Bộ lưu điện APC SMT1000RMI2UC with SmartConnect 1000VA/700W
+ Di chuột để phóng to
APC
Mã hàng: G| Đánh giá: | Lượt xem: 1033
Giá bán: Liên hệ
Kho hàng: Còn hàng
Bảo hành: 36 Tháng
Mô tả sản phẩm:
  • Cổng kết nối USB, Serial Port
  • •Phần mềm quản lý và shutdown hệ thống tự động
  • •Cổng ngắt kết nối acqui
  • •Khe cắm smart slot
  • •Tắt nguồn tự khẩn cấp (EPO-option)
  • •Cổng kết nối Cloud, giúp người dùng giám sát hệ thống tại bất kỳ đâu và bất kỳ lúc nào
1 đổi 1 trong vòng 03 ngày
Giao hàng miễn phí(xem chi tiết chính sách vận chuyển)
Nhiều khuyến mãi,quà hấp dẫn
Xin quý khách lưu ý:
* Sản phẩm chính hãng,mới 100%.
* Giá bán trên website là giá chưa bao gồm thuế giá trị gia tăng (VAT10%).
* Thông tin sản phẩm và hình ảnh được cập nhật theo thông tin của nhà sản xuất cung cấp.
Thông số kỹ thuật
Đầu ra
Công suất nguồn 1000VA/700W
Điện áp ngõ ra danh định 220V/230V/ 240V
Phạm vi  tần số đầu ra (chế độ đồng bộ) 50/60 Hz +/- 3 Hz
Kết nối ngõ ra (4) IEC 320 C13
Dạng sóng ngõ ra Sóng hình Sin
Switched Outlet Group 1
Đầu vào
Điện áp ngõ vào danh định 230V
Tần số ngõ vào 50/60 Hz +/- 3Hz (auto sensing)
Dải điện áp ngõ vào 160-286 (150-300V)
Kết nối ngõ vào IEC 320 C14
Pin
Loại pin Pin axit ắc quy chì đóng kín, chống rò, không cần bảo dưỡng
Pin thay thế APCRBC132
Giao thức và quản lý
Cổng kết nối APC SmartConnect Yes
Cổng kết nối USB và Serial (RJ45)
Bảng điều khiển Màn hình LCD đa chức năng
Chức năng tắt nguồn khẩn cấp (EPO) Optional
Vật lý và bảo hành
Kích thước một bộ (HxWxD) 86 x 432 x 477 mm
Khối lượng một bộ  22.5 Kg
Kích thước vận chuyển (HxWxD) 251 x 594 x 603 mm
Trọng lượng vận chuyển 31.45 Kg
Màu sắc Đen
Quy định RCM, CE, EN62040-1, EN62040-2, EAC, VDE
Bảo hành 3 năm cho bộ lưu điện và 2 năm cho ắc quy
Thời gian lưu điện Smart-UPS
Model: SMT1000RMI2UC
Công suất thiết bị SMT1000RMI2UC
100W 155.5 phút
200W 70.2 phút
500W 16.8 phút
700W 8.7 phút
1000W -
1400W -
1600W -
2000W -