Bộ lưu điện APC Smart SMC1500I (1500VA/ 900W)
+ Di chuột để phóng to
APC
Mã hàng: | Đánh giá: | Lượt xem: 1206
Giá bán: Liên hệ
Kho hàng: Còn hàng
Bảo hành: 24 tháng
Mô tả sản phẩm:
  • Công suất: 1500VA/ 900W
  • Cổng giao tiếp: Ổ cắm USB
1 đổi 1 trong vòng 03 ngày
Giao hàng miễn phí(xem chi tiết chính sách vận chuyển)
Nhiều khuyến mãi,quà hấp dẫn
Xin quý khách lưu ý:
* Sản phẩm chính hãng,mới 100%.
* Giá bán trên website là giá chưa bao gồm thuế giá trị gia tăng (VAT10%).
* Thông tin sản phẩm và hình ảnh được cập nhật theo thông tin của nhà sản xuất cung cấp.
Công suất (Power Capacity): 1500VA/ 900W.
Công nghệ (Technology): Line Interactive.
Nguồn điện ngõ ra: 230VAC.
Tần số ngõ vào: 50/60Hz +/- 3Hz (Auto sensing).
Thời gian sạc: 3 giờ.
Dạng sóng: Sóng sin.
Loại pin: Ắc quy sử dụng dung dịch điện phân axit lỏng chống rò rỉ không yêu cầu bảo trì.
Ắc quy (Battery Volt-Amp-Hour Capacity): 220 (VAH).
Pin thay thế: RBC6.
Kết nối ngõ vào: IEC 320 C14.
Thời gian sao lưu điển hình ở 1/2 tải (phút): 11 phút.
Thời gian sao lưu điển hình toàn tải (phút): 4 phút.
Cổng kết nối: USB.
Kích thước: 219 x 171 x 439mm.
Trọng lượng: 24.09kg.
Thông số kỹ thuật
NGÕ RA
Công suất 1500VA / 900W
Điện áp danh định 230V
Méo điện áp ngõ ra < 5% ở chế độ Full tải
Tần số ngõ ra (đồng bộ với mains)
47-53Hz đối với tần số danh định 50Hz
Công nghệ Line interactive
Dạng sóng Sóng sin
Kết nối ngõ ra 8 cổng IEC320 C13 (Ắc quy dự phòng)
NGÕ VÀO
Điện áp danh định 230V
Tần số ngõ vào 50/60 Hz +/- 3 Hz (tự động nhận diện)
Kết nối gõ vào IEC-320 C14
Dãi điện áp vào ở chế độ hoạt động chính 180 - 287V
Dãi điện áp vào ở chế độ hoạt động chính có thể canh chỉnh 170 - 300V
Các mức điện áp đầu vào khác 220V, 240V
ẮC QUY VÀ THỜI GIAN HOẠT ĐỘNG
Loại Ắc quy VLRA
Thời gian nạp sạc thông thường 3 giờ
Ắc quy thay thế RBC6
Số lượng RBC 1
Dung lượng ắc quy 220VAh
ƯỚC LƯỢNG THỜI GIAN
50 W 1 giờ 47 phút
100 W 1 giờ 06 phút
200 W 36 phút
300 W 23 phút
400 W 16 phút
500 W 12 phút
600 W 9 phút
700 W 7 phút
800 W 6 phút
900 W 5 phút
GIAO TIẾP VÀ QUẢN LÝ
Cổng giao tiếp USB
Bảng điều khiển Trạng thái LCD đa chức năng và Console điều khiển
Các cảnh báo âm thanh Cảnh báo ở chế độ dự phòng : Cảnh báo ắc quy thấp : trễ cấu hình
VẬT LÝ
Kích thước (cm) 21.9 x 17.1 x 43.9
Trọng lượng (kg) 24.9
Video
Đang cập nhật...
Sản phẩm cùng loại
Sản phẩm liên quan
Bình luận
img cmt
x
Sản phẩm khuyến mãi
Sản phẩm đã xem