Màn hình tương tác Hikvision 55INCH / DS-D5B55RB/A
+ Di chuột để phóng to
HIKVISION
Mã hàng: | Đánh giá: | Lượt xem: 340
Giá khuyến mại: Liên hệ
Giá bán: 50.000.000 VNĐ
Kho hàng: Còn hàng
Bảo hành: 24 tháng
Mô tả sản phẩm:
  • Kích thước màn hình: 55 inch
  • Pixel Pitch: 0,105 (H) × 0,315 (V) mm
  • Độ phân giải: 3840 × 2160 @ 60 Hz
  • Độ sáng: 350 cd / m²
  • Tỷ lệ tương phản: 4500 : 1 (Typ.)
  • Góc nhìn: 178 ° (H) / 178 ° (V)
  • Hệ thống hoạt động: Android 8.0
  • Bộ xử lý: 4 nhân A73 × 2 + A53 × 2, 1,5 GHz
  • Bộ nhớ: 3 GB
  • Bộ nhớ tích hợp: 32 GB
  • Loại: Màn hình cảm ứng hồng ngoại
  • Điểm cảm ứng: Đa điểm 20 điểm
  • Kích thước sản phẩm: 1266 × 764 × 57 mm
1 đổi 1 trong vòng 03 ngày
Giao hàng miễn phí(xem chi tiết chính sách vận chuyển)
Nhiều khuyến mãi,quà hấp dẫn
Xin quý khách lưu ý:
* Sản phẩm chính hãng,mới 100%.
* Giá bán trên website là giá chưa bao gồm thuế giá trị gia tăng (VAT10%).
* Thông tin sản phẩm và hình ảnh được cập nhật theo thông tin của nhà sản xuất cung cấp.
Màn hình tương tác 4K 55 inch
- Có sẵn màn hình Ultra HD với độ phân giải lên đến 3840 × 2160 của tín hiệu đầu vào.
- Chữ viết siêu mịn 20px, và đường kính 2 mm có thể nhận biết được với độ chính xác 1 mm.
- Wi-Fi tích hợp hiện thực hóa kỳ diệu mà không cần bất kỳ kết nối cáp nào.
- Hệ thống bảng tương tác tích hợp cho phép chú thích và chia sẻ bằng mã QR.
- Hiển thị vòng lặp có sẵn.
- Nhiều giao diện âm thanh và video khác nhau để truy cập thiết bị.
- Tích hợp chip chuyển mạng giúp tiết kiệm một bộ chuyển mạng.
- Hệ thống Android cài sẵn cung cấp các loại ứng dụng.
- Tương thích với các thiết bị OPS / OPS-C, giúp chuyển đổi mượt mà giữa các hệ thống tích hợp sẵn.
- Thiết kế siêu mỏng với khung nhôm định hình.
Thông số Kỹ Thuật :
Kích thước màn hình: 55 inch
Độ sáng: 350 cd / m²
Bộ nhớ: 3 GB
Bộ nhớ tích hợp: 32 GB
Điểm cảm ứng: Đa điểm 20 điểm