Laptop ASUS ExpertBook B1 B1402CVA-NK0176W (Intel Core i5-1335U | 512GB | 16GB | Intel UHD | 14 inch FHD | Win 11 | Đen)
+ Di chuột để phóng to
Asus
Mã hàng: | Đánh giá: | Lượt xem: 657
Giá bán: Liên hệ
Kho hàng: Còn hàng
Bảo hành: 24 tháng (Pin 12 tháng) Quốc Tế
Mô tả sản phẩm:
  • CPU: Intel Core i5-1335U (12MB Cache, up to 4.60GHz)
  • Ổ cứng: 512GB M.2 NVMe PCIe® 4.0 SSD
  • RAM: 16GB DDR4 onboard
  • VGA: Intel UHD Graphics
  • Màn hình: 14.0 inch FHD (1920 x 1080), Anti-glare, 250 nit, NTSC 45%, 60Hz
  • Pin: 3Cell 42WHrs
  • Cân nặng: 1.46 kg
  • Màu sắc: Đen
  • OS: Windows 11 Home
1 đổi 1 trong vòng 03 ngày
Giao hàng miễn phí(xem chi tiết chính sách vận chuyển)
Nhiều khuyến mãi,quà hấp dẫn
Xin quý khách lưu ý:
* Sản phẩm chính hãng,mới 100%.
* Giá bán trên website là giá chưa bao gồm thuế giá trị gia tăng (VAT10%).
* Thông tin sản phẩm và hình ảnh được cập nhật theo thông tin của nhà sản xuất cung cấp.
Thông số kỹ thuật
Hãng sản xuất
Laptop Asus
Tên sản phẩm
Laptop ASUS ExpertBook B1 B1402CVA-NK0176W
Dòng Laptop
Laptop | Asus ExpertBook | Laptop văn phòng | Laptop sinh viên
Bộ vi xử lý
Công nghệ CPU
Intel Core  i5-1335U
Số nhân
10
Số luồng
12
Tốc độ tối đa
upto 4.6GHz
Bộ nhớ đệm
 12MB
Bộ nhớ trong (RAM)
RAM
16GB
Loại RAM
DDR4
Tốc độ Bus RAM
Số khe cắm
Hỗ trợ RAM tối đa
Ổ cứng
Dung lượng
512GB M.2 NVMe PCIe 4.0
Tốc độ vòng quay
Khe cắm SSD mở rộng
Ổ đĩa quang (ODD)
Màn hình
Kích thước màn hình
14 inch
Độ phân giải
 FHD (1920x1080)
Tần số quét
Công nghệ màn hình
Anti-glare, 250 nit, NTSC 45%, 60Hz
Đồ Họa (VGA)
Card màn hình
Intel UHD Graphics
Kết nối (Network)
Wireless
Wi-Fi 6E(802.11ax) (Dual band) 2*2
LAN
Bluetooth
Bluetooth 5.3
Bàn phím , Chuột
Kiểu bàn phím
Bàn phím tiêu chuẩn
Touchpad
Cảm ứng đa điểm
Giao tiếp mở rộng
Kết nối USB
1x USB 2.0 Type-A
1x USB 3.2 Gen 1 Type-A
1x USB 3.2 Gen 1 Type-C support power delivery
1x USB 3.2 Gen 2 Type-C support display / power delivery
1x RJ45 Gigabit Ethernet
Kết nối HDMI/VGA
1x HDMI 1.4
Tai nghe
1x 3.5mm Combo Audio Jack
Camera
720p HD camera
Card mở rộng
LOA
2 Loa
Kiểu Pin
3Cell 42WHrs
Sạc pin
Đi kèm
Hệ điều hành (bản quyền) đi kèm
 Windows 11 Home
Kích thước (Dài x Rộng x Cao)
32.69 x 21.45 x 1.99 ~ 1.99 cm (12.87" x 8.44" x 0.78" ~ 0.78")
Trọng Lượng
1.46 kg
Màu sắc
Đen
Xuất Xứ
Trung Quốc
Video
Đang cập nhật...
Sản phẩm cùng loại
Sản phẩm liên quan
Bình luận
img cmt
x
Sản phẩm khuyến mãi
Sản phẩm đã xem