Bộ Lưu Điện UPS APC Smart-UPS SMT1500I 1500VA LCD 230V
+ Di chuột để phóng to
APC
Mã hàng: | Đánh giá: | Lượt xem: 1599
Giá bán: Liên hệ
Kho hàng: Hết hàng
Bảo hành: 36 Tháng
Mô tả sản phẩm:
  • Công suất (Power): 1500VA/ 1000W.
  • Công nghệ (Technology): LINE-INTERACTIVE.
  • Nguồn điện ngõ ra: 230VAC (220 – 240VAC).
  • Tần số ngõ ra: 47 – 53Hz.
  • Nguồn điện ngõ vào: 230VAC.
  • Tần số ngõ vào: 50/60 Hz +/- 3Hz (Auto sensing).
  • Thời gian sạc: 3 giờ.
  • Dạng sóng: Sóng sin.
  • Ắc quy (Battery Volt-Amp-Hour Capacity): 408 (VAH).
  • Pin thay thế: RBC7.
1 đổi 1 trong vòng 03 ngày
Giao hàng miễn phí(xem chi tiết chính sách vận chuyển)
Nhiều khuyến mãi,quà hấp dẫn
Xin quý khách lưu ý:
* Sản phẩm chính hãng,mới 100%.
* Giá bán trên website là giá chưa bao gồm thuế giá trị gia tăng (VAT10%).
* Thông tin sản phẩm và hình ảnh được cập nhật theo thông tin của nhà sản xuất cung cấp.
UPS APC Smart-UPS SMT1500I 1500VA LCD 230V là dòng sản phẩm sử dụng công nghệ line interactive cải tiến nhằm bảo vệ cho các thiết bị mạng và server. Dòng sản phẩm thương hiệu Smart-UPS đã đạt giải thưởng bởi Schneider Electric và được bình chọn là dòng sản phẩm phổ biến nhất ứng dụng cho server, ổ cứng và các thiết bị mạng. Dòng sản phẩm này được tin dùng trong việc bảo vệ các dữ liệu quan trọng và thiết bị tránh được các sự cố về nguồn điện. Ngoài ra dòng UPS này luôn hoạt động với hiệu suất cao với các mức tải nhỏ, vừa và cao; lý tưởng với các hệ thống server ảo, hoặc server đa nhân.
Tần số ngõ ra: 47 – 53Hz.
Nguồn điện ngõ vào: 230VAC.
Thời gian sạc: 3 giờ.
Dạng sóng: Sóng sin.
Loại pin: Ắc quy sử dụng dung dịch điện phân axit lỏng chống rò rỉ không yêu cầu bảo trì.
Pin thay thế: RBC7.
Cổng kết nối: Serial (RJ45), USB và SmartSlot.
Ước tính thời gian chạy: 200W (1 giờ 24 phút), 500W (23 phút), 700W (12 phút), 1000W (7 phút), Full tải (7 phút).
Kích thước: 219 x 171 x 439 mm.
Trọng lượng: 24.09kg.
Thông số kỹ thuật
NGÕ RA
Công suất 1500VA / 1000W
Điện áp danh định 230V
Tần số
47-53Hz đối với tần số danh định 50Hz
57-63Hz đối với tần số danh định 60Hz
Kết nối ngõ ra 8 cổng IEC320 C13, được sắp xếp thành 02 nhóm trong đó có 01 nhóm có thể điều khiển.
NGÕ VÀO
Điện áp danh định 230V
Dãi điện áp vào ở chế độ hoạt động chính 160 - 285V (151 - 302V)
Tần số 50/60Hz +/- 3Hz
Kết nối ngõ vào IEC320 C14
ẮC QUY VÀ THỜI GIAN HOẠT ĐỘNG
Loại Ắc quy Ắc quy axit chì kín khí, không cần bảo dưỡng
Ắc quy thay thế RBC7
ƯỚC LƯỢNG THỜI GIAN
200 W 1 giờ 24 phút
500 W 23 phút
700 W 12 phút
1000 W 7 phút
Full tải 7 phút
GIAO TIẾP VÀ QUẢN LÝ
Cổng giao tiếp Serial (RJ45), USB và khe cắm thông minh SmartSlot
Cắt nguồn khẩn cấp (EPO) Tùy chọn
VẬT LÝ
Kích thước (mm) 21.9 x 17.1 x 43.9
Trọng lượng (kg) 18.86
Video
Đang cập nhật...
Sản phẩm cùng loại
Sản phẩm liên quan
Bình luận
img cmt
x
Sản phẩm khuyến mãi
Sản phẩm đã xem