Bộ lưu điện APC Smart SRT10KRMXLI (10000VA/10000W)
+ Di chuột để phóng to
APC
Mã hàng: | Đánh giá: | Lượt xem: 2440
Giá bán: Liên hệ
Kho hàng: Hết hàng
Bảo hành: 3 năm cho UPS, 2 năm cho Battery
Mô tả sản phẩm:
  • Công suất (Power Capacity): 10000VA/ 10000W.
  • Công nghệ (Technology): Double-conversion online.
  • Nguồn điện ngõ ra: 230VAC.
  • Tần số ngõ vào: 40 – 70Hz (Auto sensing).
  • Thời gian sạc: 1.5 giờ.
  • Dạng sóng: Sóng sin.
  • Loại pin: Ắc quy sử dụng dung dịch điện phân axit lỏng chống rò rỉ và không yêu cầu bảo dưỡng.
  • Ắc quy (Battery Volt-Amp-Hour Capacity): 1805 (VAH).
  • Kết nối ngõ vào: Hardwire three-wire (1Ph+N+G), hardwire five-wire (3Ph+N+G).
1 đổi 1 trong vòng 03 ngày
Giao hàng miễn phí(xem chi tiết chính sách vận chuyển)
Nhiều khuyến mãi,quà hấp dẫn
Xin quý khách lưu ý:
* Sản phẩm chính hãng,mới 100%.
* Giá bán trên website là giá chưa bao gồm thuế giá trị gia tăng (VAT10%).
* Thông tin sản phẩm và hình ảnh được cập nhật theo thông tin của nhà sản xuất cung cấp.
Nguồn điện ngõ ra: 230VAC.