Loa hộp BOSCH LB2-UC30-D/L
+ Di chuột để phóng to
BOSCH
Loa hộp BOSCH LB2-UC30-D/L
Mã hàng: | Đánh giá: | Lượt xem: 1017
Giá bán: Liên hệ
Kho hàng: Còn hàng
Bảo hành: 12 tháng
Mô tả sản phẩm:
  • Công suất 30W
  • Tái tạo âm nhạc và giọng nói có độ trung thực cao
  • Đầu vào 8 ohm, 70 V và 100 V có thể lựa chọn
  • Vỏ nhựa ABS nhỏ gọn nhưng chắc chắn
  • Cung cấp với giá đỡ có thể điều chỉnh
  • Tuân thủ các quy định an toàn và lắp đặt quốc tế.
1 đổi 1 trong vòng 03 ngày
Giao hàng miễn phí(xem chi tiết chính sách vận chuyển)
Nhiều khuyến mãi,quà hấp dẫn
Xin quý khách lưu ý:
* Sản phẩm chính hãng,mới 100%.
* Giá bán trên website là giá chưa bao gồm thuế giá trị gia tăng (VAT10%).
* Thông tin sản phẩm và hình ảnh được cập nhật theo thông tin của nhà sản xuất cung cấp.
Loa hộp BOSCH LB2-UC30-D/L
Trở kháng lớn (8 Ohms) trong khi dải tần rộng từ 180hz đến 20kHz giúp cho âm thanh của loa có thể vang xa mà không bị méo, nghe gần không bị chói tai. đây là một trong những đặc điểm vô cùng nổi trội mà không phải sản phẩm nào cũng có được.
Tính năng nổi bật
  • Được cung cấp với giá đỡ có thể điều chỉnh
Thông số kỹ thuật
Công Suất
30W
Trở kháng
100V line:330Ω(30W), 500Ω(20W), 670Ω(15W), 1kΩ(10W), 2kΩ(5W)
70V line:170Ω(30W), 250Ω(20W), 330Ω(15W), 500Ω(10W), 1k Ω(5W), 8 Ω
Mặt che tương ứng
Cường độ âm thanh(1W,1m)
90dB
Đáp tuyến tần số
80~20,000Hz