Bộ lưu điện Online APC Smart SRT5KRMXLI (5000VA/4500W)
+ Di chuột để phóng to
APC
Mã hàng: | Đánh giá: | Lượt xem: 1625
Giá bán: Liên hệ
Kho hàng: Hết hàng
Bảo hành: 3 năm cho UPS, 2 năm cho Battery
Mô tả sản phẩm:
  • Công suất (Power Capacity): 5000VA/ 4500W.
  • Công nghệ (Technology): Double-conversion online.
  • Nguồn điện ngõ ra: 230VAC.
  • Tần số ngõ ra: 50/60Hz +/- 3Hz.
  • Tần số ngõ vào: 40 – 70Hz (Auto sensing).
  • Dạng sóng: Sóng sin.
  • Thời gian sạc: 1.5 giờ.
  • Pin thay thế: APCRBC140.
  • Ắc quy (Battery Volt-Amp-Hour Capacity): 845 (VAH).
  • Cổng kết nối: RJ-45, 10/100Base-T, RJ-45 Serial, Smart-Slot, USB.
  • Bảng điều khiển: Độ phân giải cao màn hình LCD đồ họa.
1 đổi 1 trong vòng 03 ngày
Giao hàng miễn phí(xem chi tiết chính sách vận chuyển)
Nhiều khuyến mãi,quà hấp dẫn
Xin quý khách lưu ý:
* Sản phẩm chính hãng,mới 100%.
* Giá bán trên website là giá chưa bao gồm thuế giá trị gia tăng (VAT10%).
* Thông tin sản phẩm và hình ảnh được cập nhật theo thông tin của nhà sản xuất cung cấp.
Nguồn điện ngõ ra: 230VAC.
Dạng sóng: Sóng sin.
Thời gian sạc: 1.5 giờ.
Pin thay thế: APCRBC140.
Loại pin: Ắc quy sử dụng dung dịch điện phân axit lỏng chống rò rỉ không yêu cầu bảo trì.
Thời gian sao lưu điển hình ở 1/2 tải (min.): 11.8 phút.
Thời gian sao lưu điển hình khi đầy tải (min.): 4 phút.
Khẩn cấp điện tắt (EPO): Có (thường mở, NO/ thường đóng, kết nối NC).
Hỗ trợ Rack: 3U.
Kích thước: 130 x 432 x 719mm.
Trọng lượng: 54.43kg.
Thông số kỹ thuật
NGÕ RA
Công suất 5000VA / 4500W
Điện áp danh định 230V
Méo điện áp ngõ ra < 2%
Điện áp ngõ ra khác 220V, 240V
Hệ số đỉnh tải 3:1
Công nghệ Online chuyển đổi kép
Kết nối ngõ ra
4 cổng IEC 320 C19 (Ắc quy dự phòng)
6 cổng IEC 320 C13 (Ắc quy dự phòng)
Bypass Bypass nội (tự động hoặc thủ công)
NGÕ VÀO
Điện áp danh định 230V
Kết nối ngõ vào Dây cứng 3 sợi (1PH + N + G)
Dãi điện áp vào ở chế độ hoạt động điện lưới 160V - 275V
Dãi điện áp vào có thể canh chỉnh đối với chế độ hoạt động điện lưới 100V - 275V (nửa tải)
Điện áp vào khác 220V, 240V
ẮC QUY VÀ THỜI GIAN HOẠT ĐỘNG
Loại Ắc quy Ắc quy axit chì kín khí, không cần bảo dưỡng
Số Ắc quy đi kèm 1
Thời gian nạp sạc thông thường 1.5 giờ
Ắc quy thay thế RBC140
Tuổi thọ Ắc quy (năm) 3 - 5
Số lượng RBC 1
Thời gian chạy mở rộng 1
Dung lượng Ắc quy (VAh) 845
ƯỚC LƯỢNG THỜI GIAN
200 W 2 giờ 28 phút
500 W 1 giờ 4 phút
700 W 46 phút
900 W 35 phút
1000 W 31 phút
1300 W 23 phút
1600 W 18 phút
2000W 14 phút
2500W 10 phút
3000W 8 phút
3400W 6 phút
4000W 5 phút