Smart Tivi LG 4K 55 inch 55UQ7550PSF - Model 2022
+ Di chuột để phóng to
LG
Mã hàng: 0| Đánh giá: | Lượt xem: 540
Giá bán: Liên hệ
Kho hàng: Còn hàng
Bảo hành: 24 tháng
Mô tả sản phẩm:
  • Loại Tivi:Smart TV
  • Kết nối:LAN, Wifi
  • Độ phân giải:4K
  • Kích thước màn hình:55 inch
  • Bluetooth:Có
1 đổi 1 trong vòng 03 ngày
Giao hàng miễn phí(xem chi tiết chính sách vận chuyển)
Nhiều khuyến mãi,quà hấp dẫn
Xin quý khách lưu ý:
* Sản phẩm chính hãng,mới 100%.
* Giá bán trên website là giá chưa bao gồm thuế giá trị gia tăng (VAT10%).
* Thông tin sản phẩm và hình ảnh được cập nhật theo thông tin của nhà sản xuất cung cấp.
Ưu điểm nổi bật của Smart Tivi LG 4K 55 inch 55UQ7550PSF
Tìm kiếm giọng nói trên YouTube bằng tiếng Việt
Smart Tivi LG có kích cỡ màn hình 55 inch
Chiếu hình từ điện thoại lên TV
Độ phân giải 4K (Ultra HD)
Loại màn hình LED nền (Direct LED)
Điều khiển bằng giọng nói
Điều khiển tivi bằng điện thoại qua ứng dụng LG TV Plus
Kết nối ứng dụng các thiết bị trong nhà
Magic Remote tích hợp micro tìm kiếm giọng nói
Tổng công suất loa 20W
Hệ điều hành webOS 6.0
Thông số kỹ thuật
Loại Tivi:Smart TV
Kết nối:LAN, Wifi
Độ phân giải:4K
Kích thước màn hình:55 inch
Bluetooth:Có
Cổng HDMI:3 cổng
Cổng xuất âm thanh:1 cổng 3.5 mm, 1 cổng ARC, Cổng Optical
USB:1 cổng
Hệ điều hành:webOS 6.0
Tần số quét:60Hz
Công suất loa:20W
Model/Mẫu:2022
Chất liệu:Chân đế (Vỏ nhựa lõi kim loại), Viền tivi (Nhựa)
Kích thước:Có chân (124.4cm x 78.3cm x 23.5cm), Không chân (124.4cm x 72.6cm x 8.71cm)
Trọng lượng sản phẩm:Có chân (14,3kg), Không chân (14,1kg)
Sản xuất tại:Indonesia
Xuất xứ thương hiệu:Hàn Quốc
Bảo hành:24 tháng
Video
Đang cập nhật...
Sản phẩm cùng loại
Sản phẩm liên quan
Bình luận
img cmt
x
Sản phẩm khuyến mãi
Sản phẩm đã xem