Bộ lưu điện APC Smart SMC3000RMI2U (3000VA/2100W)
+ Di chuột để phóng to
APC
Mã hàng: | Đánh giá: | Lượt xem: 1412
Giá bán: Liên hệ
Kho hàng: Hết hàng
Bảo hành: 24 tháng
Mô tả sản phẩm:
  • Chủng loại: Smart-UPS C 3000VA Rack mount LCD 230V
  • Part Number: SMC3000RMI2U
  • Kiểu dáng: Rack mount
  • Công suất: 2.1kWatts / 3.0kVA
  • Nguồn điện đầu ra: 230V
  • Kết nối ra: 8 cổng IEC320 C13
  • 1 cổng IEC320 C19
  • Nguồn điện đầu vào: 230V
  • Dải điện áp vào: 180 - 287V
  • Thời gian dự phòng tại nửa tải: ~11 phút
  • Thời gian dự phòng tại đầy tải: ~3.5 phút
1 đổi 1 trong vòng 03 ngày
Giao hàng miễn phí(xem chi tiết chính sách vận chuyển)
Nhiều khuyến mãi,quà hấp dẫn
Xin quý khách lưu ý:
* Sản phẩm chính hãng,mới 100%.
* Giá bán trên website là giá chưa bao gồm thuế giá trị gia tăng (VAT10%).
* Thông tin sản phẩm và hình ảnh được cập nhật theo thông tin của nhà sản xuất cung cấp.
NGÕ RA
Công suất 3000VA / 2100W
Điện áp danh định 230V
Tần số ngõ ra (đồng bộ với mains)
47-63Hz
Kết nối ngõ ra
8 cổng IEC320 C13
1 cổng IEC320 C19
NGÕ VÀO
Điện áp danh định 230V
Tần số ngõ vào 50/60Hz +/- 3Hz (tự động nhận dạng)
Kết nối gõ vào IEC-320 C20
Dãi điện áp vào ở chế độ hoạt động chính (dãi điện áp có thể canh chỉnh cực đại) 180 - 287V (170 - 300V)
ẮC QUY VÀ THỜI GIAN HOẠT ĐỘNG
Loại Ắc quy Ắc quy axit chì kín khí
Thời gian dự phòng ở chế độ nửa tải 11 phút
Thời gian dự phòng ở chế độ full tải 3.5 phút
Ắc quy thay thế RBC151
ƯỚC LƯỢNG THỜI GIAN
50 W 5 giờ 28 phút
100 W 3 giờ 19 phút
200 W 1 giờ 48 phút
300 W 1 giờ 12 phút
400 W 53 phút
500 W 42 phút
600 W 34 phút
700 W 28 phút
800 W 24 phút
900 W 21 phút
1000 W 18 phút
1200 W 14 phút
1400 W 11 phút
1600 W 9 phút
1800 W 8 phút
2000 W 6 phút