Bộ Lưu Điện APC Smart-UPS SMT3000RMI2U 3000VA LCD RM 2U 230V
+ Di chuột để phóng to
APC
Mã hàng: EOL| Đánh giá: | Lượt xem: 1459
Giá bán: Liên hệ
Kho hàng: Còn hàng
Bảo hành: 36 Tháng
Mô tả sản phẩm:
  • thay sang mã smt3000rmi2uc
  • Công suất đầu ra: 2.7kWatts / 3.0kVA.
  • Tần số ngõ ra: 47-53Hz for 50Hz nominal, 57-63Hz for 60Hz nominal.
  • Dạng sóng: Sine.
  • Thời gian chuyển mạch: 4ms.
  • Tần số ngõ vào: 50/60Hz +/- 3 Hz (auto sensing).
  • Dải điện áp đầu vào: 160-286V.
  • Thời gian sạc: 3 giờ.
  • Cổng kết nối: USB.
  • Hỗ trợ Rack: 2U.
  • Kích thước (HeightxWidthxDepth): 86x480x683 mm.
  • Trọng lượng: 44.28kg.
1 đổi 1 trong vòng 03 ngày
Giao hàng miễn phí(xem chi tiết chính sách vận chuyển)
Nhiều khuyến mãi,quà hấp dẫn
Xin quý khách lưu ý:
* Sản phẩm chính hãng,mới 100%.
* Giá bán trên website là giá chưa bao gồm thuế giá trị gia tăng (VAT10%).
* Thông tin sản phẩm và hình ảnh được cập nhật theo thông tin của nhà sản xuất cung cấp.
UPS APC Smart-UPS SMT3000RMI2U 2200VA LCD RM 2U 230V là dòng sản phẩm sử dụng công nghệ line interactive cải tiến nhằm bảo vệ cho các thiết bị mạng và server. Dòng sản phẩm thương hiệu Smart-UPS đã đạt giải thưởng bởi Schneider Electric và được bình chọn là dòng sản phẩm phổ biến nhất ứng dụng cho server, ổ cứng và các thiết bị mạng. Dòng sản phẩm này được tin dùng trong việc bảo vệ các dữ liệu quan trọng và thiết bị tránh được các sự cố về nguồn điện. Ngoài ra dòng UPS này luôn hoạt động với hiệu suất cao với các mức tải nhỏ, vừa và cao; lý tưởng với các hệ thống server ảo, hoặc server đa nhân.
Bộ lưu điện APC Smart UPS
Dạng sóng: Sine.
Thời gian chuyển mạch: 4ms.
Dải điện áp đầu vào: 160-286V.
Thời gian sạc: 3 giờ.
Cổng kết nối: USB.
Hỗ trợ Rack: 2U.
Trọng lượng: 44.28kg.
Thông số kỹ thuật
NGÕ RA
Công suất 3000VA / 2700W
Điện áp danh định 230V
Tần số
47-53Hz đối với tần số danh định 50Hz
57-63Hz đối với tần số danh định 60Hz
Dạng sóng Sóng sin
Kết nối ngõ ra 8 cổng IEC320 C13 + 1 cổng IEC320 C19
NGÕ VÀO
Điện áp danh định 230V
Dãi điện áp vào ở chế độ hoạt động chính 160 - 286V (150 - 300V)
Tần số 50/60Hz +/- 3Hz
Kết nối ngõ vào IEC320 C20
ẮC QUY VÀ THỜI GIAN HOẠT ĐỘNG
Loại Ắc quy Ắc quy axit chì kín khí, không cần bảo dưỡng
Ắc quy thay thế RBC43
ƯỚC LƯỢNG THỜI GIAN
200 W 1 giờ 26 phút
500 W 38 phút
600 W 31 phút
700 W 26 phút
1000 W 17 phút
1400 W 11 phút
1600 W 9 phút
Full tải 3 phút
GIAO TIẾP VÀ QUẢN LÝ
Cổng giao tiếp Serial (RJ45), USB và khe cắm thông minh SmartSlot
Cắt nguồn khẩn cấp (EPO)
VẬT LÝ
Kích thước (mm) 8.6 x 48 x 68.3
Trọng lượng (kg) 44.28
Video
Đang cập nhật...
Sản phẩm cùng loại
Sản phẩm liên quan
Bình luận
img cmt
x
Sản phẩm khuyến mãi
Sản phẩm đã xem