• Hệ thống showroom Havietpro
    CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ CÔNG NGHỆ HÀ VIỆT
    Thời gian mở cửa : 8h - 18h00p
    • Hà Việt Pro Hà Nội(Showroom trưng bày sản phẩm)
      Địa chỉ: Số 26/181 đường Trường Chinh, quận Thanh Xuân, TP Hà Nội.( có chỗ đỗ xe ô tô) [ Bản đồ đường đi ]
      Hotline: 0975 86 85 99
      Email: info@havietpro.vn
    • Hà Việt Pro Hồ Chí Minh(Showroom trưng bày sản phẩm)
      Địa chỉ: Số 61/7 Bình Giã, phường 13, quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh [ Bản đồ đường đi ]
      Hotline: 0975 86 85 99
      Email: info@havietpro.vn
  • Hỗ trợ
    Khách hàng Doanh Nghiệp
    • Showroom Hà Nội
      (Mở cửa 8h00'-19h00'' từ T2-T7)

      Mr.Nguyễn Xuân Hà

      Zalo 0969.393.232

      Email: xuanha@havietpro.vn

      Ms.Trương Ngân Hà

      Zalo 0978.851.059

      Email: nganha@havietpro.vn

      Ms.Bùi Quỳnh Trang

      Zalo 0962.726.399

      Email: quynhtrang@havietpro.vn

      Mr.Bùi Tiến Đạt

      Zalo 0963.694.399

      Email: tiendat@havietpro.vn

      Mr.Vũ Thanh Phong

      Zalo 0981.642.399

      Email: thanhphong@havietpro.vn

      Ms.Đặng Thị Nhiên

      Zalo 0961.591.066

      Email: dangnhien@havietpro.vn

    • Showroom TP Hồ Chí Minh
      (Mở cửa 8h00'-19h00'' từ T2-T7)

      Mr.Trương Thế Tùng

      Zalo 0974.727.205

      Email: thetung@havietpro.vn

      Ms.Ngô Thị Hà

      Zalo 0961794588

      Email: ngoha@havietpro.vn

      Ms.Bùi Kiều Thu

      Zalo 0961650488

      Email: kieuthu@havietpro.vn

      Mr.Vũ Thanh Phong

      Zalo 0981.642.399

      Email: thanhphong@havietpro.vn

      Mr.Nguyễn Trung Hà

      Zalo 0977.045.517

      Email: info@havietpro.vn

    Khách hàng cá nhân
    • Showroom Hà Nội
      (Mở cửa 8h00'-19h00'' từ T2-T7)

      Ms.Trương Ngân Hà

      Zalo 0978.851.059

      Email: nganha@havietpro.vn

      Mr.Vũ Thanh Phong

      Zalo 0981.642.399

      Email: thanhphong@havietpro.vn

      Ms.Trần Thị Mai

      Zalo 0975.642.399

      Email: maitran@havietpro.vn

    • Showroom TP Hồ Chí Minh
      (Mở cửa 8h00'-19h00'' từ T2-T7)

      Mr.Trương Thế Tùng

      Zalo 0974.727.205

      Email: thetung@havietpro.vn

      Ms.Bùi Kiều Thu

      Zalo 0961650488

      Email: kieuthu@havietpro.vn

      Ms.Ngô Thị Hà

      Zalo 0961794588

      Email:ngoha@havietpro.vn

    Khách hàng đại lý
    • Showroom Hà Nội
      (Mở cửa 8h00'-19h00'' từ T2-T7)

      Mr.Nguyễn Trung Hà

      Zalo 0977.045.517

      Email: info@havietpro.vn

      Ms.Trương Ngân Hà

      Zalo 0978.851.059

      Email: nganha@havietpro.vn

      Mr.Bùi Quỳnh Trang

      Zalo 0962.726.399

      Email: quynhtrang@havietpro.vn

    • Showroom TP Hồ Chí Minh
      (Mở cửa 8h00'-19h00'' từ T2-T7)

