Pack Pin 192V UPS APC SRT192BP
Mã hàng: | Đánh giá: | Lượt xem: 417
Giá bán: Liên hệ
Kho hàng: Hết hàng
Mô tả sản phẩm:
  • Loại pin: Maintenance-free sealed Lead-Acid battery with suspended electrolyte: leakproof.
  • Tuổi thọ pin: 3 – 5 năm.
  • Ắc quy (Battery Volt-Amp-Hour Capacity): 1920VAh.
  • Rack height: 3U.
  • Hỗ trợ Model: SRT5KVA, 6KVA.
  • Kích thước: 130 x 432 x 660mm.
  • Trọng lượng: 90.91kg.
1 đổi 1 trong vòng 03 ngày
Giao hàng miễn phí trong bán kính 20km
Mua hàng online rẻ hơn, thêm quà
Xin quý khách lưu ý:
* Sản phẩm chính hãng,mới 100%.
* Giá bán trên website là giá chưa bao gồm thuế giá trị gia tăng (VAT).
* Thông tin sản phẩm và hình ảnh được cập nhật theo thông tin của nhà sản xuất cung cấp.
Thông tin sản phẩm
Pack Pin 192V UPS APC SRT192BP
Tuổi thọ pin: 3 – 5 năm.
Rack height: 3U.
Hỗ trợ Model: SRT5KVA, 6KVA.
Kích thước: 130 x 432 x 660mm.
Trọng lượng: 90.91kg.
Thông số kỹ thuật
Battery type
Maintenance-free sealed Lead-Acid battery with suspended electrolyte : leakproof
Included Battery Modules
4
Battery mounting
Stand alone battery stack
Expected Battery Life (years)
3 – 5
Replacement battery cartridge note
Replace all batteries in operation together (UPS internal and external batteries) all-at-once
RBC Quantity
2
Battery blocks per string
16
Dimension
432 x 130 x 682mm