Bộ Lưu Điện UPS APC Smart-UPS SMT1500RMI2U 1500VA LCD RM 2U 230V
+ Di chuột để phóng to
APC
Mã hàng: | Đánh giá: | Lượt xem: 2403
Giá bán: Liên hệ
Kho hàng: Hết hàng
Bảo hành: 3 năm cho UPS, 2 năm cho Battery
Mô tả sản phẩm:
  • Công nghệ: Line interactive.
  • Công suất: 1500VA/ 1000W.
  • Nguồn điện ngõ vào: 230VAC.
  • Tần số ngõ vào: 50/60 Hz +/- 3Hz (auto sensing).
  • Dạng sóng: Sóng sin.
  • Thời gian sạc: 3 giờ.
  • Ắc quy thay thế: APCRBC133.
  • Cổng kết nối: RJ45 Serial, SmartSlot, USB.
  • Rack height: 2U.
1 đổi 1 trong vòng 03 ngày
Giao hàng miễn phí(xem chi tiết chính sách vận chuyển)
Nhiều khuyến mãi,quà hấp dẫn
Xin quý khách lưu ý:
* Sản phẩm chính hãng,mới 100%.
* Giá bán trên website là giá chưa bao gồm thuế giá trị gia tăng (VAT10%).
* Thông tin sản phẩm và hình ảnh được cập nhật theo thông tin của nhà sản xuất cung cấp.
Công nghệ: Line interactive.
Công suất: 1500VA/ 1000W.
Nguồn điện ngõ vào: 230VAC.
Dạng sóng: Sóng sin.
Thời gian sạc: 3 giờ.
Ắc quy thay thế: APCRBC133.
Rack height: 2U.
Kích thước: 89 x 432 x 457mm.
Trọng lượng: 28.64kg.
Thông số kỹ thuật
NGÕ RA
Công suất 1500VA / 1000W
Điện áp danh định 230V (Có thể cấu hình mức điện áp danh định 220V hoặc 240V)
Tần số
47-53Hz đối với tần số danh định 50Hz
57-63Hz đối với tần số danh định 60Hz
Kết nối ngõ ra (NEMA) 4 cổng IEC320 C13
Nhóm ngõ ra chuyển mạch 1
NGÕ VÀO
Điện áp danh định 230V
Dãi điện áp vào ở chế độ hoạt động chính (Dãi có thể canh chỉnh cực đại) 170 - 304V
Tần số 50/60Hz +/- 3Hz (Tự động nhận dạng)
Kết nối ngõ vào IEC320 C14
ẮC QUY VÀ THỜI GIAN HOẠT ĐỘNG
Loại Ắc quy Ắc quy axit chì kín khí, không cần bảo dưỡng
Ắc quy thay thế RBC133
ƯỚC LƯỢNG THỜI GIAN
200 W 27 phút
500 W 12 phút
600 W 9 phút
700 W 7 phút
1000 W 4 phút
Full tải 4 phút
GIAO TIẾP VÀ QUẢN LÝ
Cổng giao tiếp Serial (RJ45), USB và khe cắm thông minh SmartSlot
Cắt nguồn khẩn cấp (EPO) Tùy chọn
VẬT LÝ
Kích thước (mm) (HxWxD) 89 x 432 x 457
Trọng lượng (kg) 28.64
Video
Đang cập nhật...
Sản phẩm cùng loại
Sản phẩm liên quan
Bình luận
img cmt
x
Sản phẩm khuyến mãi
Sản phẩm đã xem