Bộ Lưu Điện UPS APC SRV3KIL 3000VA (3KVA/2400W)
Mã hàng: | Đánh giá: | Lượt xem: 892
Giá bán: Liên hệ
Kho hàng: Còn hàng
Mô tả sản phẩm:
  • Công suất: 3000VA/ 2400W.
  • Dạng sóng: Sóng sine.
  • Pha: 1.
  • Điện áp ngõ ra: 230V.
  • Tần số ngõ ra: 50/60Hz +/- 3 Hz.
  • Điện áp ngõ vào: 230V.
1 đổi 1 trong vòng 03 ngày
Giao hàng miễn phí trong bán kính 20km
Mua hàng online rẻ hơn, thêm quà
Xin quý khách lưu ý:
* Sản phẩm chính hãng,mới 100%.
* Giá bán trên website là giá chưa bao gồm thuế giá trị gia tăng (VAT).
* Thông tin sản phẩm và hình ảnh được cập nhật theo thông tin của nhà sản xuất cung cấp.
Thông tin sản phẩm
Thông số kỹ thuật
  Model   SRV3KIL
  Điện áp danh nghĩa đầu vào   230Vac
  Kết nối đầu vào   IEC C20
Đầu vào  Tần số đầu vào (V)   50Hz / 60 Hz
  Dải điện áp đầu vào   110 Vac – 285 Vac
                     (60% Tải)
  Hệ số công suất đầu vào   ≥ 0.95
                    (100% Tải)
  Công nghệ   Online
  Công suất đầu ra (Watts)   2400 W
  Công suất đầu ra (VA)   3000 VA
  Điện áp đầu ra   220/230/240VAC
                      Tần số    50/60Hz +/- 0.5%
  (Chế độ pin)
Đầu ra  Dạng sóng   Pure Sinewave
  Điều chỉnh điện áp đầu ra   ± 1%
  Thời gian chuyển mạch (AC to DC)   Zero
  Tổng ổ cắm đầu ra   IEC C13*6 +
      IEC C19*1
  Hiệu suất (AC Mode)   88%
  Current Crest Ratio   3:01
  Dòng sạc   4A
Acquy Ngoài
  Loại Acquy   Ắc quy axit-chì kín không cần bảo dưỡng
  Mã    SRV72BP-9A
    Power 400x 145 x 238
    Module
  Kích thước,
  D X W X H (mm) Acquy  425 x 190 x 336
    Ngoài
Tính chất vật lý
    Power 7,8
    Module
  Trọng lượng (kgs)
    Acquy  38
    Ngoài
  LED
  LCD
  EPO   -
  Cổng giao tiếp USB
Tính năng DB-9 RS-232   Hỗ trợ Windows 2000/2003/XP/Vista/2008/7/8/10
  Ngắt đầu vào
  Khe cắm thông minh
  Ngắt kết nối pin
  Chế độ Bypass   -
  ECO Mode
Bảo vệ Surge Energy Rating (Joules)   600 J
  Độ ẩm   0 to 95% độ ẩm tương đối, không ngưng tụ
Môi trường  Nhiệt độ   0° to 40°C at rated load