Bộ Lưu Điện UPS APC SRV6KRI 6000VA (6000VA/6000W)
Mã hàng: | Đánh giá: | Lượt xem: 1340
Giá bán: Liên hệ
Kho hàng: Hết hàng
Mô tả sản phẩm:
  • Công suất: 6000VA/ 6000W.
  • Công nghệ: Double Conversion Online.
  • Dạng sóng: Sóng sine.
  • Pha: 1.
  • Nguồn điện ngõ ra: 230V.
  • Tần số ngõ ra: 50/60Hz +/- 3 Hz.
  • Điện áp ngõ vào: 230V.
  • Tần số ngõ vào: 40 - 70 Hz.
  • Thời gian sạc pin: 3 giờ.
  • Cảnh báo âm thanh: Báo khi đang sử dụng pin, pin yếu, báo quá tải.
1 đổi 1 trong vòng 03 ngày
Giao hàng miễn phí trong bán kính 20km
Mua hàng online rẻ hơn, thêm quà
Xin quý khách lưu ý:
* Sản phẩm chính hãng,mới 100%.
* Giá bán trên website là giá chưa bao gồm thuế giá trị gia tăng (VAT).
* Thông tin sản phẩm và hình ảnh được cập nhật theo thông tin của nhà sản xuất cung cấp.
Thông tin sản phẩm
Công suất: 6000VA/ 6000W.
Dạng sóng: Sóng sine.
Pha: 1.
Nguồn điện ngõ ra: 230V.
Điện áp ngõ vào: 230V.
Tần số ngõ vào: 40 - 70 Hz.
Thời gian sạc pin: 3 giờ.
Thông số kỹ thuật
Model SRV6KRI
Output
Output power capacity 6000VA/ 6000W
Nominal Output Voltage 230V
Output Frequency 50/60Hz +/- 3 Hz
Other output voltages 220V, 240V
Crest Factor 3:01
Topology Double Conversion Online
Waveform Sine wave
Input
Nominal Input Voltage 230V
Input frequency 40 - 70 Hz
Input Connections Hard Wire 3-wire
Other Input Voltages 220V, 240V
Communications & Management
Control panel Multi-function LCD status and control console
Audible Alarm Alarm when on battery: distinctive low battery alarm: overload continuous tone alarm
Emergency Power Off (EPO) Yes
Batteries & Runtime Estimates
Battery Type Maintenance-free sealed Lead-Acid battery with suspended electrolyte : leakproof
Typical recharge time 3 hour(s)
Battery Volt-Amp-Hour Capacity 1124
Half Load Runtime 12.5 min
Full Load Runtime 4 min
General
Dimensions 173 x 438 x 710 mm
Weight 61kg
Operating Temperature 0 - 40°C
Operating Relative Humidity 0 - 95% (non-condensing)