Bộ Lưu Điện APC BV500I-MS 500VA/300W Chính Hãng
Mã hàng: | Đánh giá: | Lượt xem: 846
Giá khuyến mại: Liên hệ
Giá bán: 1.559.000 VNĐ
Kho hàng: Hết hàng
Mô tả sản phẩm:
  • Thiết kế linh hoạt cho cả các thiết bị công suất thấp và công suất cao
  • Kích thước nhỏ gọn
  • Giữ kết nối trong nhiều giờ chứ không phải vài phút
  • Điều chỉnh điện áp tự động (AVR)
  • Chức năng khởi động nguội
1 đổi 1 trong vòng 03 ngày
Giao hàng miễn phí trong bán kính 20km
Mua hàng online rẻ hơn, thêm quà
Xin quý khách lưu ý:
* Sản phẩm chính hãng,mới 100%.
* Giá bán trên website là giá chưa bao gồm thuế giá trị gia tăng (VAT).
* Thông tin sản phẩm và hình ảnh được cập nhật theo thông tin của nhà sản xuất cung cấp.
Thông tin sản phẩm
Bảo vệ an toàn cho máy tính PC của bạn với UPS Easy dòng BV
Kích thước nhỏ gọn
Cho phép lắp được trong nhiều môi trường khác nhau.
Sạc điện thông minh ở chế độ off-mode
Có khả năng sạc ắc quy ngay cả khi UPS bị tắt nguồn.
Chức năng khởi động nguội
Cho phép bạn khởi động UPS ngay cả khi không có sẵn nguồn điện lưới.
Chống sốc điện đáng tin cậy
Dễ dàng sử dụng
Kết nối pin chỉ một bước đơn giản.
Có lỗ cắm hỗ trợ gắn tường
Tự kiểm tra pin
Cảnh báo cho người dùng các trạng thái liên quan đến pin.
Không gian ổ cắm rộng rãi
Cho phép bạn kết nối được các biện biến thế cồng kềnh mà không ảnh hưởng đế các lỗ cắm khác.
Bảo hành 02 năm
Thông số kỹ thuật
Thông số kỹ thuật sản phẩm BV500I-MS
NGÕ RA
Công suất 500VA / 300W
Điện áp danh định 230VAC +/- 10%
Tần số 50 Hz or 60 Hz +/- 1 Hz
Công nghệ sản xuất và dạng sóng Line Interactive, Dạng sóng sin mô phỏng
Cổng cắm ngõ ra (4) ngõ ra chuẩn Universal có tích hợp chế độ dự phòng ắc quy
NGÕ VÀO
Ngưỡng điện áp ngõ vào 170 - 280 (V)
Cầu chì ngõ vào AC 5A
Chiều dài dây nguồn ngõ vào 1.5m
Chuẩn kết nối ngõ vào IEC
ẮC QUY VÀ THỜI GIAN HOẠT ĐỘNG
Loại Ắc quy Ắc quy axit chì kín khí, không cần bảo dưỡng, 12V x 4.5Ah x 1
Thời gian sạc 6-8 giờ
ƯỚC LƯỢNG THỜI GIAN
120 W 5 phút
180 W 3 phút
240 W 0.5 phút