Bộ lưu điện APC Smart SMT2200I (2200VA/1980W)
Mã hàng: | Đánh giá: | Lượt xem: 1907
Giá khuyến mại: Liên hệ
Giá bán: 17.500.000 VNĐ
Kho hàng: Hết hàng
Mô tả sản phẩm:
  • Công suất (Power Capacity): 2200VA/1,980W.
  • Công nghệ (Technology): LINE INTERACTIVE.
  • Nguồn điện ngõ ra: 230VAC (220 ~ 240VAC).
  • Tần số ngõ ra: 47 ~ 53Hz.
  • Tần số ngõ vào: 50/60 Hz +/- 3 Hz (auto sensing).
  • Thời gian chuyển mạch: 2ms (typical).
  • Dạng sóng: Sóng sin.
  • Ắc quy (Battery Volt-Amp-Hour Capacity): 783 (VAH).
  • Pin thay thế: RBC55.
1 đổi 1 trong vòng 03 ngày
Giao hàng miễn phí trong bán kính 20km
Mua hàng online rẻ hơn, thêm quà
Xin quý khách lưu ý:
* Sản phẩm chính hãng,mới 100%.
* Giá bán trên website là giá chưa bao gồm thuế giá trị gia tăng (VAT).
* Thông tin sản phẩm và hình ảnh được cập nhật theo thông tin của nhà sản xuất cung cấp.
Thông tin sản phẩm
UPS APC Smart-UPS SMT2200I 2200VA LCD 230V là dòng sản phẩm sử dụng công nghệ line interactive cải tiến nhằm bảo vệ cho các thiết bị mạng và server. Dòng sản phẩm thương hiệu Smart-UPS đã đạt giải thưởng bởi Schneider Electric và được bình chọn là dòng sản phẩm phổ biến nhất ứng dụng cho server, ổ cứng và các thiết bị mạng. Dòng sản phẩm này được tin dùng trong việc bảo vệ các dữ liệu quan trọng và thiết bị tránh được các sự cố về nguồn điện. Ngoài ra dòng UPS này luôn hoạt động với hiệu suất cao với các mức tải nhỏ, vừa và cao; lý tưởng với các hệ thống server ảo, hoặc server đa nhân.
Tần số ngõ ra: 47 ~ 53Hz.
Dạng sóng: Sóng sin.
Loại pin: Ắc quy sử dụng dung dịch điện phân axit lỏng chống rò rỉ không yêu cầu bảo trì.
Pin thay thế: RBC55.
Ước tính thời gian chạy: 200W (2 giờ 17 phút), 500W (51 phút), 700W (34 phút), 1.000W (21 phút), 1.400W (13 phút), 1.600W (10 phút), Full tải (07 phút).
Cổng kết nối: Serial (RJ45), USB và Smart Slot.
Kích thước: 435 x 197 x 544mm.
Trọng lượng: 48.8kg.
Thông số kỹ thuật
NGÕ RA
Công suất 2200VA / 1980W
Điện áp danh định 230V
Tần số
47-53Hz đối với tần số danh định 50Hz
57-63Hz đối với tần số danh định 60Hz
NGÕ VÀO
Điện áp danh định 230V
Dãi điện áp vào ở chế độ hoạt động chính 160 - 285V (151 - 302V)
Tần số 50/60Hz +/- 3Hz
Kết nối ngõ vào IEC320 C20, Schuko CEE7/EU1-16P, Bristish BS1363A
ẮC QUY VÀ THỜI GIAN HOẠT ĐỘNG
Loại Ắc quy Ắc quy axit chì kín khí, không cần bảo dưỡng
Ắc quy thay thế RBC55
ƯỚC LƯỢNG THỜI GIAN
200 W 2 giờ 17 phút
500 W 51 phút
700 W 34 phút
1000 W 21 phút
1400 W 13 phút
1600 W 10 phút