      Mr.Trương Thế Tùng

      Zalo 0974.727.205

      Email: thetung@havietpro.vn

      Ms.Trương Ngân Hà

      Zalo 0978.851.059

      Email: nganha@havietpro.vn

      Mr.Nguyễn Trung Hà

      Zalo 0977.045.517

      Email: info@havietpro.vn

    Khách hàng dự án
    • Showroom Hà Nội
      (Mở cửa 8h00'-19h00'' từ T2-T7)

      Mr.Nguyễn Trung Hà

      Zalo 0977.045.517

      Email: info@havietpro.vn

      Mr.Nguyễn Xuân Hà

      Zalo 0969.393.232

      Email: xuanha@havietpro.vn

      Mr.Trương Thế Tùng

      Zalo 0974.727.205

      Email: thetung@havietpro.vn

    • Showroom TP Hồ Chí Minh
      (Mở cửa 8h00'-19h00'' từ T2-T7)

      Mr.Nguyễn Trung Hà

      Zalo 0977.045.517

      Email: info@havietpro.vn

      Mr.Nguyễn Xuân Hà

      Zalo 0969.393.232

      Email: xuanha@havietpro.vn

      Mr.Trương Thế Tùng

      Zalo 0974.727.205

      Email: thetung@havietpro.vn

    Chăm sóc khách hàng
    • Showroom Hà Nội
      (Mở cửa 8h00'-19h00'' từ T2-T7)

      Ms.Mai Hương

      Zalo 0388146994

      Email: info@havietpro.vn

    • Showroom TP Hồ Chí Minh
      (Mở cửa 8h00'-19h00'' từ T2-T7)

      Ms.Ngọc Trân

      Zalo 0786687714

      Email: info@havietpro.vn

    Bảo hành - dịch vụ: 0975 91 99 55
    • Showroom Hà Nội
      (Mở cửa 8h00'-19h00'' từ T2-T7)

      Mr.Trương Tuấn Anh

      Zalo 0975.919.955

      Email:baohanh_dichvu@havietpro.vn

    • Showroom TP Hồ Chí Minh
      (Mở cửa 8h00'-19h00'' từ T2-T7)

      Mr.Tạ Mạnh Hùng

      Zalo 0964.365.399

      Email: baohanh_dichvu@havietpro.vn

  • Khuyến mại
  • In hóa đơn điện tử
  • Tra cứu bảo hành
Dây nhảy quang OM3
Sắp xếp theo
Dây nhảy quang OM3 Multi-Mode LC-SC

Dây nhảy quang OM3 Multi-Mode LC-SC

Liên hệ
Còn hàng
Dây nhảy quang OM3 Multi-Mode LC-SC Giá bán: Liên hệ Bảo hành:
Kho Hàng: Còn hàng
Mô tả tóm tắt:
Dây nhảy quang OM3 Multi-Mode LC-SC sử dụng làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối giữa các ODF quang, các thiết bị truyền dẫn quang với nhau
Dây nhảy quang OM3 Multi-Mode SC-SC

Dây nhảy quang OM3 Multi-Mode SC-SC

Liên hệ
Còn hàng
Dây nhảy quang OM3 Multi-Mode SC-SC Giá bán: Liên hệ Bảo hành:
Kho Hàng: Còn hàng
Mô tả tóm tắt:
Dây nhảy quang OM3 Multi-Mode SC-SC sử dụng làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối giữa các ODF quang, các thiết bị truyền dẫn quang với nhau
Dây nhảy quang OM3 Multi-Mode SC-ST

Dây nhảy quang OM3 Multi-Mode SC-ST

Liên hệ
Còn hàng
Dây nhảy quang OM3 Multi-Mode SC-ST Giá bán: Liên hệ Bảo hành:
Kho Hàng: Còn hàng
Mô tả tóm tắt:
Dây nhảy quang OM3 Multi-Mode SC-ST sử dụng làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối giữa các ODF quang, các thiết bị truyền dẫn quang với nhau

