Loa cột BOSCH LA1-UW36-L
+ Di chuột để phóng to
BOSCH
Loa cột BOSCH LA1-UW36-L
Mã hàng: | Đánh giá: | Lượt xem: 513
Giá bán: Liên hệ
Kho hàng: Còn hàng
Bảo hành: 12 tháng
Mô tả sản phẩm:
  • Công suất 34W, màu trắng, đen
  • Chất lượng âm thanh tốt và tái tạo âm thanh nền
  • Cho các ứng dụng định hướng rất quan trọng
  • Độ nhạy cao
  • Tường xoay khung lắp cung cấp đạt tiêu chuẩn.
1 đổi 1 trong vòng 03 ngày
Giao hàng miễn phí(xem chi tiết chính sách vận chuyển)
Nhiều khuyến mãi,quà hấp dẫn
Xin quý khách lưu ý:
* Sản phẩm chính hãng,mới 100%.
* Giá bán trên website là giá chưa bao gồm thuế giá trị gia tăng (VAT10%).
* Thông tin sản phẩm và hình ảnh được cập nhật theo thông tin của nhà sản xuất cung cấp.
Loa cột BOSCH LA1-UW36-L
Tính năng nổi bật
  • Loa cột bosch LA1-UW36-L có công suất 36 W, có mục đích chung, chi phí-hiệu quả loa cột để sử dụng trong nhà
  • Độ nhạy cao
  • Loa màu trắng, đen.
Thông số kỹ thuật
Công suất cực đại
54 W
Công suất định mức
36 / 18 / 9 W
Mức áp suất âm thanh ở
36 W / 1 W (1 kHz, 1 m) 114 dB / 98 dB (SPL)
Dải tần số hiệu dụng (-10 dB)
160 Hz đến 19 kHz
Góc mở
1 kHz / 4 kHz (-6 dB)
 ngang
190° / 88°
 dọc
30° / 8°
Điện áp vào định mức
100 V
Trở kháng định mức
278 ohm
Đầu nối
Hộp đấu dây kết nối kiểu đẩy vào 4 cực
Kích thước (C x R x S)
841 x 151 x 129 mm (33,1 x 5,9 x 5,1 in)