Smart Tivi OLED LG 4K 55 inch OLED55A1PTA (2021)
+ Di chuột để phóng to
LG
Mã hàng: 0| Đánh giá: | Lượt xem: 79
Giá bán: Liên hệ
Kho hàng: Hết hàng
Bảo hành: 24 tháng
Mô tả sản phẩm:
  • Kích thước màn hình:55 inch
  • Độ phân giải:3840 x 2160 Pixels
  • Tần số quét:Refresh Rate 50(60) Hz
  • Bộ vi xử lí:α7 Gen4 Processor 4K
1 đổi 1 trong vòng 03 ngày
Giao hàng miễn phí(xem chi tiết chính sách vận chuyển)
Nhiều khuyến mãi,quà hấp dẫn
Xin quý khách lưu ý:
* Sản phẩm chính hãng,mới 100%.
* Giá bán trên website là giá chưa bao gồm thuế giá trị gia tăng (VAT10%).
* Thông tin sản phẩm và hình ảnh được cập nhật theo thông tin của nhà sản xuất cung cấp.
OLED Design Sáng tạo cho những thiết kế đẹp như mơ
OLED Cinema Tận hưởng những thước phim sống động với hình ảnh chân thực nhất
HDR 10 Pro Nâng cấp mọi trải nghiệm xem
Nơi hội tụ các nội dung mà bạn yêu thích
Truyền tải chân thực góc nhìn của đạo diễn
OLED Gaming đẳng cấp vượt trội so với đối thủ
Chơi game với những tiêu chuẩn tối ưu
Mức độ kiểm soát chưa từng thấy
Âm thanh hoành vòm tráng như tại sân vận động
Bộ xử lý AI α7 Gen4 4K
Âm thanh AI được hiệu chỉnh chuyên nghiệp
Hiển thị dễ chịu cho mắt
OLED thân thiện với môi trường
Định nghĩa tính năng thông minh của bạn là gì?Đây là câu trả lời
Điều khiển từ xa Magic Remote mới
Điều khiển bằng giọng nói
Trung tâm kiểm soát thiết bị thông minh của bạn
Thông số kỹ thuật
Smart Tivi OLED LG 4K 55 inch OLED55A1PTA
Model: OLED55A1PTA
Nhà sản xuất: LG
Xuất xứ:Indonesia
Năm ra mắt :2021
Thời gian bảo hành:24 tháng
Loại Tivi:Tivi OLED
Kích thước màn hình:55 inch
Smart Tivi:Có
Công nghệ âm thanh:DOLBY ATMOS, AI Sound, Clear Voice III
Tổng công suất loa:20W, 2.0ch
Cổng WiFi:802.11ac, Bluetooth V5.0
Cổng Internet (LAN):Có
Cổng HDMI:1 (Phía sau) / 2 (Bên cạnh)
Cổng USB:2 (Bên cạnh)
Hệ điều hành - Giao diện:webOS Smart TV
Tìm kiếm bằng giọng nói:Có
Kích thước có chân đế: 1228 x 767 x 271 mm
Kích thước không chân đế:1228 x 706 x 46.9 mm
Khối lượng có chân đế: 18.7 kg
Khối lượng không chân đế:18.4 kg
Video
Đang cập nhật...
Sản phẩm cùng loại
Sản phẩm liên quan
Bình luận
img cmt
x
Sản phẩm khuyến mãi
Sản phẩm đã xem