Bộ Lưu Điện UPS APC SRV2KRI 2000VA (2000VA/1600W)
Mã hàng: | Đánh giá: | Lượt xem: 1951
Giá bán: Liên hệ
Kho hàng: Hết hàng
Mô tả sản phẩm:
  • Công suất: 2000VA/ 1600W.
  • Công nghệ: Double-conversion Online.
  • Dạng sóng: Sóng sine.
  • Điện áp ngõ ra: 230V.
  • Tần số ngõ ra: 50/60Hz +/- 3 Hz.
  • Điện áp ngõ vào: 230V.
  • Tần số ngõ vào: 40 - 70 Hz.
  • Loại ắc-quy: Sử dụng loại kín khí không cần bảo dưỡng.
  • Thời gian sạc: 4 giờ.
  • Cảnh báo âm thanh: Báo khi đang sử dụng pin, pin yếu, báo quá tải.
1 đổi 1 trong vòng 03 ngày
Giao hàng miễn phí trong bán kính 20km
Mua hàng online rẻ hơn, thêm quà
Xin quý khách lưu ý:
* Sản phẩm chính hãng,mới 100%.
* Giá bán trên website là giá chưa bao gồm thuế giá trị gia tăng (VAT).
* Thông tin sản phẩm và hình ảnh được cập nhật theo thông tin của nhà sản xuất cung cấp.
Thông tin sản phẩm
Công suất: 2000VA/ 1600W.
Dạng sóng: Sóng sine.
Điện áp ngõ ra: 230V.
Điện áp ngõ vào: 230V.
Tần số ngõ vào: 40 - 70 Hz.
Thời gian sạc: 4 giờ.
Thông số kỹ thuật
Model SRV2KRI
Output
Output power capacity 2000VA/ 1600W
Max Configurable Power 2000VA/ 1600W
Nominal Output Voltage 230V
Output Voltage Distortion 3%
Output Frequency 50/60Hz +/- 3 Hz
Other Output Voltages 220, 240V
Crest Factor 3:01
Topology Double Conversion Online
Waveform Sine wave
Output Connections (4) IEC 320 C13 (Battery Backup)
Input
Nominal Input Voltage 230V
Input frequency 40 - 70 Hz
Input Connections IEC-320 C14
Input voltage range for main operations 160 - 280V
Number of Power Cords 1
Batteries & Runtime
Battery type Maintenance-free sealed Lead-Acid battery with suspended electrolyte: leakproof
Typical recharge time 4 hour(s)
Battery Volt-Amp-Hour Capacity 305
Runtime Estimates
Half Load Runtime 12 min
Full Load Runtime 4 min
Communications & Management
Control panel Multi-function LCD status and control console
Audible Alarm Alarm when on battery: distinctive low battery alarm: overload continuous tone alarm
General
Dimensions 86 x 437 x 462 mm
Weight 18.2kg
Operating Temperature 0 - 40°C
Operating Relative Humidity 0 - 95% (non-condensing)