Bộ lưu điện UPS APC SRV10KRILRK (with RailKit)
+ Di chuột để phóng to
APC
Mã hàng: | Đánh giá: | Lượt xem: 763
Giá bán: Liên hệ
Kho hàng: Hết hàng
Bảo hành: 24 tháng
Mô tả sản phẩm:
  • Công suất: 10kVA/ 10kW.
  • Dạng sóng: Sóng sine.
  • Pha: 1.
  • Điện áp ngõ ra: 230V.
  • Tần số ngõ ra: 50/60Hz +/- 3 Hz.
  • Điện áp ngõ vào: 230V.
  • Tần số ngõ vào: 40 - 70 Hz.
  • Thời gian sạc pin: 3 giờ.
  • Cảnh báo âm thanh: Báo khi đang sử dụng pin, pin yếu, báo quá tải.
1 đổi 1 trong vòng 03 ngày
Giao hàng miễn phí(xem chi tiết chính sách vận chuyển)
Nhiều khuyến mãi,quà hấp dẫn
Xin quý khách lưu ý:
* Sản phẩm chính hãng,mới 100%.
* Giá bán trên website là giá chưa bao gồm thuế giá trị gia tăng (VAT10%).
* Thông tin sản phẩm và hình ảnh được cập nhật theo thông tin của nhà sản xuất cung cấp.
Công suất: 10kVA/ 10kW.
Dạng sóng: Sóng sine.
Pha: 1.
Điện áp ngõ ra: 230V.
Điện áp ngõ vào: 230V.
Tần số ngõ vào: 40 - 70 Hz.
Thời gian sạc pin: 3 giờ.
Thông số kỹ thuật
SKU SRV10KRILRK + SRV240RBP-9A
Output
Output power capacity 10kVA/ 10kW
Nominal Output Voltage 230V
Output Frequency 50/60Hz ± 3 Hz
Other output voltages 220V, 240V
Crest Factor 3:1
Topology Double Conversion Online
Waveform Sine wave
Input
Nominal Input Voltage 230V
Input frequency 40 - 70 Hz
Input Connections Hard Wire 3-wire
Other Input Voltages 220V, 240V
External Battery Pack (SRV240RBP-9A)
Charging Current 1 to 4 A (adjustable)
Battery Type Maintenance-free sealed Lead-Acid battery
Typical recharge time 3 hour(s)
Battery Volt-Amp-Hour Capacity 1512
Half Load Runtime 21 min
Full Load Runtime 8 min
Communications & Management
Control panel Multi-function LCD status and control console
Audible Alarm Alarm when on battery: distinctive low battery alarm: overload continuous tone alarm
General
Dimensions (DxWxH) Power Module: 615 x 438 x 86.5 (2U) mm
Battery Pack: 606 x 438 x 131 (3U) mm
Weight 69kg
Operating Temperature 0 - 40°C
Operating Relative Humidity 0 - 95% (non-condensing)