Màn Hình thông minh SAMSUNG LS32FM701UEXXV (32 inch - VA - 4K - 60Hz - 4ms - Speaker - màu trắng)
+ Di chuột để phóng to
Samsung
Mã hàng: | Đánh giá: | Lượt xem: 86
Giá bán: Liên hệ
Kho hàng: Còn hàng
Bảo hành: 24 Tháng
Mô tả sản phẩm:
  • Kiểu dáng màn hình: Phẳng
  • Tỉ lệ khung hình:
  • Kích thước mặc định: 32 inch
  • Công nghệ tấm nền: VA
  • Phân giải điểm ảnh: 4K (3,840 x 2,160)
  • Độ sáng hiển thị: 300 cd/㎡
  • Tốc độ làm mới: Max 60Hz
  • Thời gian đáp ứng: 4ms(GTG)
  • Chỉ số màu sắc: Max 1B, 72% NTSC
  • Hỗ trợ tiêu chuẩn: Vesa 100 x 100, HDR10, Speaker, tích hợp hệ điều hành Tizen™
  • Cổng kết nối: 3x USB Hub 2.0, 2x HDMI 2.0, 1x USB-C (PD 65W ), Wireless (WiFi5), Bluetooth 5.2
  • Phụ kiện: cáp nguồn, cáp HDMI, điều khiển
1 đổi 1 trong vòng 03 ngày
Giao hàng miễn phí(xem chi tiết chính sách vận chuyển)
Nhiều khuyến mãi,quà hấp dẫn
Xin quý khách lưu ý:
* Sản phẩm chính hãng,mới 100%.
* Giá bán trên website là giá chưa bao gồm thuế giá trị gia tăng (VAT10%).
* Thông tin sản phẩm và hình ảnh được cập nhật theo thông tin của nhà sản xuất cung cấp.
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật...
Video
Đang cập nhật...
Sản phẩm cùng loại
Sản phẩm liên quan
Bình luận
img cmt
x
Sản phẩm khuyến mãi
Sản phẩm đã xem