Bộ lưu điện APC Smart SMC3000RMI2U (3000VA/2100W)
Mã hàng: | Đánh giá: | Lượt xem: 1412
Giá bán: Liên hệ
Kho hàng: Hết hàng
Mô tả sản phẩm:
  • Chủng loại: Smart-UPS C 3000VA Rack mount LCD 230V
  • Part Number: SMC3000RMI2U
  • Kiểu dáng: Rack mount
  • Công suất: 2.1kWatts / 3.0kVA
  • Nguồn điện đầu ra: 230V
  • Kết nối ra: 8 cổng IEC320 C13
  • 1 cổng IEC320 C19
  • Nguồn điện đầu vào: 230V
  • Dải điện áp vào: 180 - 287V
  • Thời gian dự phòng tại nửa tải: ~11 phút
  • Thời gian dự phòng tại đầy tải: ~3.5 phút
1 đổi 1 trong vòng 03 ngày
Giao hàng miễn phí trong bán kính 20km
Mua hàng online rẻ hơn, thêm quà
Xin quý khách lưu ý:
* Sản phẩm chính hãng,mới 100%.
* Giá bán trên website là giá chưa bao gồm thuế giá trị gia tăng (VAT).
* Thông tin sản phẩm và hình ảnh được cập nhật theo thông tin của nhà sản xuất cung cấp.
Thông tin sản phẩm
Các đặc tính chuẩn:
Màn hình LCD
Giao diện trực quan cung cấp các thông tin trạng thái toàn diện chỉ trong nháy mắt.
Ngõ ra sóng sin chuẩn
Mô phỏng các tiện ích ở chế độ ắc quy nhằm tối ưu hóa khả năng tương thích của thiết bị.
Quản lý ắc quy được cải tiến
Sạc bù nhiệt độ mở rộng tuổi thọ của ắc quy bên trong.
Chế độ xanh "Green Mode" hiệu suất cao
Tiết kiệm chi phí sử dụng, giảm nhiệt làm tăng tuổi thọ của các linh kiện lâu hơn.
Điều kiện nguồn điện cấp mạng
Điều chỉnh điện áp tự động, lọc nhiễu và chống sét.
Các cổng giao tiếp
Có các cổng USB và Serial phục vụ cho việc quản lý UPS.
Số lượng khe cắm ngõ ra dồi dào
Tất cả các ngõ ra đều được bảo vệ, ngăn chặn dòng xung sét.
Được phê duyệt bởi các tổ chức an toàn
Bảo đảm sản phẩm được kiểm tra và phê duyệt theo chuẩn quốc tế.
Bộ ngắt kết nối Ăc quy
Cách thuận tiện để ngắt kết nối Ắc quy phục vụ cho quá trình vận chuyển (Tower models).
Thông số kỹ thuật
NGÕ RA
Công suất 3000VA / 2100W
Điện áp danh định 230V
Tần số ngõ ra (đồng bộ với mains)
47-63Hz
Công nghệ Line interactive
Dạng sóng Sóng sin
Kết nối ngõ ra
8 cổng IEC320 C13
1 cổng IEC320 C19
NGÕ VÀO
Điện áp danh định 230V
Tần số ngõ vào 50/60Hz +/- 3Hz (tự động nhận dạng)
Kết nối gõ vào IEC-320 C20
Dãi điện áp vào ở chế độ hoạt động chính (dãi điện áp có thể canh chỉnh cực đại) 180 - 287V (170 - 300V)
ẮC QUY VÀ THỜI GIAN HOẠT ĐỘNG
Loại Ắc quy Ắc quy axit chì kín khí
Thời gian dự phòng ở chế độ nửa tải 11 phút
Thời gian dự phòng ở chế độ full tải 3.5 phút
Ắc quy thay thế RBC151
ƯỚC LƯỢNG THỜI GIAN
50 W 5 giờ 28 phút
100 W 3 giờ 19 phút
200 W 1 giờ 48 phút
300 W 1 giờ 12 phút
400 W 53 phút
500 W 42 phút
600 W 34 phút
700 W 28 phút
800 W 24 phút
900 W 21 phút
1000 W 18 phút
1200 W 14 phút
1400 W 11 phút
1600 W 9 phút
1800 W 8 phút
2000 W 6 phút