Smart Tivi LG 4K 70 inch 70UQ8000PSC  (2022)
+ Di chuột để phóng to
LG
Mã hàng: 0| Đánh giá: | Lượt xem: 129
Giá bán: Liên hệ
Kho hàng: Còn hàng
Bảo hành: 24 tháng
Mô tả sản phẩm:
  • Loại Tivi:Tivi UHD
  • Kích thước màn hình:70 inch
  • Độ phân giải:3840 x 2160 Pixels
  • Bộ vi xử lí:α5 Gen5 AI Processor 4K
  • Smart Tivi:Có
1 đổi 1 trong vòng 03 ngày
Giao hàng miễn phí(xem chi tiết chính sách vận chuyển)
Nhiều khuyến mãi,quà hấp dẫn
Xin quý khách lưu ý:
* Sản phẩm chính hãng,mới 100%.
* Giá bán trên website là giá chưa bao gồm thuế giá trị gia tăng (VAT10%).
* Thông tin sản phẩm và hình ảnh được cập nhật theo thông tin của nhà sản xuất cung cấp.
Thiết kế đơn giản, sang trọng của Smart Tivi LG 70UQ8000PSC
Tivi LG 70UQ8000PSC mang khung hình lớn với phần viền siêu mỏng, tạo độ rộng mở cho tầm nhìn thiết bị. Với kích thước 70 inch thì có thể bày trí trong nhiều không gian khác nhau như phòng khách, phòng họp, sảnh chờ,...
Smart Tivi LG 70UQ8000PSC có màn hình chân thật, siêu sắc nét
Loa
Tivi LG 70UQ8000PSC sở hữu công suất loa tổng 20W mạnh mẽ, cùng công nghệ AI Sound tăng khả năng tăng chỉnh âm thanh phù hợp với nội dung, sử dụng AI Acoustic Tuning tăng khả năng tái tạo giúp âm thanh phù hợp với không gian. Mang lại trải nghiệm giải trí cuốn hút, cảm xúc hơn.
Những tiện ích trang bị mang lại cho người dùng
Tivi LG 70UQ8000PSC có hệ điều hành WebOS 6.0 với kho ứng dụng đa dạng, đáp ứng mọi người xem.
Có nên chọn mua Smart Tivi LG 70UQ8000PSC không?
Với giá thành khoảng 30.900.000 bạn có thể sở hữu ngay chiếc tivi 70 inch chất lượng này.
Thông số kỹ thuật
Smart Tivi LG 4K 70 inch 70UQ8000PSC
Model: 70UQ8000PSC
Nhà sản xuất:LG
Xuất xứ:Indonesia
Năm ra mắt :2022
Thời gian bảo hành:24 Tháng
Loại Tivi:Tivi UHD
Kích thước màn hình:70 inch
Smart Tivi:Có
HDR:Active HDR; HDR10 Pro nits
Công nghệ âm thanh:DOLBY ATMOS, AI Sound Pro, Clear Voice Pro
Tổng công suất loa:20W
Cổng WiFi:có
Hệ điều hành - Giao diện:webOS Smart TV
Trình duyệt web:Có
Tìm kiếm bằng giọng nói:Có
Kích thước có chân đế: 1562 x 986 x 378 mm
Kích thước không chân đế:1562 x 907 x 59.9 mm
Khối lượng có chân đế: 28.8 kg
Khối lượng không chân đế:28.4 kg
Video
Đang cập nhật...
Sản phẩm cùng loại
Sản phẩm liên quan
Bình luận
img cmt
x
Sản phẩm khuyến mãi
Sản phẩm đã xem