Chiết áp BOSCH LBC 1420/20
Mã hàng: | Đánh giá: | Lượt xem: 1140
Giá bán: Liên hệ
Kho hàng: Còn hàng
Mô tả sản phẩm:
  • Có sẵn trong điện tiết kiệm hoặc các phiên bản chạy failsafe
  • Được xây dựng ghi đè lên tiếp trong 24 VDC
  • Hệ thống luân phiên liên tục
  • Phù hợp với hệ thống 3 và 4 dây
1 đổi 1 trong vòng 03 ngày
Giao hàng miễn phí trong bán kính 20km
Mua hàng online rẻ hơn, thêm quà
Xin quý khách lưu ý:
* Sản phẩm chính hãng,mới 100%.
* Giá bán trên website là giá chưa bao gồm thuế giá trị gia tăng (VAT).
* Thông tin sản phẩm và hình ảnh được cập nhật theo thông tin của nhà sản xuất cung cấp.
Thông tin sản phẩm
Chiết áp BOSCH LBC 1420/20
Chiết áp bosch LBC 1420/20 có điều khiển âm lượng và bộ chọn chương trình LBC1420/20 để cung cấp một giải pháp địa chỉ công cộng hoàn chỉnh 100 W
Tính năng nổi bật
  • Hệ thống luân phiên liên tục
Thông số kỹ thuật
LBC 1400/10 và / 20
Công suất định mức
12 W
Điện áp đầu vào
100 V
Các bước suy giảm
5 x 3 dB + tắt
Biến áp
50 Hz đến 20 kHz (-1 dB)
THD
<0,5%
Mức tiêu thụ hiện tại
20 mA tại 24 VDC
LBC 1410/10 và / 20
Công suất định mức
36 W
Điện áp đầu vào
100 V
Các bước suy giảm
8 x 3 dB + tắt
Biến áp
50 Hz đến 20 kHz (-1 dB)
THD
<0,5%
Mức tiêu thụ hiện tại
20 mA tại 24 VDC