Bộ Lưu Điện UPS APC SRV2KIL 2000VA (2KVA/1600W)
Mã hàng: | Đánh giá: | Lượt xem: 2310
Giá bán: Liên hệ
Kho hàng: Hết hàng
Mô tả sản phẩm:
  • Công suất: 2000VA/ 1600W.
  • Dạng sóng: Sóng sine.
  • Pha: 1.
  • Điện áp ngõ ra: 230V.
  • Tần số ngõ ra: 50/60Hz +/- 3 Hz.
  • Điện áp ngõ vào: 230V.
  • Tần số ngõ vào: 40 - 70 Hz.
  • Thời gian sạc pin: 4 giờ.
1 đổi 1 trong vòng 03 ngày
Giao hàng miễn phí trong bán kính 20km
Mua hàng online rẻ hơn, thêm quà
Xin quý khách lưu ý:
* Sản phẩm chính hãng,mới 100%.
* Giá bán trên website là giá chưa bao gồm thuế giá trị gia tăng (VAT).
* Thông tin sản phẩm và hình ảnh được cập nhật theo thông tin của nhà sản xuất cung cấp.
Thông tin sản phẩm
Công suất: 2000VA/ 1600W.
Dạng sóng: Sóng sine.
Pha: 1.
Điện áp ngõ ra: 230V.
Điện áp ngõ vào: 230V.
Tần số ngõ vào: 40 - 70 Hz.
Thời gian sạc pin: 4 giờ.
Cảnh báo âm thanh: Báo khi đang sử dụng pin, pin yếu, báo quá tải.
Thông số kỹ thuật
Output
Output power capacity 2000VA/ 1600W
Nominal Output Voltage 230V
Output Voltage Distortion 3%
Output Frequency 50/60Hz ± 3 Hz
Other output voltages 220V, 240V
Crest Factor 3:1
Topology Double Conversion Online
Waveform Sine wave
Output Connections (4) IEC 320 C13 (Battery Backup)
Input
Nominal Input Voltage 230V
Input frequency 40 - 70 Hz
Input Connections IEC-320 C14
Input Voltage Range 160 - 280V
Number of Power Cords 1
Other Input Voltages 220V, 240V
External Battery Pack (SRV72BP-9A)
Charging Current 4A
Battery Type Maintenance-free sealed Lead-Acid battery
Typical recharge time 4 hour(s)
Battery Volt-Amp-Hour Capacity 972
Half Load Runtime 141 min
Full Load Runtime 52 min
Communications & Management
Interface Port USB
Control panel Multi-function LCD status and control console
Audible Alarm Alarm when on battery: distinctive low battery alarm: overload continuous tone alarm
General
Dimensions (DxWxH) Power Module: 400x 145 x 238 mm
Battery Pack: 425 x 190 x 336 mm
Weight 16.8kg
Operating Temperature 0 - 40°C
Operating Relative Humidity 0 - 95% (non-condensing)