Bộ lưu điện UPS APC SMC1000I
Mã hàng: | Đánh giá: | Lượt xem: 1253
Giá bán: Liên hệ
Kho hàng: Hết hàng
Mô tả sản phẩm:
  • Công suất đầu ra: 600Watts/ 1.0kVA.
  • Tần số ngõ ra: 50/60Hz +/- 3 Hz.
  • Dạng sóng: Sine.
  • Tần số ngõ vào: 50/60 Hz +/- 3 Hz (auto sensing).
  • Dải điện áp đầu vào: 180 - 287V.
  • Thời gian sạc: 3 giờ.
  • Cổng kết nối: USB.
  • Kích thước (HeightxWidthxDepth): 219x171x439 mm.
  • Trọng lượng: 17.27 kg.
1 đổi 1 trong vòng 03 ngày
Giao hàng miễn phí trong bán kính 20km
Mua hàng online rẻ hơn, thêm quà
Xin quý khách lưu ý:
* Sản phẩm chính hãng,mới 100%.
* Giá bán trên website là giá chưa bao gồm thuế giá trị gia tăng (VAT).
* Thông tin sản phẩm và hình ảnh được cập nhật theo thông tin của nhà sản xuất cung cấp.
Thông tin sản phẩm
Bộ lưu điện UPS APC SMC1000I
Dạng sóng: Sine.
Thời gian sạc: 3 giờ.
Cổng kết nối: USB.
Trọng lượng: 17.27 kg.
Thông số kỹ thuật
NGÕ RA
Công suất 1000VA / 600W
Điện áp danh định 230V
Tần số ngõ ra (đồng bộ với mains)
47-63Hz
Công nghệ Line interactive
Dạng sóng Sóng sin
Kết nối ngõ ra
8 cổng IEC320 C13
1 cổng IEC320 C19
NGÕ VÀO
Điện áp danh định 230V
Tần số ngõ vào 50/60Hz +/- 3Hz (tự động nhận dạng)
Kết nối gõ vào IEC-320 C20
Dãi điện áp vào ở chế độ hoạt động chính (dãi điện áp có thể canh chỉnh cực đại) 180 - 287V (170 - 300V)
ẮC QUY VÀ THỜI GIAN HOẠT ĐỘNG
Loại Ắc quy Ắc quy axit chì kín khí
Thời gian dự phòng ở chế độ nửa tải 14 phút
Thời gian dự phòng ở chế độ full tải 5 phút
Ắc quy thay thế RBC6
ƯỚC LƯỢNG THỜI GIAN
50 W 1 giờ 20 phút
100 W 49 phút
200 W 26 phút
300 W 16 phút
400 W 11 phút
500 W 8 phút
600 W 6 phút