Bộ Lưu Điện APC SUA5000RMI5U 5000VA 5KVA/4KW
Mã hàng: | Đánh giá: | Lượt xem: 1217
Giá bán: Liên hệ
Kho hàng: Hết hàng
Mô tả sản phẩm:
  • APC Smart-UPS 5000VA 230V Rackmount/Tower.
  • Công suất đầu ra: 4.0kWatts/5.0kVA.
  • Tần số ngõ ra: 47-53Hz for 50Hz nominal.
  • Dạng sóng: Sine.
  • Thời gian chuyển mạch: 2ms.
  • Tần số ngõ vào: 50/60Hz +/- 3Hz (auto sensing).
  • Dải điện áp đầu vào: 160-286V.
  • Thời gian sạc: 3 giờ.
  • Kích thước (HeightxWidthxDepth): 222x483x660 mm.
  • Trọng lượng: 97.73 kg
1 đổi 1 trong vòng 03 ngày
Giao hàng miễn phí trong bán kính 20km
Mua hàng online rẻ hơn, thêm quà
Xin quý khách lưu ý:
* Sản phẩm chính hãng,mới 100%.
* Giá bán trên website là giá chưa bao gồm thuế giá trị gia tăng (VAT).
* Thông tin sản phẩm và hình ảnh được cập nhật theo thông tin của nhà sản xuất cung cấp.
Thông tin sản phẩm
Dạng sóng: Sine.
Thời gian chuyển mạch: 2ms.
Dải điện áp đầu vào: 160-286V.
Thời gian sạc: 3 giờ.
Trọng lượng: 97.73 kg.
Thông số kỹ thuật
NGÕ RA
Công suất 5000VA / 4000W
Điện áp danh định 230V
Ghi chú điện áp ngõ ra Có thể cấu hình điện áp danh định ngõ ra với các mức 220V, 230V hoặc 240V
Hiệu suất hoạt động ở chế độ Full tải 96%
Méo điện áp ngõ ra < 5% ở chế độ Full tải
Tần số ngõ ra (đồng bộ với mains)
47-53Hz đối với tần số danh định 50Hz
Các mức điện áp ngõ ra khác 220V, 240V
Công nghệ Line interactive
Dạng sóng Sóng sin
Kết nối ngõ ra 2 cổng IEC320 C19 + 8 cổng IEC320 C13
Thời gian chuyển mạch Thông thường 2ms, tối đa 4ms
NGÕ VÀO
Điện áp danh định 230V
Tần số ngõ vào 50/60 Hz +/- 3 Hz (tự động nhận diện)
Kết nối gõ vào Dây cứng 3 sợi (Hard wire 3-wire)
Dãi điện áp vào ở chế độ hoạt động chính 160 - 286V
Dãi điện áp vào ở chế độ hoạt động chính có thể canh chỉnh 151 - 302V
Hiệu suất làm việc ở chế độ full tải 96%
ẮC QUY VÀ THỜI GIAN HOẠT ĐỘNG
Loại Ắc quy VLRA
Thời gian nạp sạc thông thường 3 giờ
Ắc quy thay thế RBC55
Số lượng RBC 2
Dung lượng ắc quy 1632VAh
ƯỚC LƯỢNG THỜI GIAN
200 W 5 giờ 32 phút
500 W 2 giờ 17 phút
600 W 1 giờ 52 phút
700 W 1 giờ 32 phút
1000 W 1 giờ 03 phút
1400 W 42 phút
1600 W 36 phút