Liên hệ Bảo hành:
Kho Hàng: Còn hàng
Mô tả tóm tắt:
Dây nhảy quang loại Single mode 12 sợi đầu Female MTP (Female) – MTP (Female) được sử dụng trong các hệ thống 40G/100G trong các trung tâm dữ liệu, với suy hao cực thấp đảm bảo tín hiệu đường truyền thông suốt và ổn định
Dây nhảy quang CommScope Single Mode SC-SC PN: 2105092-3

Dây nhảy quang CommScope Single Mode SC-SC PN: 2105092-3

Liên hệ
Còn hàng
Dây nhảy quang CommScope Single Mode SC-SC PN: 2105092-3 Giá bán: Liên hệ Bảo hành:
Kho Hàng: Còn hàng
Mô tả tóm tắt:
Dây nhảy quang Commscope OM4 MM LC-LC 3m 5m 10m 15m 20m 25m 30m … có vỏ màu xanh. Khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng – plug and play Tuân theo các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326 Tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O
Lọc sản phẩm

Dây nhảy quang Single mode là gì?
Dây nhảy quang Single mode là một loại dây sợi quang được sử dụng làm đầu nối liên kết giữa các thiết bị quang, các hộp phối quang ODF hoặc các truyền dẫn quang với nhau. Dây nhảy Single mode thường có màu vàng đặc trưng bao gồm có dây nhảy đơn (Simplex) hoặc dây nhảy đôi (Duplex). Đây là phụ kiện có khối lượng nhỏ, hoạt động kiểu plug and play (cắm và dùng) rất dễ dàng và đáp ứng tốt các yêu cầu kĩ thuật của các tiêu chuẩn như: IEC, Bellcore, GR-326, JSC, Telcordia TM và cả tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O.
Cấu tạo dây nhảy quang loại Single mode
Mỗi loại dây nhảy quang đều có hình dáng và mẫu mã khác nhau nhưng nhìn chung đều có cấu tạo bao gồm: Ống nối, thân đầu nối và khớp nối.
Ống nối: Với vỏ làm bằng nhựa PVC chất lương cao, có công dụng chính là bảo vệ và giữ chặt sợi quang
Thân nối: được cấu tạo bằng nhựa hoặc kim loại tùy vào từng loại dây nhảy. Lớp ống nối được thân đầu nối bảo về khỏi các tác nhân từ bên ngoài
Khớp nối: Có tác dụng cố định điểm tiếp xúc đầu nối, thân với các thiết bị khác.

Đặc điểm của dây nhảy quang Single mode
Vỏ màu vàng tươi đặc trưng, có độ dài 3m, 5m, 10m, 15m,… do phụ kiện dây nhảy quang hiện tại hầu hết đều đã có thể gia công trực tiếp tại Việt Nam nên người sử dụng hoàn toàn có thể tùy chọn chiều dài tùy theo nhu cầu sử dụng của mình
2 đầu có gắn sẵn các đầu kết nối quang như: SC, LC, FC, ST,…
Dây nhảy quang singlemode chất lượng cao có số lần kết nối có thể lên tới 1000 lần
Độ suy giảm tín hiệu: 0,2dB
Độ suy hao chèn < 0,2dB. Độ suy hao phản xạ: PC > 45dB, UPC > 50dB, APC > 60dB
Bước sóng cho phép: 1310nm hoặc 1550nm
Độ uốn cong: R=3cm
Lực nghiền nát: 550N/cm
Lực căng lớn nhất có thể: 90N/cm
Tiêu chí lựa chọn dây nhảy quang Single mode
-Đầu nối chuẩn
-Tỉ lệ suy hao thấp, cường độ tín hiệu tốt giúp giảm khả năng gây lỗi cho hệ thống
-Khả năng tái sử dụng của dây: Dây nhảy quang nói chung chất lượng cao luôn đảm bảo hoạt động tốt sau nhiều lần cắm/ rút
-Khả năng quản lý: Mỗi loại dây nhảy đều có độ dày vỏ bọc khác nhau, nhiều người tin rằng vỏ bọc dày sẽ giúp dây nhảy bền và hoạt động lâu hơn. Tuy nhiên, trong một trung tâm dữ liệu có mật độ dây cáp lớn, lớp vỏ bọc cáp quá dày lại khiên việc phân loại và quản lý hệ thống khó khăn cho người sử dụng, đặc biệt khi thi công, lắp đặt cũng như bảo trì, bảo dưỡn về sau.

Mọi chi tiết xin liên hệ:
CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ CÔNG NGHỆ HÀ VIỆT
Trụ sở: Số 11, ngách 4, ngõ 362 ,Giải Phóng, P. Thịnh Liệt, Q. Hoàng Mai , TP Hà Nội.
Cơ sở HN: số 26 , ngõ 181 Trường Chinh, P. Khương Mai, Q. Thanh Xuân, Hà Nội.
Điện thoại: 024.36 878 666 Fax:024.322 168 55 Hotline: 0975 86 85 99
Cơ sở HCM: số 61/7 Bình Giã, phường 13, quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh.
Điện thoại: 028 38 130 866 Fax: 024.322 168 55 Hotline: 0975 86 85 99
Email: info@havietpro.vn - Website: www.havietpro.vn Fanpage: www.facebook.com/havietpro

Xem đầy đủ thông tin

Copyright © 2020 All Rights Reserved by HaVietPro. Phiên bản Mobile

Giỏ hàng của bạn
0 sản phẩm

Chọn khu vực mua hàng

Hãy chọn tỉnh thành của bạn, bạn có thể thay đổi lại ở đầu trang