Dây nhảy quang OM3 Multi-Mode ST-ST

Dây nhảy quang OM3 Multi-Mode ST-ST

Liên hệ
Còn hàng
Dây nhảy quang OM3 Multi-Mode ST-ST Giá bán: Liên hệ Bảo hành:
Kho Hàng: Còn hàng
Mô tả tóm tắt:
Dây nhảy quang OM3 Multi-Mode ST-ST sử dụng làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối giữa các ODF quang, các thiết bị truyền dẫn quang với nhau
Dây nhảy quang OM3 Multi-Mode LC-ST

Dây nhảy quang OM3 Multi-Mode LC-ST

Liên hệ
Còn hàng
Dây nhảy quang OM3 Multi-Mode LC-ST Giá bán: Liên hệ Bảo hành:
Kho Hàng: Còn hàng
Mô tả tóm tắt:
Dây nhảy quang OM3 Multi-Mode LC-ST sử dụng làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối giữa các ODF quang, các thiết bị truyền dẫn quang với nhau
Dây nhảy quang OM3 Multi-Mode FC-ST

Dây nhảy quang OM3 Multi-Mode FC-ST

Liên hệ
Còn hàng
Dây nhảy quang OM3 Multi-Mode FC-ST Giá bán: Liên hệ Bảo hành:
Kho Hàng: Còn hàng
Mô tả tóm tắt:
Dây nhảy quang OM3 Multi-Mode FC-ST sử dụng làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối giữa các ODF quang, các thiết bị truyền dẫn quang với nhau
Dây nhảy quang OM3 MultiMode FC-FC

Dây nhảy quang OM3 MultiMode FC-FC

Liên hệ
Còn hàng
Dây nhảy quang OM3 MultiMode FC-FC Giá bán: Liên hệ Bảo hành:
Kho Hàng: Còn hàng
Mô tả tóm tắt:
Dây nhảy quang OM3 Multi-Mode FC-FC sử dụng làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối giữa các ODF quang, các thiết bị truyền dẫn quang với nhau
Dây nhảy quang OM3 Multi-Mode LC-FC

Dây nhảy quang OM3 Multi-Mode LC-FC

Liên hệ
Còn hàng
Dây nhảy quang OM3 Multi-Mode LC-FC Giá bán: Liên hệ Bảo hành:
Kho Hàng: Còn hàng
Mô tả tóm tắt:
Dây nhảy quang OM3 Multi-Mode LC-FC sử dụng làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối giữa các ODF quang, các thiết bị truyền dẫn quang với nhau
Dây nhảy quang OM3 Multi-Mode SC-FC

Dây nhảy quang OM3 Multi-Mode SC-FC

Liên hệ
Còn hàng
Dây nhảy quang OM3 Multi-Mode SC-FC Giá bán: Liên hệ Bảo hành:
Kho Hàng: Còn hàng
Mô tả tóm tắt:
Dây nhảy quang OM3 Multi-Mode SC-FC sử dụng làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối giữa các ODF quang, các thiết bị truyền dẫn quang với nhau

Dây nhảy quang LS OM3 Multi-Mode SC-SC

Dây nhảy quang LS OM3 Multi-Mode SC-SC

Liên hệ
Còn hàng
Dây nhảy quang LS OM3 Multi-Mode SC-SC Giá bán: Liên hệ Bảo hành:
Kho Hàng: Còn hàng
Mô tả tóm tắt:
Dây nhảy quang sử dụng làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối giữa các ODF quang, tủ phối quang, các thiết bị truyền dẫn quang với nhau. Mang lại sự linh hoạt và thuận thiện cho người sử dụng hệ thống mạng quang
Dây nhảy quang LS OM3 Multi-Mode SC-LC

