Bộ lưu điện APC Smart SMC2000I (2000VA/ 1300W)
+ Di chuột để phóng to
APC
Mã hàng: G| Đánh giá: | Lượt xem: 823
Giá bán: Liên hệ
Kho hàng: Còn hàng
Bảo hành: 36 Tháng
Mô tả sản phẩm:
  • APC Smart-UPS C (SMC2000I)
  • Công suất: 2000VA / 1300W
  • Điện áp: 230V
  • Loại Ắc quy: Ắc quy axit chì kín khí
  • Cổng giao tiếp: USB
  • Kích thước : 21.6 x 17.0 x 44.0 cm
  • Trọng lượng: 27.5
1 đổi 1 trong vòng 03 ngày
Giao hàng miễn phí(xem chi tiết chính sách vận chuyển)
Nhiều khuyến mãi,quà hấp dẫn
Xin quý khách lưu ý:
* Sản phẩm chính hãng,mới 100%.
* Giá bán trên website là giá chưa bao gồm thuế giá trị gia tăng (VAT10%).
* Thông tin sản phẩm và hình ảnh được cập nhật theo thông tin của nhà sản xuất cung cấp.
Thông số kỹ thuật
NGÕ RA
Công suất 2000VA / 1300W
Điện áp danh định 230V
Méo điện áp ngõ ra < 5%
Tần số ngõ ra (đồng bộ với mains)
50Hz
Công nghệ Line interactive
Dạng sóng Sóng sin
Kết nối ngõ ra
6 cổng IEC320 C13 (Ắc quy dự phòng)
Thời gian chuyển mạch Thông thường là 8ms, tối đa là 10ms
NGÕ VÀO
Điện áp danh định 230V
Tần số ngõ vào 50/60 Hz +/- 3 Hz (auto sensing)
Kết nối gõ vào IEC-320 C20
Dãi điện áp vào ở chế độ hoạt động chính 180 - 287V
Số dây nguồn 1
ẮC QUY VÀ THỜI GIAN HOẠT ĐỘNG
Thời gian nạp sạc thông thường 3 giờ
Ắc quy thay thế APCRBC133
ts_battlife 3-5
Số lượng RBC 1
Dung lượng ắc quy 432VAh
ƯỚC LƯỢNG THỜI GIAN
50 W 4 giờ 57 phút
100 W 2 giờ 39 phút
200 W 1 giờ 15 phút
300 W 46 phút
400 W 32 phút
500 W 23 phút
600 W 17 phút
700 W 13 phút
800 W 11 phút
900 W 8 phút
1000 W 7 phút
1200 W 4 phút
Full tải 3 phút
Nửa tải 15 phút
GIAO TIẾP VÀ QUẢN LÝ
Cổng giao tiếp USB
Bảng điều khiển Trạng thái LCD đa chức năng và Console điều khiển
Các cảnh báo âm thanh Cảnh báo ở chế độ dự phòng : Cảnh báo ắc quy thấp : trễ cấu hình
VẬT LÝ
Kích thước (cm) 8.9 x 48.0 x 47.0
Trọng lượng (kg) 26.2
Chiều cao rack 2U
Video
Đang cập nhật...
Sản phẩm cùng loại
Sản phẩm liên quan
Bình luận
img cmt
x
Sản phẩm khuyến mãi
Sản phẩm đã xem