• Hệ thống showroom Havietpro
    CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ CÔNG NGHỆ HÀ VIỆT
    Thời gian mở cửa : 8h - 18h00p
    • Hà Việt Pro Hà Nội(Showroom trưng bày sản phẩm)
      Địa chỉ: Số 26/181 đường Trường Chinh, quận Thanh Xuân, TP Hà Nội.( có chỗ đỗ xe ô tô) [ Bản đồ đường đi ]
      Hotline: 0975 86 85 99
      Email: info@havietpro.vn
    • Hà Việt Pro Hồ Chí Minh(Showroom trưng bày sản phẩm)
      Địa chỉ: Số 61/7 Bình Giã, phường 13, quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh [ Bản đồ đường đi ]
      Hotline: 0975 86 85 99
      Email: info@havietpro.vn
  • Hỗ trợ
    Khách hàng Doanh Nghiệp
    • Showroom Hà Nội
      (Mở cửa 8h00'-19h00'' từ T2-T7)

      Mr.Nguyễn Xuân Hà

      Zalo 0969.393.232

      Email: xuanha@havietpro.vn

      Ms.Trương Ngân Hà

      Zalo 0978.851.059

      Email: nganha@havietpro.vn

      Ms.Bùi Quỳnh Trang

      Zalo 0962.726.399

      Email: quynhtrang@havietpro.vn

      Mr.Bùi Tiến Đạt

      Zalo 0963.694.399

      Email: tiendat@havietpro.vn

      Mr.Vũ Thanh Phong

      Zalo 0981.642.399

      Email: thanhphong@havietpro.vn

      Ms.Đặng Thị Nhiên

      Zalo 0961.591.066

      Email: dangnhien@havietpro.vn

    • Showroom TP Hồ Chí Minh
      (Mở cửa 8h00'-19h00'' từ T2-T7)

      Mr.Trương Thế Tùng

      Zalo 0974.727.205

      Email: thetung@havietpro.vn

      Ms.Ngô Thị Hà

      Zalo 0961794588

      Email: ngoha@havietpro.vn

      Ms.Bùi Kiều Thu

      Zalo 0961650488

      Email: kieuthu@havietpro.vn

      Mr.Vũ Thanh Phong

      Zalo 0981.642.399

      Email: thanhphong@havietpro.vn

      Mr.Nguyễn Trung Hà

      Zalo 0977.045.517

      Email: info@havietpro.vn

    Khách hàng cá nhân
    • Showroom Hà Nội
      (Mở cửa 8h00'-19h00'' từ T2-T7)

      Ms.Trương Ngân Hà

      Zalo 0978.851.059

      Email: nganha@havietpro.vn

      Mr.Vũ Thanh Phong

      Zalo 0981.642.399

      Email: thanhphong@havietpro.vn

      Ms.Trần Thị Mai

      Zalo 0975.642.399

      Email: maitran@havietpro.vn

    • Showroom TP Hồ Chí Minh
      (Mở cửa 8h00'-19h00'' từ T2-T7)

      Mr.Trương Thế Tùng

      Zalo 0974.727.205

      Email: thetung@havietpro.vn

      Ms.Bùi Kiều Thu

      Zalo 0961650488

      Email: kieuthu@havietpro.vn

      Ms.Ngô Thị Hà

      Zalo 0961794588

      Email:ngoha@havietpro.vn

    Khách hàng đại lý
    • Showroom Hà Nội
      (Mở cửa 8h00'-19h00'' từ T2-T7)

      Mr.Nguyễn Trung Hà

      Zalo 0977.045.517

      Email: info@havietpro.vn

      Ms.Trương Ngân Hà

      Zalo 0978.851.059

      Email: nganha@havietpro.vn

      Mr.Bùi Quỳnh Trang

      Zalo 0962.726.399

      Email: quynhtrang@havietpro.vn

    • Showroom TP Hồ Chí Minh
      (Mở cửa 8h00'-19h00'' từ T2-T7)

