Bộ Lưu Điện UPS APC BX1100LI-MS 1100VA (1100VA/550W)
Mã hàng: G| Đánh giá: | Lượt xem: 2458
Giá khuyến mại: Liên hệ
Giá bán: 3.500.000 VNĐ
Kho hàng: Hết hàng
Mô tả sản phẩm:
  • Cảnh báo bằng âm thanh
  • Tự kiểm tra hệ thống thống tự động
  • Bộ ổn định điện áp tự động (AVR)
  • Tính năng ắc quy dự phòng và chống xung sét
  • Cảnh báo bằng đèn LED
  • Có các CB có khả năng reset
1 đổi 1 trong vòng 03 ngày
Giao hàng miễn phí trong bán kính 20km
Mua hàng online rẻ hơn, thêm quà
Xin quý khách lưu ý:
* Sản phẩm chính hãng,mới 100%.
* Giá bán trên website là giá chưa bao gồm thuế giá trị gia tăng (VAT).
* Thông tin sản phẩm và hình ảnh được cập nhật theo thông tin của nhà sản xuất cung cấp.
Thông tin sản phẩm
Các tính năng chính của bộ lưu điện APC BX1100LI-MS 1100VA (1100VA/550W)
Hình ảnh sản phẩm bộ lưu điện APC BX1100LI-MS 1100VA (1100VA/550W)
APC Back-UPS BX1100LI-MS 1100VA , 230V, AVR, Universal and IEC Sockets
- Cảnh báo bằng âm thanh : cung cấp các thông báo về sự thay đổi nguồn và các điều kiện nguồn UPS.
- Có các CB có khả năng reset: cho phép khôi phục nhanh khi gặp quá tải.
Các đặc tính và ưu điểm của Back-UPS
Khả năng bảo vệ
mặt sau UPS BX1100LI-MS
mặt sau UPS BX1100LI-MS
Tính năng có sẵn
Khả năng quản lý
- Cảnh báo âm thanh : cung cấp các thông báo về việc thay đổi nguồn điện và các điều kiện nguồn UPS.
Tính an toàn
Tính kinh tế
- Có các ổ cắm chống xung sét và bảo vệ ắc quy.
Thông số kỹ thuật
MODEL BX1100LI-MS
Công suất 1100VA/550W
THÔNG TIN NGUỒN VÀO
Điện áp danh định 230VAC
Phạm vi điện áp 145-290VAC
Tần số ngõ vào 50/60 Hz +/- 3Hz
Cổng kết nối đầu vào IEC-320-C14 inlet, NEMA 5-15P
Chiều dài dây kết nối 1.22 m
Dãi điện áp vào ở chế độ hoạt động bình thường 150 - 280 V
Số dây nguồn 1
Hệ số công suất đầu vào ở chế độ Full tải 0.5
Dòng điện đầu vào cực đại 10.0A
Loại bảo vệ đầu vào được yêu cầu Đóng ngắt 3 cực (3-pole breaker)
THÔNG SỐ NGUỒN RA
Dung lượng tải 550W/1100VA
Công suất cấu hình cực đại 550W/1100VA
Điện áp danh định 230VAC
Tần số ngõ ra 50Hz/60Hz +/- 1%
Loại Line Interactive
Thời gian chuyển mạch tối đa 6ms, thường là 4ms
Dạng sóng Sóng sin mô phỏng
Cổng kết nối ngõ ra
02 cổng IEC 320 C13 (dùng nguồn dự phòng từ Ắc quy)
ẮC QUY VÀ THỜI GIAN LƯU ĐIỆN
Loại ắc quy Sử dụng loại kín khí không cần bảo dưỡng
Số lượng và chủng loại 1
Thời gian nạp sạc 6 giờ
Loại ắc quy thay thế RBC17
Dung lượng Volt-Ampe-giờ của Ắc quy 96VAh
GIAO TIẾP VÀ QUẢN LÝ
KÍCH THƯỚC
Kích thước sản phẩm (mm) LxWxH 215x130x336
Kích thước đóng gói (mm) DxWxH 295x245x440
Trọng lượng (kgs) 9.2/10.6
MÔI TRƯỜNG HOẠT ĐỘNG
Độ ẩm 0-95% không hơi nước.