Bộ Lưu Điện UPS APC SRV1KRIRK 1000VA (1000VA/800W)
Mã hàng: | Đánh giá: | Lượt xem: 2130
Giá khuyến mại: Liên hệ
Giá bán: 10.800.000 VNĐ
Kho hàng: Hết hàng
Mô tả sản phẩm:
  • Công suất: 1000VA/ 800W.
  • Dạng sóng: Sóng sine.
  • Pha: 1.
  • Nguồn điện ngõ ra: 230V.
  • Tần số ngõ ra: 50/60Hz +/- 3 Hz.
  • Điện áp ngõ vào: 230V.
  • Tần số ngõ vào: 40 - 70 Hz.
  • Cảnh báo âm thanh: Báo khi đang sử dụng pin, pin yếu, báo quá tải.
1 đổi 1 trong vòng 03 ngày
Giao hàng miễn phí trong bán kính 20km
Mua hàng online rẻ hơn, thêm quà
Xin quý khách lưu ý:
* Sản phẩm chính hãng,mới 100%.
* Giá bán trên website là giá chưa bao gồm thuế giá trị gia tăng (VAT).
* Thông tin sản phẩm và hình ảnh được cập nhật theo thông tin của nhà sản xuất cung cấp.
Thông tin sản phẩm
Công suất: 1000VA/ 800W.
Dạng sóng: Sóng sine.
Pha: 1.
Nguồn điện ngõ ra: 230V.
Điện áp ngõ vào: 230V.
Tần số ngõ vào: 40 - 70 Hz.
Thông số kỹ thuật
Model SRV1KRIRK
Output
Output power capacity 800W/ 1000 VA
Max Configurable Power 800W/ 1000 VA
Nominal Output Voltage 230V
Output Voltage Distortion 3%
Output Frequency 50/60Hz +/- 3 Hz
Other output voltages 220V, 240V
Crest Factor 3:01
Waveform Sine wave
Input
Nominal Input Voltage 230V
Input frequency 40 - 70 Hz
Input Connections IEC-320 C14
Input voltage range for main operations 160 - 280 V
Number of Power Cords 1
Other Input Voltages 220V, 240V
Batteries & Runtime
Battery Volt-Amp-Hour Capacity 152
Runtime Estimates
Half Load Runtime 11 min
Full Load Runtime 4 min
Communications & Management
Control panel Multi-function LCD status and control console
General
Dimensions 86 x 437 x 312 mm
Weight 11kg
Operating Temperature 0 - 40°C
Operating Relative Humidity 0 - 95% (non-condensing)