Màn hình Samsung LS27D300GAEXXV (27 inch/FHD/IPS/100Hz/5ms)
Mã hàng: | Đánh giá: | Lượt xem: 169
Giá bán: Liên hệ
Kho hàng: Còn hàng
Mô tả sản phẩm:
  • Kích thước: 27 inch
  • Độ phân giải: FHD 1920 x 1080
  • Tấm nền: IPS
  • Tần số quét: 100Hz
  • Thời gian phản hồi: 5ms GtG
  • Độ sáng: 250 nits
  • Tỉ lệ tương phản: 1000:1
  • Tương thích ngàm VESA: 100 x 100 mm
  • Cổng kết nối: HDMI x1, VGA x1
1 đổi 1 trong vòng 03 ngày
Giao hàng miễn phí trong bán kính 20km
Mua hàng online rẻ hơn, thêm quà
Xin quý khách lưu ý:
* Sản phẩm chính hãng,mới 100%.
* Giá bán trên website là giá chưa bao gồm thuế giá trị gia tăng (VAT).
* Thông tin sản phẩm và hình ảnh được cập nhật theo thông tin của nhà sản xuất cung cấp.
Thông tin sản phẩm