Dây nhảy quang LS OM3 Multi-Mode SC-LC

Liên hệ
Còn hàng
Dây nhảy quang LS OM3 Multi-Mode SC-LC Giá bán: Liên hệ Bảo hành:
Kho Hàng: Còn hàng
Mô tả tóm tắt:
Dây nhảy quang LS OM3 MM LC-SC 3m 5m 10m 15m 20m 25m 30m … có vỏ màu xanh. Khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng – plug and play Tuân theo các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326 Tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O
Dây nhảy quang LS OM3 Multimode LC-LC

Dây nhảy quang LS OM3 Multimode LC-LC

Liên hệ
Còn hàng
Dây nhảy quang LS OM3 Multimode LC-LC Giá bán: Liên hệ Bảo hành:
Kho Hàng: Còn hàng
Mô tả tóm tắt:
Dây nhảy quang được ứng dụng rộng rãi trong CATV; Fiber Optic Telecommunication System; Fiber Optic Access Network; LAN; Fiber Optic Transducer; Fiber 0ptic Data Transmission; Test Equipment; Metro; Active Device Termination, FTTx, FTTH
Dây nhảy quang OM3 Multi-Mode LC-LC

Dây nhảy quang OM3 Multi-Mode LC-LC

Liên hệ
Còn hàng
Dây nhảy quang OM3 Multi-Mode LC-LC Giá bán: Liên hệ Bảo hành:
Kho Hàng: Còn hàng
Dây nhảy quang Multimode OM3 chuẩn MPO-MPO

Dây nhảy quang Multimode OM3 chuẩn MPO-MPO

Liên hệ
Còn hàng
Dây nhảy quang Multimode OM3 chuẩn MPO-MPO Giá bán: Liên hệ Bảo hành:
Kho Hàng: Còn hàng
Mô tả tóm tắt:
Dây nhảy quang loại Multimode OM3 chuẩn đầu nối MPO là loại dây nhảy chuyên dụng cho các thiết bị yêu cầu kết nối tín hiệu với tốc độ cao, Dây nhảy quang MPO được sử dụng rộng rãi trong các hệ thống: Mạng viễn thông, truyền thông dữ liệu...
Fiber optic patch cord Commscope OM3 SC-SC PN: 2105091-3

Fiber optic patch cord Commscope OM3 SC-SC PN: 2105091-3

Liên hệ
Còn hàng
Fiber optic patch cord Commscope OM3 SC-SC PN: 2105091-3 Giá bán: Liên hệ Bảo hành:
Kho Hàng: Còn hàng
Mô tả tóm tắt:
Dây nhảy quang – Fiber optic patch cord Commscope có các đầu phổ thông như SC-LC-FC-ST tùy chọn, quý khách hàng có nhu cầu đặt hàng loại đầu nối khác, chiều dài khác vui lòng liên hệ VTX để được hỗ trợ
Dây nhảy quang CommScope OM3 Multi-Mode SC-LC |PN: 2105031-3

Dây nhảy quang CommScope OM3 Multi-Mode SC-LC |PN: 2105031-3

Liên hệ
Còn hàng
Dây nhảy quang CommScope OM3 Multi-Mode SC-LC |PN: 2105031-3 Giá bán: Liên hệ Bảo hành:
Kho Hàng: Còn hàng
Mô tả tóm tắt:
Dây nhảy cáp quang được ứng dụng rộng rãi trong CATV; Fiber Optic Telecommunication System; Fiber Optic Access Network; LAN; Fiber Optic Transducer; Fiber 0ptic Data Transmission; Test Equipment; Metro; Active Device Termination, FTTx, FTTH…
Dây nhảy quang CommScope OM3 Multi-Mode LC-LC |PN: 2105027-3

