Bộ lưu điện APC Smart SMT2200RMI2UC (2200VA/1980W)
Mã hàng: G| Đánh giá: | Lượt xem: 1304
Giá bán: Liên hệ
Kho hàng: Còn hàng
Mô tả sản phẩm:
  • Công nghệ: Double Conversion Online.
  • Công suất: 1.98kWatts / 2.2kVA
  • Nguồn điện ngõ ra: 230VAC.
  • Cổng kết nối: RJ-45 Serial, Smart-Slot, USB.
  • Dạng sóng: Sóng sine.
  • Trọng lượng: 31.3kg.
1 đổi 1 trong vòng 03 ngày
Giao hàng miễn phí trong bán kính 20km
Mua hàng online rẻ hơn, thêm quà
Xin quý khách lưu ý:
* Sản phẩm chính hãng,mới 100%.
* Giá bán trên website là giá chưa bao gồm thuế giá trị gia tăng (VAT).
* Thông tin sản phẩm và hình ảnh được cập nhật theo thông tin của nhà sản xuất cung cấp.
Thông tin sản phẩm
Thông số kỹ thuật
Số model SMT2200RMI2UC
Đầu ra
Công suất nguồn 2200VA/1980W
Điện áp ngõ ra danh định 220V/230V/ 240V
Phạm vi  tần số đầu ra (chế độ đồng bộ) 50/60 Hz +/- 3 Hz
Kết nối ngõ ra (8) IEC 320 C13, (1) IEC 320 C19
Dạng sóng ngõ ra Sóng hình Sin
Switched Outlet Group 1
Đầu vào
Điện áp ngõ vào danh định 230V
Tần số ngõ vào 50/60 Hz +/- 3Hz (auto sensing)
Dải điện áp ngõ vào 160-286 (150-300V)
Kết nối ngõ vào IEC 320 C20
Pin
Loại pin Pin axit ắc quy chì đóng kín, chống rò, không cần bảo dưỡng
Pin thay thế RBC43
Giao thức và quản lý
Cổng kết nối APC SmartConnect Yes
Cổng kết nối USB và Serial (RJ45)
Bảng điều khiển Màn hình LCD đa chức năng
Chức năng tắt nguồn khẩn cấp (EPO) Yes
Kích thước và trọng lượng
Kích thước một bộ (HxWxD) 86 x 432 x 683 mm
Khối lượng một bộ  42.31 Kg
Kích thước vận chuyển (HxWxD) 254 x 600 x 980 mm