Bộ lưu điện UPS APC SMC1000I-2U
+ Di chuột để phóng to
APC
Mã hàng: | Đánh giá: | Lượt xem: 1243
Giá bán: Liên hệ
Kho hàng: Hết hàng
Bảo hành: 24 tháng
Mô tả sản phẩm:
  • Công suất (Power Capacity): 1000VA/ 600W.
  • Công nghệ (Technology): LINE INTERACTIVE.
  • Nguồn điện ngõ ra: 230VAC.
  • Tần số ngõ vào: 50/60Hz +/- 3Hz (Auto sensing).
  • Dạng sóng: Sóng sin.
  • Thời gian chuyển mạch: 2ms (typical).
  • Thời gian sạc: 3 giờ.
1 đổi 1 trong vòng 03 ngày
Giao hàng miễn phí(xem chi tiết chính sách vận chuyển)
Nhiều khuyến mãi,quà hấp dẫn
Xin quý khách lưu ý:
* Sản phẩm chính hãng,mới 100%.
* Giá bán trên website là giá chưa bao gồm thuế giá trị gia tăng (VAT10%).
* Thông tin sản phẩm và hình ảnh được cập nhật theo thông tin của nhà sản xuất cung cấp.
Nguồn điện ngõ ra: 230VAC.
Dạng sóng: Sóng sin.
Thời gian sạc: 3 giờ.
Pin thay thế: APCRBC124.
Ắc quy (Battery Volt-Amp-Hour Capacity): 170 (VAH).
Cổng kết nối: USB.
Loại pin: Ắc quy sử dụng dung dịch điện phân axit lỏng chống rò rỉ không yêu cầu bảo trì.
Cổng kết nối: USB và Serial (RJ-45).
Thời gian sao lưu điển hình ở 1/2 tải (phút): 14 phút.
Thời gian sao lưu điển hình toàn tải (phút): 5 phút.
Hỗ trợ Rack: 2U.
Kích thước: 89 x 432 x 406mm.
Trọng lượng: 20.52kg.
Thông số kỹ thuật
NGÕ RA
Công suất 1000VA / 600W
Điện áp danh định 230V
Tần số ngõ ra (đồng bộ với mains)
47-63Hz
Công nghệ Line interactive
Kết nối ngõ ra
8 cổng IEC320 C13
1 cổng IEC320 C19
NGÕ VÀO
Điện áp danh định 230V
Tần số ngõ vào 50/60Hz +/- 3Hz (tự động nhận dạng)
Kết nối gõ vào IEC-320 C20
Dãi điện áp vào ở chế độ hoạt động chính (dãi điện áp có thể canh chỉnh cực đại) 180 - 287V (170 - 300V)
ẮC QUY VÀ THỜI GIAN HOẠT ĐỘNG
Loại Ắc quy Ắc quy axit chì kín khí
Thời gian dự phòng ở chế độ nửa tải 14 phút
Thời gian dự phòng ở chế độ full tải 5 phút
Ắc quy thay thế RBC124
ƯỚC LƯỢNG THỜI GIAN
50 W 1 giờ 20 phút
100 W 49 phút
200 W 26 phút
300 W 16 phút
400 W 11 phút
500 W 8 phút
600 W 6 phút