Màn hình Samsung LS27D300GAEXXV (27 inch/FHD/IPS/100Hz/5ms)
+ Di chuột để phóng to
Samsung
Mã hàng: | Đánh giá: | Lượt xem: 169
Giá bán: Liên hệ
Kho hàng: Còn hàng
Bảo hành: 24 Tháng
Mô tả sản phẩm:
  • Kích thước: 27 inch
  • Độ phân giải: FHD 1920 x 1080
  • Tấm nền: IPS
  • Tần số quét: 100Hz
  • Thời gian phản hồi: 5ms GtG
  • Độ sáng: 250 nits
  • Tỉ lệ tương phản: 1000:1
  • Tương thích ngàm VESA: 100 x 100 mm
  • Cổng kết nối: HDMI x1, VGA x1
1 đổi 1 trong vòng 03 ngày
Giao hàng miễn phí(xem chi tiết chính sách vận chuyển)
Nhiều khuyến mãi,quà hấp dẫn
Xin quý khách lưu ý:
* Sản phẩm chính hãng,mới 100%.
* Giá bán trên website là giá chưa bao gồm thuế giá trị gia tăng (VAT10%).
* Thông tin sản phẩm và hình ảnh được cập nhật theo thông tin của nhà sản xuất cung cấp.
Thông số kỹ thuật
Màn hình
Nhu cầu Màn hình văn phòng
Kích thước màn hình 27Inch
Độ phân giải Full HD (1920x1080)
Thời gian đáp ứng 5ms
Tần số quét 100HZ
Độ sáng 250cd/m2
Tỷ lệ tương phản 1000:1
Góc nhìn 178°(H)/178°(V)
Tấm nền IPS
Kết nối
Loa tích hợp Không
Cổng giao tiếp VGA, HDMI
Phụ kiện kèm theo Cáp nguồn, cáp HDMI
Thông tin khác
Xuất xứ Chính hãng
Video
Đang cập nhật...
Sản phẩm cùng loại
Sản phẩm liên quan
Bình luận
img cmt
x
Sản phẩm khuyến mãi
Sản phẩm đã xem