      Mr.Trương Thế Tùng

      Zalo 0974.727.205

      Email: thetung@havietpro.vn

      Ms.Trương Ngân Hà

      Zalo 0978.851.059

      Email: nganha@havietpro.vn

      Mr.Nguyễn Trung Hà

      Zalo 0977.045.517

      Email: info@havietpro.vn

    Khách hàng dự án
    • Showroom Hà Nội
      (Mở cửa 8h00'-19h00'' từ T2-T7)

      Mr.Nguyễn Trung Hà

      Zalo 0977.045.517

      Email: info@havietpro.vn

      Mr.Nguyễn Xuân Hà

      Zalo 0969.393.232

      Email: xuanha@havietpro.vn

      Mr.Trương Thế Tùng

      Zalo 0974.727.205

      Email: thetung@havietpro.vn

    • Showroom TP Hồ Chí Minh
      (Mở cửa 8h00'-19h00'' từ T2-T7)

      Mr.Nguyễn Trung Hà

      Zalo 0977.045.517

      Email: info@havietpro.vn

      Mr.Nguyễn Xuân Hà

      Zalo 0969.393.232

      Email: xuanha@havietpro.vn

      Mr.Trương Thế Tùng

      Zalo 0974.727.205

      Email: thetung@havietpro.vn

    Chăm sóc khách hàng
    • Showroom Hà Nội
      (Mở cửa 8h00'-19h00'' từ T2-T7)

      Ms.Mai Hương

      Zalo 0388146994

      Email: info@havietpro.vn

    • Showroom TP Hồ Chí Minh
      (Mở cửa 8h00'-19h00'' từ T2-T7)

      Ms.Ngọc Trân

      Zalo 0786687714

      Email: info@havietpro.vn

    Bảo hành - dịch vụ: 0975 91 99 55
    • Showroom Hà Nội
      (Mở cửa 8h00'-19h00'' từ T2-T7)

      Mr.Trương Tuấn Anh

      Zalo 0975.919.955

      Email:baohanh_dichvu@havietpro.vn

    • Showroom TP Hồ Chí Minh
      (Mở cửa 8h00'-19h00'' từ T2-T7)

      Mr.Tạ Mạnh Hùng

      Zalo 0964.365.399

      Email: baohanh_dichvu@havietpro.vn

  • Khuyến mại
  • In hóa đơn điện tử
  • Tra cứu bảo hành
Dây nhảy quang MM
Sắp xếp theo
Dây nhảy quang Multimode OM2 SC-ST

Dây nhảy quang Multimode OM2 SC-ST

Liên hệ
Còn hàng
Dây nhảy quang Multimode OM2 SC-ST Giá bán: Liên hệ Bảo hành:
Kho Hàng: Còn hàng
Mô tả tóm tắt:
Dây nhảy quang MM 50/125 chuẩn SC-ST thường được dùng cho các thiết bị công nghiệp, sản phẩm được gia công chắc chắn, độ bền cao, bảo hành lên đến 12 tháng, quý khách có thể lựa chọn có kẹp đầu hoặc không kẹp đầu
Dây nhảy quang Alantek Multimode SC-SC 3m | PN: 306-52322M-0030

Dây nhảy quang Alantek Multimode SC-SC 3m | PN: 306-52322M-0030

Liên hệ
Còn hàng
Dây nhảy quang Alantek Multimode SC-SC 3m | PN: 306-52322M-0030 Giá bán: Liên hệ Bảo hành:
Kho Hàng: Còn hàng
Mô tả tóm tắt:
Dây nhảy quang Alantek MM SC-SC 306-52322M-0030 chính hãng tại Hà Nội. Chuyên phân phối các sản phẩm Alantek chính hãng trên toàn quốc

Dây nhảy quang Alantek MM SC-SC 2m | PN: 306-52322M-0020

Dây nhảy quang Alantek MM SC-SC 2m | PN: 306-52322M-0020

Liên hệ
Còn hàng
Dây nhảy quang Alantek MM SC-SC 2m | PN: 306-52322M-0020 Giá bán: Liên hệ Bảo hành:
Kho Hàng: Còn hàng
Mô tả tóm tắt:
Dây nhảy quang Alantek MM SC-SC 306-52322M-0020 chính hãng. Đại lý phân phối các sản phẩm Alantek nhập khẩu trực tiếp, đầy đủ giấy tờ CO, CQ.
Dây nhảy quang Multi Core MM OM4 50/125μm LC-LC