Dây nhảy quang CommScope OM3 Multi-Mode LC-LC |PN: 2105027-3

Liên hệ
Còn hàng
Dây nhảy quang CommScope OM3 Multi-Mode LC-LC |PN: 2105027-3 Giá bán: Liên hệ Bảo hành:
Kho Hàng: Còn hàng
Mô tả tóm tắt:
Dây nhảy cáp quang được ứng dụng rộng rãi trong CATV; Fiber Optic Telecommunication System; Fiber Optic Access Network; LAN; Fiber Optic Transducer; Fiber 0ptic Data Transmission; Test Equipment; Metro; Active Device Termination, FTTx, FTTH…
Lọc sản phẩm

DÂY NHẢY QUANG OM3 LÀ GÌ? ỨNG DỤNG CỦA DÂY NHẢY QUANG OM3?
Dây nhảy quang OM3 Cablexa
Hiện nay, xu hướng công nghệ thông minh và Internet ngày một phát triển và được đông đảo mọi người sử dụng nhằm phục vụ nhu cầu truyền tải thông tin nhất là ở khoảng cách xa. Một trong các sản phẩm quan trọng hiện nay trong hệ thống mạng chính là dây nhảy quang. Và dây nhảy quang OM3 là một trong số những thành phần không thể thiếu trong hệ thống mạng.
Dây nhảy quang OM3 là gì?
Dây nhảy quang có nhiều loại khác nhau: Dây nhảy quang Singlemode, dây nhảy quang multimode. Trong đó, dây nhảy quang OM3 vẫn thuộc vào dòng Multimode nhưng cao cấp hơn bởi những đặc tính kỹ thuật và cấu trúc lõi sợi quang. Dây nhảy OM3 50/125 đáp ứng được băng thông tối đa 10 Gigabit/giây.
Dây nhảy quang OM3 là thiết bị được dùng để kết nối giữa các thiết bị chuyển đổi quang với hộp phối quang (ODF). Dây có vỏ màu xanh khác với các loại dây nhảy thông thường.

Với thiết kế nhỏ gọn, dây nhảy quang OM3 có màu xanh đặc trưng với các loại đường kính dây 2.0mm, 3.0mm giúp mang đến cho người sử dụng nhiều lựa chọn hơn. Đường kính sợi quang 50 µm , 62,5 µm, giúp tiết kiệm diện tích và dễ dàng trong việc thi công, lắp đặt.
Loại dây nhảy quang này có tốc độ truyền tải lên đến 10 Gb, vỏ được làm bằng nhựa HDPE hay LSZH dẻo dai, chống cháy tốt và bên trong là lớp dây được tẩm dầu để chống thấm.
Dây được sản xuất với các đồ dài khác nhau tùy theo nhu cầu sử dụng của khách hàng, lõi được làm bằng thủy tinh nên có độ suy hao tín hiệu rất thấp. Bên cạnh đó, lõi bằng thủy tinh cũng giúp cho người dùng dễ dàng kiểm tra sự cố của dây với bút soi quang bằng tính hiệu đèn LED.

Mọi chi tiết xin liên hệ:
CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ CÔNG NGHỆ HÀ VIỆT
Trụ sở: Số 11, ngách 4, ngõ 362 ,Giải Phóng, P. Thịnh Liệt, Q. Hoàng Mai , TP Hà Nội.
Cơ sở HN: số 26 , ngõ 181 Trường Chinh, P. Khương Mai, Q. Thanh Xuân, Hà Nội.
Điện thoại: 024.36 878 666 Fax:024.322 168 55 Hotline: 0975 86 85 99
Cơ sở HCM: số 61/7 Bình Giã, phường 13, quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh.
Điện thoại: 028 38 130 866 Fax: 024.322 168 55 Hotline: 0975 86 85 99
Email: info@havietpro.vn - Website: www.havietpro.vn Fanpage: www.facebook.com/havietpro

Xem đầy đủ thông tin

Copyright © 2020 All Rights Reserved by HaVietPro. Phiên bản Mobile

Giỏ hàng của bạn
0 sản phẩm

Chọn khu vực mua hàng

Hãy chọn tỉnh thành của bạn, bạn có thể thay đổi lại ở đầu trang