Bộ Lưu Điện UPS APC SRV6KI 6000VA (6KVA/6000W)
Mã hàng: | Đánh giá: | Lượt xem: 2100
Giá bán: Liên hệ
Kho hàng: Hết hàng
Mô tả sản phẩm:
  • Hệ số công suất cao
  • Độ tương quan hệ số công suất ngõ vào
  • Tương thích với máy phát điện
  • Bảo vệ quá áp OVCD (Overvoltage Cutoff Device)
  • Dãi điện áp ngõ vào rộng
  • Quản lý pin thông minh
1 đổi 1 trong vòng 03 ngày
Giao hàng miễn phí trong bán kính 20km
Mua hàng online rẻ hơn, thêm quà
Xin quý khách lưu ý:
* Sản phẩm chính hãng,mới 100%.
* Giá bán trên website là giá chưa bao gồm thuế giá trị gia tăng (VAT).
* Thông tin sản phẩm và hình ảnh được cập nhật theo thông tin của nhà sản xuất cung cấp.
Thông tin sản phẩm
Hệ số công suất cao
dấu hoa thị trong upschinhhang.com Công suất thực ngõ ra (W) với hệ số công suất pf = 0.8
(0.95 với điều kiện điện lưới bình thường và ở trạng thái full tải)
Tương thích với máy phát điện
Dãi điện áp ngõ vào rộng
(Nửa tải : 110-300VAC)
dấu hoa thị trong upschinhhang.com Cho phép hoạt động ở điều kiện môi trường không ổn định.
Quản lý pin thông minh
Tích hợp chế độ Bypass tự động và thủ công
Điều phối nguồn điện
Có thể cập nhật phần mềm cho Flash
dấu hoa thị trong upschinhhang.com Cho phép cập nhật phần mềm qua cổng USB hoặc RS232.
Màn hình LCD/LED
Phù hợp môi trường
dấu hoa thị trong upschinhhang.com Với lớp keo phủ hóa chất bảo vệ (Conformal Coating)
ECO Mode / Green Mode
Đã được phê duyệt bởi cơ quan an toàn
Chất lượng và hiệu suất năng lượng tuyệt vời
Thông số kỹ thuật
Thông số kỹ thuật sản phẩm SRV6KI
NGÕ RA
Công suất 6000VA / 6000W
Điện áp danh định 220/230/240 VAC
Tần số ngõ ra (chế độ đồng bộ với điện lưới)
60 Hz hoặc 50 Hz +/- 0.1 Hz
Công nghệ Online chuyển đổi kép
Dạng sóng Sóng sin
Kết nối ngõ ra
Terminal block
NGÕ VÀO
Tần số ngõ vào 40 -70 Hz
Ngưỡng điện áp ngõ vào 110-300 tại 60% tải
Kết nối ngõ vào Terminal block
ẮC QUY
Loại Ắc quy 12V / 7AH x 16
Thời gian sạc 04 giờ khôi phục được 90% dung lượng
ƯỚC LƯỢNG THỜI GIAN
Nửa tải (3000 W) 10 phút
Đầy tải (6000 W) 3.5 phút