Bộ lưu điện APC Smart SRT3000XLI (3000VA/2700W)
+ Di chuột để phóng to
APC
Mã hàng: | Đánh giá: | Lượt xem: 1204
Giá bán: Liên hệ
Kho hàng: Còn hàng
Bảo hành: 3 năm cho UPS, 2 năm cho Battery
Mô tả sản phẩm:
  • Công nghệ: Double Conversion Online.
  • Công suất: 2.7 KWatts / 3.0 kVA.
  • Nguồn điện ngõ ra: 230VAC.
  • Tần số ngõ ra: 50/60Hz +/- 3 Hz.
  • Dạng sóng: Sóng sine.
  • Chiều dài dây kết nối: 2.44 mét.
  • Thời gian sạc: 3 giờ.
  • Ắc quy (Battery Volt-Amp-Hour Capacity): 505VAh.
  • Ắc quy thay thế: APCRBC152.
  • Cổng kết nối: RJ-45 Serial, Smart-Slot, USB.
  • Rack Height: 2U.
1 đổi 1 trong vòng 03 ngày
Giao hàng miễn phí(xem chi tiết chính sách vận chuyển)
Nhiều khuyến mãi,quà hấp dẫn
Xin quý khách lưu ý:
* Sản phẩm chính hãng,mới 100%.
* Giá bán trên website là giá chưa bao gồm thuế giá trị gia tăng (VAT10%).
* Thông tin sản phẩm và hình ảnh được cập nhật theo thông tin của nhà sản xuất cung cấp.
Sản phẩm APC Smart - UPS Online SRT được nâng cấp nhằm đáp ứng nhu cầu ngày càng tăng của những khách hàng có không gian IT hạn chế, các phòng máy chủ và tủ thiết bị mạng có mật độ nguồn cao. Với công suất từ 2.2 - 10KVA 230V, thế hệ APC Smart - UPS Online SRT mới được trang bị chế độ "tiết kiệm năng lượng", màn hình LCD tương tác với người dùng, chức năng dự báo ngày thay ắc quy, các nhóm ngõ ra có công tắc riêng biệt,...
Nguồn điện ngõ ra: 230VAC.
Dạng sóng: Sóng sine.
Thời gian sạc: 3 giờ.
Ắc quy thay thế: APCRBC152.
Rack Height: 2U.
Kích thước: 85 x 432 x 635mm.
Trọng lượng: 31.3kg.
Thông số kỹ thuật
NGÕ RA
Công suất 3000VA / 2700W
Điện áp danh định 230V
Ghi chú điện áp ngõ ra Có thể cấu hình điện áp danh định ngõ ra tại các mức 220V, 230V hoặc 240V
Méo điện áp ngõ ra < 3%
Tần số ngõ ra 50/60 Hz +/- 3 Hz, user có thể chỉnh +/- 0.1
Điện áp ngõ ra khác 220V, 240V
Hệ số đỉnh tải 3:1
Công nghệ Online chuyển đổi kép
Dạng sóng Sóng sin
Kết nối ngõ ra
2 cổng IEC 320 C19 (Ắc quy dự phòng)
8 cổng IEC 320 C13 (Ắc quy dự phòng)
Bypass Bypass nội (tự động hoặc thủ công)
NGÕ VÀO
Điện áp danh định 230V
Tần số ngõ vào 40 -70 Hz (auto sensing)
Kết nối ngõ vào British BS1363A, IEC-320 C20, Schuko CEE 7/EU1-16P
Chiều dài dây 2.44m
Dãi điện áp vào ở chế độ hoạt động điện lưới 160V - 275V
Dãi điện áp vào có thể canh chỉnh đối với chế độ hoạt động điện lưới 100V - 275V
Số lượng dây nguồn 3
Điện áp vào khác 220V, 240V
ẮC QUY VÀ THỜI GIAN HOẠT ĐỘNG
Loại Ắc quy Ắc quy axit chì kín khí, không cần bảo dưỡng
Thời gian nạp sạc thông thường 3 giờ
ts_battlife 3 - 5
Số lượng RBC 1
Thời gian chạy mở rộng 1
Dung lượng Ắc quy (VAh) 505
ƯỚC LƯỢNG THỜI GIAN
200 W 1 giờ 39 phút
500 W 39 phút
700 W 27 phút
900 W 20 phút
1000 W 17 phút
1300 W 12 phút
1600 W 9 phút
2000W 7 phút
2500W 5 phút