Dây nhảy quang Multi Core MM OM4 50/125μm LC-LC

Liên hệ
Còn hàng
Dây nhảy quang Multi Core MM OM4 50/125μm LC-LC Giá bán: Liên hệ Bảo hành:
Kho Hàng: Còn hàng
Mô tả tóm tắt:
Dây nhảy quang Multi Core MM OM4 50/125μm LC-LC ít bị suy giảm khi bị uốn cong hoặc xoắn so với cáp quang truyền thống và điều này sẽ giúp việc lắp đặt và bảo trì cáp quang hiệu quả hơn
Lọc sản phẩm

Dây nhảy quang Multimode là gì?
Giống như dây Single mode, dây nhảy quang Multimode cũng là một loại sợi quang được sử dụng là đầu nối liên kết giữa các hộp phối quang ODF, hộp phối quang đến các thiết bị hoặc ngay cả các thiết bị quang với nhau. Dây nhảy Multimode có màu cam rất đặc trưng và cũng bao gồm có dây nhảy đơn (Simplex) hoặc dây nhảy đôi (Duplex). Có thể nói dây nhảy đa mode đang được người tiêu dùng rất ưa thích nhờ sự nhỏ gọn, khối lượng thấp và có độ bền rất cao.
Cấu tạo dây nhảy quang loại Multimode
Mỗi loại dây nhảy quang nói chung đều có cấu tạo bao gồm: Ống nối, thân đầu nối và khớp nối.
Ống nối: Vỏ được làm từ nhựa PVC cao cấp, có tác dụng chính là bảo vệ cùng với đó là giữ chặt sợi quang
Thân nối: được cấu tạo bằng kim loại hoặc nhựa tùy vào từng loại dây. Ống nối được thân đầu nối bảo về khỏi các tác nhân từ bên ngoài
Khớp nối: cố định điểm tiếp xúc đầu nối, thân với những thiết bị khác.
Đặc điểm của dây nhảy quang Multimode
Vỏ màu đỏ cam đặc trưng, có độ dài 3m, 5m, 10m, 15m,… người sử dụng hoàn toàn có thể đặt hàng kích cỡ tùy theo nhu cầu của bản thân

Độ suy giảm tín hiệu: 0,2dB
Độ suy hao chèn < 0,2dB. Độ suy hao phản xạ: PC > 45dB, UPC > 50dB, APC > 60dB
2 đầu có gắn sẵn các đầu kết nối quang như: FC, LC, SC, ST,…
Dây nhảy quang multimode chất lượng cao có số lần kết nối có thể lên tới 1000 lần
Bước sóng cho phép: 850nm đến 1300nm
Độ uốn cong: R=3cm
Lực căng lớn nhất có thể: 90N/cm
Lực nghiền nát: 550N/cm

Mọi chi tiết xin liên hệ:
CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ CÔNG NGHỆ HÀ VIỆT
Trụ sở: Số 11, ngách 4, ngõ 362 ,Giải Phóng, P. Thịnh Liệt, Q. Hoàng Mai , TP Hà Nội.
Cơ sở HN: số 26 , ngõ 181 Trường Chinh, P. Khương Mai, Q. Thanh Xuân, Hà Nội.
Điện thoại: 024.36 878 666 Fax:024.322 168 55 Hotline: 0975 86 85 99
Cơ sở HCM: số 61/7 Bình Giã, phường 13, quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh.
Điện thoại: 028 38 130 866 Fax: 024.322 168 55 Hotline: 0975 86 85 99
Email: info@havietpro.vn - Website: www.havietpro.vn Fanpage: www.facebook.com/havietpro

Xem đầy đủ thông tin

Copyright © 2020 All Rights Reserved by HaVietPro. Phiên bản Mobile

Giỏ hàng của bạn
0 sản phẩm

Chọn khu vực mua hàng

Hãy chọn tỉnh thành của bạn, bạn có thể thay đổi lại ở đầu trang