[ẮC QUY APC] - APC Smart-UPS RT 48V Battery Pack SURT48XLBP
+ Di chuột để phóng to
APC
Mã hàng: | Đánh giá: | Lượt xem: 930
Giá khuyến mại: Liên hệ
Giá bán: 15.000.000 VNĐ
Kho hàng: Hết hàng
Bảo hành: 24 tháng
Mô tả sản phẩm:
  • Tần số ngõ ra: 50/60Hz +/- 3Hz user adjustable +/- 0.1
  • Dạng sóng: Sóng sine.
  • Tuổi thọ pin: 3 – 5 năm.
  • Ắc quy (Battery Volt-Amp-Hour Capacity): 864VAh.
  • Ắc quy thay thế: RBC31
  • Rack Height: 2U.
  • Kích thước: 85 x 432 x 483mm.
  • Trọng lượng: 29.56kg.
1 đổi 1 trong vòng 03 ngày
Giao hàng miễn phí(xem chi tiết chính sách vận chuyển)
Nhiều khuyến mãi,quà hấp dẫn
Xin quý khách lưu ý:
* Sản phẩm chính hãng,mới 100%.
* Giá bán trên website là giá chưa bao gồm thuế giá trị gia tăng (VAT10%).
* Thông tin sản phẩm và hình ảnh được cập nhật theo thông tin của nhà sản xuất cung cấp.
Dạng sóng: Sóng sine.
Loại pin: Maintenance-free sealed Lead-Acid battery with suspended electrolyte: leakproof.
Tuổi thọ pin: 3 – 5 năm.
Ắc quy thay thế: RBC31
Rack Height: 2U.
Kích thước: 85 x 432 x 483mm.
Trọng lượng: 29.56kg.
Thông số kỹ thuật
NGÕ RA
Méo điện áp ngõ ra < 3%
Tần số ngõ ra 50/60 Hz +/- 3 Hz người dùng có thể điều chỉnh +/- 0.1
Hệ số nén tải 3:1
Dạng sóng
Sóng sin chuẩn
Bypass Tích hợp Bypass tĩnh
NGÕ VÀO
Số lượng dây nguồn 1
ẮC QUY VÀ THỜI GIAN HOẠT ĐỘNG
Loại Ắc quy Ắc quy axit chì kín khí, không cần bảo dưỡng
Số Module ắc quy 2
Tuổi thọ ắc quy 3 - 5 năm
Số lượng RBC 2
Dung lượng VA của ắc quy 864
VẬT LÝ
Kích thước (mm) (Cao x Rộng x Sâu) 85 x 432 x 483
Chiều cao rack 2U
Trọng lượng (kg) 25
Nhiệt độ môi trường 0 - 40 °C
Độ ẩm hoạt động 0 - 95 %
Video
Đang cập nhật...
Sản phẩm cùng loại
Sản phẩm liên quan
Bình luận
img cmt
x
Sản phẩm khuyến mãi
Sản phẩm đã xem