Bộ lưu điện UPS APC SRV10KIL
Mã hàng: | Đánh giá: | Lượt xem: 854
Giá bán: Liên hệ
Kho hàng: Hết hàng
Mô tả sản phẩm:
  • Công suất: 10kVA/ 10kW.
  • Dạng sóng: Sóng sine.
  • Pha: 1.
  • Điện áp ngõ ra: 230V.
  • Tần số ngõ ra: 50/60Hz +/- 3 Hz.
  • Điện áp ngõ vào: 230V.
  • Tần số ngõ vào: 40 - 70 Hz.
  • Cảnh báo âm thanh: Báo khi đang sử dụng pin, pin yếu, báo quá tải.
1 đổi 1 trong vòng 03 ngày
Giao hàng miễn phí trong bán kính 20km
Mua hàng online rẻ hơn, thêm quà
Xin quý khách lưu ý:
* Sản phẩm chính hãng,mới 100%.
* Giá bán trên website là giá chưa bao gồm thuế giá trị gia tăng (VAT).
* Thông tin sản phẩm và hình ảnh được cập nhật theo thông tin của nhà sản xuất cung cấp.
Thông tin sản phẩm
Bộ lưu điện UPS APC SRV10KIL
Công suất: 10kVA/ 10kW.
Dạng sóng: Sóng sine.
Pha: 1.
Điện áp ngõ ra: 230V.
Điện áp ngõ vào: 230V.
Tần số ngõ vào: 40 - 70 Hz.
Thông số kỹ thuật
SKU SRV10KIL + SRV240BP-9A
Output
Output power capacity 10kVA/ 10kW
Nominal Output Voltage 230V
Output Frequency 50/60Hz ± 3 Hz
Other output voltages 220V, 240V
Crest Factor 3:01
Topology Double Conversion Online
Waveform Sine wave
Input
Nominal Input Voltage 230V
Input frequency 40 - 70 Hz
Input Connections Hard Wire 3-wire
Other Input Voltages 220V, 240V
External Battery Pack (SRV240BP-9A)
Charging Current 1 to 4 A (adjustable)
Battery Type Maintenance-free sealed Lead-Acid battery
Battery Volt-Amp-Hour Capacity 1512
Half Load Runtime 21 min
Full Load Runtime 8 min
Communications & Management
Control panel Multi-function LCD status and control console
Audible Alarm Alarm when on battery: distinctive low battery alarm: overload continuous tone alarm
Emergency Power Off (EPO) Yes
General
Dimensions (DxWxH) Power Module: 447 x 190 x 336 mm
Battery Pack: 485 x 190 x 368 mm
Weight 76.5kg
Operating Temperature 0 - 40°C
Operating Relative Humidity 0 - 95% (non-condensing)