Pack Pin 192V UPS APC SRT192BP
+ Di chuột để phóng to
APC
Pack Pin 192V UPS APC SRT192BP
Mã hàng: | Đánh giá: | Lượt xem: 417
Giá bán: Liên hệ
Kho hàng: Hết hàng
Bảo hành: 24 tháng
Mô tả sản phẩm:
  • Loại pin: Maintenance-free sealed Lead-Acid battery with suspended electrolyte: leakproof.
  • Tuổi thọ pin: 3 – 5 năm.
  • Ắc quy (Battery Volt-Amp-Hour Capacity): 1920VAh.
  • Rack height: 3U.
  • Hỗ trợ Model: SRT5KVA, 6KVA.
  • Kích thước: 130 x 432 x 660mm.
  • Trọng lượng: 90.91kg.
1 đổi 1 trong vòng 03 ngày
Giao hàng miễn phí(xem chi tiết chính sách vận chuyển)
Nhiều khuyến mãi,quà hấp dẫn
Xin quý khách lưu ý:
* Sản phẩm chính hãng,mới 100%.
* Giá bán trên website là giá chưa bao gồm thuế giá trị gia tăng (VAT10%).
* Thông tin sản phẩm và hình ảnh được cập nhật theo thông tin của nhà sản xuất cung cấp.
Pack Pin 192V UPS APC SRT192BP
Tuổi thọ pin: 3 – 5 năm.
Rack height: 3U.
Hỗ trợ Model: SRT5KVA, 6KVA.
Kích thước: 130 x 432 x 660mm.
Trọng lượng: 90.91kg.
Thông số kỹ thuật
Battery type
Maintenance-free sealed Lead-Acid battery with suspended electrolyte : leakproof
Included Battery Modules
4
Battery mounting
Stand alone battery stack
Expected Battery Life (years)
3 – 5
Replacement battery cartridge note
Replace all batteries in operation together (UPS internal and external batteries) all-at-once
RBC Quantity
2
Battery blocks per string
16
Dimension
432 x 130 x 682mm
Weight
91kg
Video
Đang cập nhật...
Sản phẩm cùng loại
Sản phẩm liên quan
Bình luận
img cmt
x
Sản phẩm khuyến mãi
Sản phẩm đã xem
Pack Pin 192V UPS APC SRT192BP