Bộ lưu điện APC Line Interactive BVX1200LI-MS 1200VA/650W
Mã hàng: G| Đánh giá: | Lượt xem: 1261
Giá khuyến mại: Liên hệ
Giá bán: 3.500.000 VNĐ
Kho hàng: Còn hàng
Mô tả sản phẩm:
  • Màu sắc: Đen
  • Cổng kết nối: IEC 60320 C14
  • Chiều dài dây: 1.2m
  • Công suất: 650 Watts / 1.2kVA
  • Nguồn: 230V
1 đổi 1 trong vòng 03 ngày
Giao hàng miễn phí trong bán kính 20km
Mua hàng online rẻ hơn, thêm quà
Xin quý khách lưu ý:
* Sản phẩm chính hãng,mới 100%.
* Giá bán trên website là giá chưa bao gồm thuế giá trị gia tăng (VAT).
* Thông tin sản phẩm và hình ảnh được cập nhật theo thông tin của nhà sản xuất cung cấp.
Thông tin sản phẩm
Thông số kỹ thuật
"Dung lượng: 1200VA/600W
Kích thước: 320x130x182 (DxWxH)
Trọng lượng: 8.2kg
Thông số đầu vào:
Điện áp định mức: 230VAC
Dải điện áp vào: 140-300VAC ± 5%
Tần số định danh: 50 or 60Hz
Thông số đầu ra:
Điện áp đầu ra: 220/230VAC ± 10%
Tần số: 50 or 60Hz ± 1Hz
Thời gian chuyển mạch: 2 - 6ms
Dạng sóng: sóng hình sin mô phỏng
Cảnh báo: Âm thanh + 3 LED
Form: Tower
Ắc quy
Số lượng ắc quy: 2x 12V/8.2Ah
Thời gian sạc (90%): 2-4 tiếng"