Bộ lưu điện APC Easy Online SRV2KI-E 2000VA/1800W
+ Di chuột để phóng to
APC
Mã hàng: | Đánh giá: | Lượt xem: 741
Giá bán: Liên hệ
Kho hàng: Còn hàng
Bảo hành: 36 Tháng
Mô tả sản phẩm:
  • Công suất đầu ra: 2000VA / 1800W
  • Điện áp ra danh định : 220/230/240 VAC
  • Điện áp vào danh định : 220/230/240 VAC
  • Tần số đầu ra : 50/60 Hz ± 3 Hz (Chế độ điện lưới) 50/60 Hz ± 0.1 Hz (Chế độ Ắc quy)
  • Dạng sóng : Sóng hình sin
1 đổi 1 trong vòng 03 ngày
Giao hàng miễn phí(xem chi tiết chính sách vận chuyển)
Nhiều khuyến mãi,quà hấp dẫn
Xin quý khách lưu ý:
* Sản phẩm chính hãng,mới 100%.
* Giá bán trên website là giá chưa bao gồm thuế giá trị gia tăng (VAT10%).
* Thông tin sản phẩm và hình ảnh được cập nhật theo thông tin của nhà sản xuất cung cấp.
Thông số kỹ thuật
Công nghệ Online
Công suất 2000VA/ 1800W
Thời gian lưu tối đa Đầy tải (1.800 W) 3 phút / 75% tải (1350 W) 5,5 phút
Điện áp vào/ ra Điện áp danh định : 220/230/240 VAC / 50/60 Hz ± 3 Hz (Chế độ điện lưới) 50/60 Hz ± 0.1 Hz (Chế độ Ắc quy)
Cổng giao tiếp Cổng giao tiếp :USB
Tần số nguồn vào 50/60 Hz ± 3 Hz (Chế độ điện lưới) 50/60 Hz ± 0.1 Hz (Chế độ Ắc quy)
Bảo hành 36 tháng
Kích thước 145 x 238 x 400 mm